1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có những nỗi đau mà đôi khi ta không thể nói bằng lời !

Chủ đề trong '1982 - Hội cún Hà Nội' bởi hduybang, 20/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nhoc_cj

nhoc_cj Thành viên mới Đang bị khóa

Này, hay bà gọi tui bằng chị đi vậy, tui sẽ chia sẻ giùm cho. Nói vậy chứ, bà đã có một bà chị quái thai nhất thế giới rùi thì khó mà tìm được người nào quái thai hơn đâu. Đành chịu vậy.....!
    Trời đã sinh ra Vân sao còn sinh ra Tuyết
    cj
    A friend inneed is a friend indeed
  2. KemChuoi

KemChuoi Thành viên quen thuộc

Tớ nhé...có chịu không ???

What is Love ??

KEMCHUOI
    .
  3. muathu46

muathu46 Thành viên mới

Em nói muốn có một người bạn để tâm sự,đúng ra là một người chị phải hôn.BÂy giờ chị cũng rất buồn,cũng rất muốn co người để tâm sự.Hãy viết thư cho chị:alibaba430@yahoo.com nhe.Biết đâu 2 chị em mình lại tìm được sự đồng cảm ,giúp nhau vươt qua lúc buồn này.
    TẠm biệt em.
  4. kyquai

kyquai Thành viên quen thuộc

Bạn muốn biến chuyện buồn thành chuyện zui, biến nước mắt thành nụ cười, biến những nỗi đau thành sự sảng khoái thì mail cho mình theo kyquai123@yahoo.com. Mình là con trai có được không....
    kyquai
  5. hduybang

hduybang Thành viên rất tích cực

Làm chị là được rùi ai biểu bà kêu tên tôi ra đây chứ huuuuhuuuuuuuu thế có bằng ............. thui đành vậy ai cũng biết hết trơn rùi à
    Cảm ơn hủi nhé , không rõ hủi có thể trở thành một người chị như tui mong ước không ??? Nhưng dù sao cũng chân thành cảm ơn , cảm ơn rất nhiều , cảm ơn tất cả mọi người , cảm ơn vì sự chia sẻ này .
    Hihihihii nhưng mà này chị gái thì có chiều em không nhỉ , hihii tớ là hay đòi hỏi lắm hihi
    Anh a` ! Cảm ơn anh nhé , tuy anh không thể trở thành một bà chị của em nhưng hôm qua em thực sự rất vui vì anh đã gọi điện đấy hihii , hôm qua bảo không khóc mà cuối cùng cũng đã khóc rùi , khóc thấy nhẹ hơn nhiều nhưng buồn lắm anh à
    Nghĩ mà không hiểu tại sao số tôi sinh ra lại buồn đến vậy ???????????????????????????????

BUỒN NÁT LÒNG !!!
    khủng long
    To live is to struggle
  6. Beckhamhp

Beckhamhp Thành viên rất tích cực

thật buồn là anh ko biết chuyện này sớm và thật buồn là ko ở gần em khi em cần để có thể an ủi và sẻ chia với em những nỗi buồn và niềm vui trong cuộc sống .
    anh luôn mong em vui vẻ và đừng bao giờ buồn fiền và giữ ở trong lòng làm gì , hãy nói ra và tâm sự thì em sẽ thấy thoải mái hơn và sẽ thấy nhẹ nhõm hơn khi được tâm sự cùng anh hay một người bạn nào biết lắng nghe và thông cảm , chia sẻ cùng em . đừng buồn em nhé , đợi anh về !
    Beckham

7. nguyentuan13

nguyentuan13 Thành viên quen thuộc

Hic hic ... bà chị đang có chuyện buồn hả ? Em cũng như chị vậy đó, bây giờ em cũng đang có chuyện buồn, nhiều chuyện buồn nữa là đằng khác , chuyện gia đình , chuyện thi cử , chuyện tình cảm ,... Và em cũng đang rất cần một người chị để tâm sự , chị giúp em nhé . Địa chỉ Email cua em là onlyyou1310@hotmail.com . Em mong sớm nhận được Email của chị .

alo

8. nhoc_cj

nhoc_cj Thành viên mới Đang bị khóa

Mượn chủ đề này của hduybang nói chút chơi, à sao lại chơi nhẩy, thiệt chứ !
    Tui thì lại ko muốn có một bà chị gái chút nào cả, chỉ tổ suốt ngày cãi nhau thui, hay gì, mà tui thích có một ÔNG ANH TRAI cơ, ai xung phong nào, hi hiiiiiiiiiiiiii...............
    cj
    A friend inneed is a friend indeed
  9. pinocchio

pinocchio Thành viên quen thuộc

hduybang này, tớ muốn nói là hãy mạnh mẽ lên, tớ không biết chuyện gì đã xảy ra, nhưng hãy xem nó như một thử thách mà khi trưởng thành mỗi chúng ta đều gặp phải, rồi mọi chuyện cũng sẽ qua mà, cố lên.
    To nhoc cj: muốn anh trai hử, hừm...để xem, có thể được đấy, nhưng mà ngang bướng quá thì sẽ bị cốc đầu, đau lắm đấy , có sợ không @
    pinocchio
    Được pinocchio sửa chữa / chuyển vào 14:20 ngày 24/07/2002
  10. conhuighe9

conhuighe9 Thành viên rất tích cực

to Hduybang: hì ,cái tên nghe đanh đá thế phải nói ra cho mọi người sợ.Hì
    hduybang nè ,biết đâu tất cả những người đang muốn chia sẻ với hduybang ở đây cũng đang có nỗi buồn riêng nào đó.Chỉ có những người cùng hoàn cảnh thì mới thông cảm cho nhau thôi.
    Lưỡng lự giữa dòng sông Thương
    Đánh rơi chiếc nón trôi đi phương nào