1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

có phải " bước nhảy hoàn vũ" là bắt chước " dancing celebrity" của Hải ngoại?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi hama83, 18/04/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. s3221753

s3221753 Thành viên mới

môn này ở VN rất hiếm người chuyên nghiệp, người học cũng ít có cơ hội diễn/ đấu.. học cái này thì thực sự chỉ ai đam mê thì may ra
  2. antichrixt

antichrixt Thành viên mới

Comment ấu trĩ quá
    Btw, bác nghĩ nhà đài làm gì cũng phải nêu lý do ra cho bác biết à?
  3. superboyboy1984

superboyboy1984 Thành viên mới

hờ hờ minh lại thấy ốc dẫn chương trình rất ổn,thanh bạch và thânh vân là thích hợp nhât rồi,chả tìm đượcai thích hợp hơn,Với cả vấn đè bgk,phải như thế nó mới hấp dẫn,nếu GK nào cũng hài hoà như nhau thì sẽ không tạo được hiểu quả cho chương trình,chương trình cang có sự tranh cãi thì càng đc lăng xê,mà không hiểu bác Hoàng với bác dũng có hiểu gì về chuyên môn không mà bình như đúng rồi thế nhỉ,cho thử mấy bác này đi thi coi thế nào
  4. superboyboy1984

superboyboy1984 Thành viên mới

cho mấy vũ công tây vào thấy thú vị hơn,với cả họ cũng trình cao
  5. loanglo

loanglo Thành viên mới

Xin lỗi vì ấu trĩ, nhưng mình nghĩ nói vậy hơi quá đấy, nếu bạn suy nghĩ sâu sắc vậy thì trả lời sao chứ đừng trả lời vì người ta không việc gì phải nói cho mình.
    Mình thấy người Việt Nam nhảy với nhau hợp chiều cao hơn, mà chắc tiền thuê cũng rẻ hơn nên hỏi thôi, mình không phải là dân nhảy chuyên nghiệp nên không biết là có người nào nhảy được không. Như vậy là quá ấu trí sao, dường như bạn cái gì cũng biết hết vậy.
    Thật ra cũng không có gì, lần sau sẽ nhảy với người Trung Quốc, nhà đài muốn đồng hóa dân Việt thôi.
    Được loanglo sửa chữa / chuyển vào 18:48 ngày 19/04/2010
  6. antichrixt

Tớ không bảo bác ấu trĩ, tớ chỉ bảo bác comment ấu trĩ, vì chính bác tự nhận là không phải dân nhảy chuyên nghiệp và không biết nhiều về nhảy mà lại đi phán 1 câu VN không ai nhảy được xanh rờn như thế. Và nếu bác đọc kỹ bài tớ thì tớ cũng không hề trả lời là vì người ta không việc gì phải nói cho mình. Đấy không phải là câu trả lời của tớ cho câu hỏi của bác.
    Tớ không bảo cái gì tớ cũng biết. Chính cái này tớ cũng ko biết, vì đấy là việc của nhà đài họ không công khai ra nên chúng ta chỉ có thể đoán mà thôi. Nhưng việc bác kêu VN không ai nhảy được thì nghĩ đi nghĩ lại tớ vẫn thấy ấu trĩ.
    Được antichrixt sửa chữa / chuyển vào 19:49 ngày 19/04/2010
  7. antichrixt

Lý do thì tớ cũng nghĩ ra được 1 số, hẹn bác đến khi về nhà sẽ trả lời sau. Xin lỗi nếu bài viết của tớ làm bác cảm thấy là xúc phạm hay đả kích cá nhân
  8. ngakimi

ngakimi Thành viên mới

Bác Antichrixt hoàn toàn hiểu sai ý của bạn loanglo.
    Ý bạn ý là, CHẢ NHẼ người VN ko ai nhảy được? Tức là, tại sao không mời người VN nhảy mà phải nhét người nước ngoài vào.
    Bạn đọc kĩ lại đi.
    -------------
    Mình cũng có thắc mắc giống bạn loanglo.
  9. bjtelecom

bjtelecom Thành viên mới

đừng cãi nhau vì cái lý do vớvẩn này nữa đi, cho em hỏi lê hoàg và dũng có chuên môn gì về khieu vũ ko ạ?
  10. Koji1987

Koji1987 Thành viên rất tích cực

Nhưng mình ko thích gì Lê Hoàng cả, xem mấy chương trìh ông này làm ban GK, sao thấy ông nào nhận xét chuối thế,