1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

có phải càng đi Phượt nhiều càng thấy chán Phượt ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi thang2404, 08/11/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lifeisamess

lifeisamess Thành viên quen thuộc

Đây là box Thảo luận, hay box Du lịch mà vào đây cãi nhau lắm thế nhỉ??? Quan điểm sống mỗi người 1 khác, đừng nên áp đặt suy nghĩ cho mọi người.
    Bạn linhkhue xem film "Into the wild" thử xem, đến bọn Tây tư tưởng thoáng theo chủ nghĩa cá nhân mà xem film đấy xong còn tranh luận về cách sống của anh Christopher McCandeless có đáng hay không, nói gì 1 nước còn nặng nề tư tưởng gia đình xã hội như Việt Nam.
  2. lifeisamess

lifeisamess Thành viên quen thuộc

À, bạn linhkhue có phải có nick NLK bên p****.com không Đọc giọng văn có vẻ giống giống
  3. superdancer

superdancer Thành viên mới

Còn tớ thì thèm phượt chết cha mà không được đi.
    Ôi tớ nhớ những cung đường và những người bạn quá
  4. vitchetduoi2987

vitchetduoi2987 Thành viên rất tích cực

Em cũng thấy thế,càng đi nhiều thì càng thấy chán.
  5. vucsautham

vucsautham Thành viên mới

ồi, giá như bác đổi chỗ đc cho em
    haiz, cái j mần nhiều quá cũng ngấy bác ạ. Giờ dừng tí, cống hiến tí, rồi lại ngấy công việc và tha thiết đi ngay thôi
  6. superdancer

superdancer Thành viên mới

Hôm qua có nghe ox nói về bài viết của bạn này. Nhưng không nghĩ là thế này.
    Đọc thấy ngờ u ngờ u là.
    Tôi, ox nhà tôi, bạn bè tôi vẫn phượt thường xuyên. Nhưng chả có ai chê trách gì chúng tôi được về cung cách sống cũng như công việc cả.
    Có mỗi cái tôi nhận ra rõ nhất là càng đi tôi càng nhận thấy cuộc sống có nhiều ý nghĩa mà mình cần làm.
    Chỉ có những con ếch như bạn mới cảm thấy cái đáy giếng là to nhất quả đất.
    Phát ngôn ngu bỏ mother đi được.
  7. songngu77

songngu77 Thành viên rất tích cực

Đồng chí này ở nhà trông con đi, nhớ nhung cái gì? anh nào ?
    Thực ra bạn linhkhue, uongnuocsoi cũng có lý đôi chút khi nói những lời như vậy
    Tuy nhiên, có vẻ như hơi tự đề cao cái tôi thái quá và bi quan về cuộc sống quá mức bạn ah
    Mỗi người mỗi hoàn cảnh riêng, thói quen sinh hoạt và cảm nhận về cuộc sống riêng cho mình
    Chỉ có điều là những người bên Box Du lịch đã cố gắng cư xử lịch thiệp rồi và họ cũng là những người yêu cuộc sống như bạn ( nhưng theo cách riêng của họ ), đừng áp đặt suy nghĩ của mình cho người khác, đừng cho là mình là biết tất cả, hãy đi ra ngoài thì mới biết được
  8. PUCCA_love

PUCCA_love Thành viên rất tích cực

hihi mẹ Rắn trông con đi nhá
    bác Rắn làm em phải mò vào post bài đấy. cơ mà phải công nhận chị LK vẫn ẩm như thưỏ nào nhỉ, cái này gội là đẳng cấp mãi mãi đây
  9. ElLula

ElLula Thành viên mới

Vẫn chưa xong àh các bác.???. Mấy hôm nữa lại đi tiếp
    @ lão Thắng xinh gái : sắp tới đi đâu hem.?Cho thằng em làm ôm cái,dạo này chân yếu tay mềm,mắt tèm nhem rồi...
    @chị Rắn : em xin lỗi chj Rắn,,,hôm chạy Pù Luông về,chạy đêm trên đường Hồ Chí Minh,em lỡ cán qua...1 xác Rắn khúc đen khúc trắng ( em nghĩ thằng ô tô đi trước cán chị Rắn đấy,hem phải em),,,em xin lỗi,em ko cố tình... Chị sinh năm Rắn phải hem.??? Mình gọi bằng cô được rồi
    @ Rùa bướng : bác là ai.?Em có khi phải mò sang box Du Lịch hỏi mới được,,,sao lắm rõ lai lịch của em thế.???
    @ chị Dance: hình như em biết chị,,,chị ở nhà Tự Do đợt đi đại hội phải hem.?
  10. nobita1310

nobita1310 Thành viên mới

Phượt nhiều thì phải ngồi xe máy nhiều, ngồi xe máy nhiều thì ê mông, rát đít, chóng hỏng trim, có hại cho tương lai sau này chứ bổ béo *** gì đâu
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa