1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có phải em tạch rồi ko các bác?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi namhai304, 15/02/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. skill_boy

skill_boy Thành viên tích cực

Tuần sau rủ đi chơi đi, bơ lâu ko phải là cách hay đâu, còn hành động cụ thể thì cứ như bác đau ý.
  2. skill_boy

CEm thích cái duyên của bác đấy , bác @hunter91
  3. namhai304

namhai304 Thành viên tích cực

Mới bơ có 1 ngày mà gái đã gọi điện rồi nt nhăng nhit cả lên, hqua e ra ngoài có 30' là về thấy 6 cuộc gọi nhỡ toàn của gái, thì ra là gái ghen với vụ 14.2 e đi chơi với bạn :P nên giận bơ e 1 ngày, ai dè, e đã yếu thì gái còn yếu hơn, thế này thì xúc tiến chiến dịch ôm hun thui ko thằng khác hốt mất
  4. xLoser

xLoser Thành viên mới

chúc mừng bác đầu năm hạnh phúc nhé :)
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
  5. skill_boy

Xúc tiến đi còn gì nữa.

Em nó cuối cấp rồi nhớ giữ cho cẩn thận nhé.
  6. Ramdom_91

Ramdom_91 Thành viên mới

7. Ramdom_91

Ramdom_91 Thành viên mới

8. namhai304

Mình cũng chả hiểu nỗi mình nữa bạn random91 ah ! Hồi còn trẻ trâu là đã lên mạng sưu tầm học hỏi các bí kíp tán gái của các cao thủ, cộng với khả năng hài hước và nói chuyện tự nhiên thì mình đi tán huowu tán vượn rất bài bản, Còn gặp những trường hợp mà làm mình xao xuyên thì mình hiện nguyên hình la 1 con gà con ngay tức khắc, em này là e thứ 2 mà muốn yêu thật lòng. Cũng sợ yêu thật lòng lắm, nhưng cảm giác nó đến thì cứ đến thôi. Ko như các em huowu vượn kia, tán chơi chơi mà đc thiệt nhưng lại mau chán, haizzz

Tin nhắn 14/2 mình gửi ẻm xóa ngay tức khắc, sau đó bơ mình một ngày, rồi ngày hqua lại rối rit gọi điện nt cho mình, có vẻ cờ đã đến tay, nhưng xui cái từ h đến tháng 4 là trúng mùa ẻm thi học kỳ rồi thi thử ĐH này kia,nêu tấn công lúc này có vẻ chưa nắm chắc phần thắng, haizz, tại ẻm siêng học lắm, hot girl và cũng là lớp phó học tập
  9. ZerO1005

ZerO1005 Thành viên mới

Cũng khá giống bạn này trong chuyện đi với bạn bè thì tán hươu tán vượn nhưng đến lúc mình có tí tình cảm thì bắt đầu lộ rõ bản chất là gà. Có đăng 1 topic phía dưới, cũng cờ gần đến tay rồi mà ko biết cách phất nên h hơi bị fail, đành phải nằm chờ động tĩnh chứ chả biết làm gì khác cả.

@Top : Theo ý mình thì bạn cứ bình tĩnh, hẹn hò bé này đi chơi bt thôi trong lúc đi chơi thì chịu khó nắm tay hoặc mạnh hơn thì ôm eo 1 chút .... nhưng đừng tiến thêm nữa không là phiền đấy, vì nghĩ cho bản thân nhưng cũng nghĩ cho bé nữa. H bé sắp thi đại học nếu yêu đương nhiều quá dễ gây sao nhãng chuyện học tập lắm :D
  10. namhai304

Mai là sn ẻm rồi, gái nói sn chỉ đc mẹ mua cho 1 cái bánh kem,ko đc đi chơi, mà cũng k thích đi chơi ( chắc đang muốn tỏ vẻ ngoan hiền với mình ) hay là tối may vác con ngựa sắt chạy từ SG về BP để tặng ẻm 1 món quà nhỉ, mình tính làm vậy từ mấy hôm trước rồi, keke