1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. BQT xin thông báo: Hiện tại một số hệ thống dịch vụ của diễn đàn đang gặp sự cố. Chúng tôi đang nỗ lực khôi phục lại hệ thống trong thời gian sớm nhất. BQT thành thật xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có nốt ruồi ở vùng kín thì nói lên điều gì nhỉ?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi ResHack, 11/08/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. larry145

larry145 Thành viên rất tích cực

Tớ biết mấy thằng bạn,cũng có ở chỗ đó.Nhưng k thấy thằng nào D bằng mình cả
  2. LucThaiMy

LucThaiMy Thành viên rất tích cực

_nốt ruồi ở đầu thể hiện sự hớ hênh trong tính cách ( đến chỗ này còn giơ ra cho ruồi ị vào được thì ... chèm chẹp ) ...
    _nếu nốt ruồi màu đen thì những người này đa fần đều hay khoe mẽ, số ko giàu sang được vì bị trời đánh dấu đen quở phạt ( do kiếp trước tu ko thật tâm ) ...
    _nếu nốt ruồi đỏ thì số có quý nhân fù trợ, kiếm được tiền nhưng ko giữ được tiền, sinh lý yếu và ko có con hay con khó nuôi .
    _nốt ruồi đỏ và có râu thì là kẻ trăng hoa, chết sớm và thường bị lậu hay giang mai ... còn màu đen mà có râu thì số cực bần hàn .
    [ trích sách : nhân tướng ba hoa học ]
  3. trym131

trym131 Thành viên mới

Có nhiều loại như nốt ruồi dê, nốt ruồi dâm, nốt ruồi đểu nhưng nhiều nhất là nốt ruồi "duyên". Suy ra, cứ theo nhân tướng học, có nốt ruồi ở chỗ ấy nghĩa là có duyên với ấy
    Nhất là chị em con gái, có ở đấy thì duyên lắm lắm
  4. luongtamchau

luongtamchau Thành viên mới

Mỳ có nốt ruồi chổ hỉm hok?
  5. b3mb3m

b3mb3m Thành viên mới

Hồi cấp 3 có đọc 1 sách xem tuớng , nói là người có nốt ruồi ở nơi "thâm sơn cùng cốc " sau này con cái sinh ra đều là là là gì thì ko nhớ chính xác là giề nữa roài , đại ý là rất tốt đẹp .Chấm hết
  6. nhoc_con_pdp

nhoc_con_pdp Thành viên mới

để em trả lời hộ...có ...nhiều là khác...chen chúc...đầy đung đúc..chị Mý nhờ :">
  7. Zquascow

Zquascow Thành viên mới

Ơ My ơi thế hóa ra cậu này cũng biết ah
  8. the_blue

the_blue Thành viên rất tích cực

túm lại là có nốt ruồi ở cùng kín
    cả nam lẫn nữ đều chẳng co ảnh hưởng gì cả
    mà có chỉ có ảnh hưởng tích cực thaoi
  9. mat_troi_ha_noi

mat_troi_ha_noi Thành viên mới

My kưng có cái nốt ruồi ở mông !
    Vậy căn cứ theo sách của My kưng trích ra ta có thể suy luận My kưng là 1 người đàn bà hớ hênh ! .
    ( Tớ đùa thế thôi chứ thực ra tớ biết là vì hồi bé My kưng toàn cởi truồng bắn bi với tớ ấy mà , chứ thực tế My em không hớ hênh tẹo nào đâu )
  10. Dui_ga

Dui_ga Thành viên mới

Anh Long nói vậy liệu có bao h bắn tuốt vào mà ko lấy ra đc ko nhỉ, con gái mà cởi truồng ngồi xổm bắn bi thì...........chẹp
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa