1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có phải cứ đi SH là ko phải đội mũ bảo hiểm ko ạh.???

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi ElLula, 07/11/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ao2daybenho

ao2daybenho Thành viên rất tích cực

Nhận xét chính xác. Các cụ nói chó căn áo rách thôi.
  2. dongmit9x

dongmit9x Thành viên mới

chảng hiểu chủ topic nghĩ ji` lập za tp này
    mình đi xe lúc này lúc kia nhưng nhiều chơi tối hầu như đi xe như bạn kể mà vẫn bị bắt đều , nó còn doạ xe này giữ bãi tã lọ kia
    Bạn tớ và người đi đường thấy bị thường xuyên
    SH LX chỉ tầm 100 chứ mấy , oto nó còn bắt ầm ầm
    cứ nói thế làm anh chị nào dđ xe đẹp lại đc lên mặt như đi bentley thì chết , 100 200 hôm nào cũng bị xem có đội ko :))
    Được dongmit9x sửa chữa / chuyển vào 16:42 ngày 07/11/2009
  3. hlbrem

hlbrem Thành viên mới

MBH là cái luật **** nhất trên đời....nó thực hiện đc nguyên nhân ko phải là người ta ý thức tự nguyện, ko phải là do người ta lo lắng cho tính mạng của người dân mà do đó là miếng ăn của lũ cá vàng....cướp bóc, móc túi giết người đầy ra thì chả bắt, suốt ngày chỉ đi rình MBH....
  4. Blacksuit

Blacksuit Thành viên mới

ĐÚng đúng, luật củ chuối . Người ta không đội mũ nếu có bị chết thì chết mình mình chịu chứ có cần gì các ông ý quan tâm hộ (**)
  5. tacke2008

tacke2008 Thành viên mới

Hix , em cũng thắc mắc vấn đề này , nếu bảo là họ vẫn bị bắt bt thì hơi vô lí , chẳng có ai thừa tiền đến mức ngày nào cũng cho đi 1,2 lít mà vẫn bt đc cả .
  6. chuotbeou

chuotbeou Thành viên mới

Ai bảo đi SH ko đội mũ bh mà ko bị bắt nào. Hôm trước tớ đang đi thấy 1 đôi sành điệu lắm, cưỡi sh bị 2 thàng cơ động nó tóm. Nó lấy gậy chỉ tấp vào lề đường, anh SH còn bảo "vâng ạ" cơ mà.
    Tớ thì từ hồi có luật đội mũ là đội, chả bao giờ thấy tự tin đi đâu mà ko đội mũ cả. Có hôm quên ko đội mà đi thấy người ta nhìn mình cũng thấy ngại....
  7. ElLula

ElLula Thành viên mới

tớ thì chưa thấy thế bao giờ... =.= thi thoảng ngồi đêm ở ngoài nhà Hát lớn,,,1 lần thấy 2 anh cơ động ép 1 đôi cưỡi SH ko đội mũ vào sát chỗ bậc thang nhà hát lớn... Đôi đi SH dừng xe,anh sành điệu khóa cổ xe,rút chìa khóa rồi đi vô Hilton(chắc đi vệ sinh ) còn chj sành điệu vãn ngồi trên SH,chả biết thế nào mà 2 bác Cơ động lại bỏ đi trước hàng chục cặp mắt nhìn vào...
  8. hlbrem

hlbrem Thành viên mới

Các bác thấy chưa? lũ chó chúng nó ko những ăn bẩn mà còn hèn mạt nữa. Chỉ đi ăn bẩn của dân còn động vào cậu ấm cô chiêu là vãi cả ra quần....sorry các bác chứ cứ động đến cái MBH là em lại thấy sôi máu lên rồi
  9. Ph4nt0m

Ph4nt0m Thành viên mới

Chả biết thế nào chứ em mà làm giao thông/cơ động thì đến cả con thủ tướng em biết trước rùi thì em vẫn bắt chấp hành luật như bình thường. Mình nắm luật trong tay mà (vào lúc đấy) Mới cả em thì em chả sợ mất việc lắm, em có cách riêng của em, đừng ném đá em
  10. mr_xcuong

mr_xcuong Thành viên mới

ko biết tự lo tự bảo vệ cho cái tính mạng của mình để người khác phải lo hộ cho lại còn chửi người ta
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa