1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

có phải đấy là tình yêu ?

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi jungleman, 24/11/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. jungleman

jungleman Thành viên mới

có phải đấy là tình yêu ?

Lần thứ hai trong đời tôi đã yêu , mối tình đầu cảu tôi chỉ là đơn phương và đã qua từ lâu lắm ........nhưng chỉ từ khi quen em , những niềm vui của tôi mới bắt đầu trở lại , tôi biết tôi yêu em nhiều lắm , nhưng.......
    Tối 20-11 vừa rồi , em đã tới đây , đã ở lại cùng tôi trong suốt đêm hội trại . Tôi đã vui lắm , nhưng sau khi em ra về tôi đã khóc ...tôi không phải là người yếu đuối , những giọt nước mắt cuối cùng đã rơi cách đây 10 năm rồi , nhưng giữa chúng ta có nhiều khoảng cách quá , tôi muốn yêu em nhưng tôi lại không thể đánh đổi hết những gì mình đang có .. tôi đã qua rồi cái thời có thể yêu mà chẳng cần suy tính , mà em cũng thế phải không? Đã bao nhiêu đêm tôi trằn trọc suy nghĩ cho tương lai của chúng mình , một tên sinh viên nghèo , trong tay chẳng có gì ngoài tấm bằng kỹ sư điện tử liệu có thể cho em một cuộc sống đầy đủ hay không? Rồi khi yêu em tôi liệu có thể trở thành một kẻ tầm thường không giống như tôi của 4 năm về trước ...tôi hoang mang quá ,chỉ có một điều tôi biết chắc đó là tình yêu của mình nhưng tôi ko hiểu nó có thể tồn tại mãi ko ..bé ơi , nếu em có đọc những dòng này đừng buồn anh nhé.
  2. lyhap

lyhap Thành viên rất tích cực

Xin lỗi phải nói lời này.Rõ thật là vớ vẩn,yêu thì là yêu,yêu là chấp nhận mọi thứ.Tình yêu mà rõ nhát như cáy như thế thì khó lắm.Tôi chẳng có kinh nghiệm gì,nhưng cũng trải qua 1 giai đoạn toát mồ hôi hột như bạn.Cũng chỉ tại cái tính nhút nhát và lo xa mà nên.Rút kinh nghiệm 1 lần,tình yêu là song phương.Nàng gật,chàng gật là ok.Đừng bi quan quá,nghĩ ngơi nhiều mệt óc,cứ thư thả,bạn sẽ thấy mình tốt lên thôi.
    Ps:Mà kĩ sư điện tử nghèo sao được nhỉ???

Trái tim bé bự.Kẻ tôn thờ chủ nghĩa..2 vợ.Xin Thượng đế mang 2 em đến với tôi.
    I love .Z^