1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có pác nèo mún làm tí chính trị cho nó xôm không?

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi negociateur, 21/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. negociateur

negociateur Thành viên mới

Có pác nèo mún làm tí chính trị cho nó xôm không?

Vô box TB thấy trong đó người ta đề cập tới vấn đề học nhìu lém các pác ạh, thía chừ có pác nèo đề xuất mọt vài cái topic nào học hành chút cho box mình mang tiếng hiếu học không? Mau mau lên đê] Mà thui, các pác thảo luận thử đê, em dzìa đi ngủ cái đã, thức đêm mệt thiệt, bon week end hen!

" Le coeur a ses raisons que la raison ne connaît point. "
  2. collina

collina Thành viên mới

negociateur là đứa nào mà câu bài ác thế nhể ? Học hành thì tự học ở nhà chứ việc gì phải lôi lên mạng ? Phải rấu cái "rốt" chứ
    I dropped a tear in the ocean, and I promise to love you until someone finds it !
  3. binhnaif

binhnaif Thành viên quen thuộc

Ăn nói linh tinh mà liên quan đến chính trị là đi tù như chơi đấy.
  4. negociateur

Bác này thế mà nhát,tù thì cũng phải bảo vệ lý tưởng của mình chứ, học tập ông bác của em ấy, giừ nhà ổng to nhứt HN rùi, các bác biết ko?? hehehe
    Mà chính trị thì cũng có là cái qué gì đâu cơ chứ, trị là chính, mà trị là thế nào nhỉ???? Ehèm, ùmh, ma thui, để khi khác nói về cái này, bây giờ mới buổi, nói tới, lát nữa không ăn cơm được, khè khè
  5. messenger

messenger Thành viên mới

Hê mình toàn fải mì tôm còn hơi sức đâu mà nói chuyện chính trị !
  6. binhnaif

binhnaif Thành viên quen thuộc

ông này có ông bác to thế sao không về đàm đạo với ông ấy, ông ấy chẳng hiểu biết hơn bọn tui sao?không những thế mà còn nhận được nhiều lời khuyên bổ ích nữa chứ
  7. utxinhmatbiec

utxinhmatbiec Thành viên mới

[/quote]
    Bác này thế mà nhát,tù thì cũng phải bảo vệ lý tưởng của mình chứ, học tập ông bác của em ấy, giừ nhà ổng to nhứt HN rùi, các bác biết ko?? hehehe
    Mà chính trị thì cũng có là cái qué gì đâu cơ chứ, trị là chính, mà trị là thế nào nhỉ???? Ehèm, ùmh, ma thui, để khi khác nói về cái này, bây giờ mới buổi, nói tới, lát nữa không ăn cơm được, khè khè
    <STRONG><EM><FONT color=#ff6347 face="Comic Sans MS" size=4><FONT face=Verdana size=4>" Le coeur a ses raisons que la raison ne connaît point. "
    </FONT></FONT></EM></STRONG>
    [/quote]
    Pác negociateur nói hay nhề???chính pác lập ra cái vấn đề này mà chẳng thấy nói giè cả?? Luẩn quẩn lại ăn rồi ngủ..!(hà hà..! kiểu câu hay đây..!chẹp chẹp..!) các pác nói về cái giè đi chứ , cho em tham gia với..hé..hé..
    beautiful_girl..........
  8. negociateur

Ổng mà còn thì chắc tui chả ngồi đây với các bác để mà nói chuyện nữa, mà nói thế đồng chí bác không biết nói tới ai sao? khè khè, chậm hiểu quá
  9. HurryUp

HurryUp Thành viên mới

hì hì , mấy giờ rùi mà còn học hành với chính trị nhỉ ? ôi tôi còn nhiều cái phải nghĩ lắm, ví dụ như ngày mai mình nên mặc giì để anh ấy để ý mình chẳng hạn , chuối vật một vuờn chuối
    thoi gian la ke thu cua sac dep
  10. negociateur

Biết là chuối rồi mà còn nhảy vô đây sao? người ta thì đang nói chuyện hay ho, toàn chuyện .... hì hì... trên trời dưới biển, bà cô nhảy vô cho trồng chuối ở trong này, hic, người NB mình vẫn đước coi là dân tỉnh, không sai chút nào. Về hỏi cái thằng cô quan tâm ấy,xem nó thích cái gì, rùi mặc cho nó hài lòng, ở đây có anh nào biết mấy cái vụ đó đâu mà nhảy vô????!!!