1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có phải em tạch rồi ko các bác?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi namhai304, 15/02/2013.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. NamTuocBongDem007

NamTuocBongDem007 Thành viên tích cực

Những cái của chú thì cũng cũ thôi không có gì mới mẻ cả

Lễ tết chú rủ gái đi chơi là một mạo hiểm, nhưng may cho chú hôm đêm giao thừa gái cũng mót trai nên nó chịu đi

Đến 14.2 là 1 ngày nhạy cảm, rủ gái đi vào ngày này là 1 mạo hiểm rất lớn, và lần này chú đã không còn may mắn như lần trước, gái từ chối . Lý do : nó có thằng khác ngon hơn rủ đi hoặc nó vẫn mới xem chú là bạn nên bỏ đi chơi với đám bạn gái.

Việc mạo hiểm khiến chú phải trả giá, chú đã vô tình làm lộ cho gái thấy là "anh đã xem em như người yêu, và người yêu thì phải đi chơi vào ngày tình nhân chứ" , gái phì cười vì sự tưởng bở của chú

Đã lỡ chơi dại nên tìm cách chữa, chú chữa bằng cách khoe trắng trợn là "anh đang đi với con khác" hòng làm gái ghen để cứu vớt được hình ảnh, rằng "anh cũng hót lắm đừng tưởng chí có mình em"

Sai lầm! Làm thế chả khác nào vả vào mặt gái cả, nó đau điếng lên sẽ cay cú cắn trả, tiêu biểu là nó sẽ cho chú ra rìa, và quen một thằng khác. Cũng may là con này ít trai theo, hoặc máu ăn thua nó cao, nên no vẫn tiếp tục sms với chú . Nhưng đừng vội mừng,tâm lý gái lúc này nó đang rất cay cú và sẵn sàng cho chú ăn dưa bở

Chú xuất hiện vào hôm sinh nhật gái, đúng lúc gái đang buồn vì chỉ có 1 mình, sinh nhật là ngày đúng ra phải vui chơi bên bạn bè người thân, nhưng gái chỉ có 1 mình ở nhà, tâm trạng nó chắc chắn rất buồn , chú chọn đúng thời điểm xuất hiện vào lúc đó là 1 điểm cộng to bự .

Nhưng cũng ko ít rủi ro, giả sử lúc chú đến nơi, gái đang vui chơi ăn uống bên 1 đám bạn hoặc tệ hơn là 1 thằng bạn. Chú bước vào tặng quà cho gái, gái lúc đó sẽ cười khỉnh trong lòng "lặng lội 100km xuong đây tặng quà cho bà thì chắc mẻm là điêu đứng bà lắm rồi" . Chú thấy đó, khi cô đơn và khi no đủ gái sẽ cái 1 phản ứng khác nhau. Nên hành xử đúng của chú trong trường hợp đó là đi về :)) mà lặng lội 200km đi và về chỉ để đổi lấy 1 cơ hội hên xui gặp anh là anh đi ngủ cho khỏe :))

Trở lại thục tế , màn nắm tay cũng khá tốt, lý do hợp lý và tự nhiên, lại giữa phòng chỉ có 2 người, gái hiển nhiên hưởng ứng

Đến màn chia tay chú lại làm bể hình tượng, thể hiện sự vồ vập nóng vội , gì mà gái chưa đánh răng nên ngại . Gái hôm đó về đắc thắng trong lòng, và ngay hôm sau nó phớt lờ chú thấy rõ.

Giờ tạm ngưng liên lạc vài tuần, xem động tĩnh gái, chờ khoảng 2 tuần mà gái không thèm hỏi han gì thì chú phone thẳng cho nó và chém như chưa từng xảy ra chuyện gì, nếu cuộc nói chuyện vui vẻ thì rủ đi cafe, tiếp tục vui vẻ. Tìm cơ hội dứt điểm lại. Nếu gái vẫn cứ phớt thì có nghĩa là tạch.
  2. namhai304

namhai304 Thành viên tích cực

E ko biết thế này có gọi là phớt lờ ko? vì suốt 1 tuần qua nói chuyện 2 lần thì toàn e chủ động, gái cũng hưởng ứng ghê lắm, do cái cách nói chuyện theo lối cuốn chiểu của e, nói đến đâu hay đến đó, ko cần suy nghĩ phải nói j hết, làm gái cũng tò mò và tung hứng qua lại lắm. Có 2 lần e liên lạc thì gái đang bận cái j đó, lúc sau thì có chủ động nt với e.

- Nhưng dạo này e thấy sao sao ấy, chắc gái bắt đc thóp e rồi, onl fb cũng k chủ động pm e trước như trước kia nữa, e thấy vậy cũng mặc kệ, việc ai nấy làm, còn nt thì vẫn nhiệt tình nhưng toàn e chủ động nt trước k ah. Tuần trước thì gái còn chủ động... Áp dụng chiến thuật bơ lúc này liệu gái có nghĩ mình trẻ con ko nhỉ, e mù mờ lắm :)[/B]
    - E thì ko có lụy, nhưng khổ 1 cái là khi quyết định tán ai đó thì e sẽ bỏ hết mấy mối lơ lửng ngoài kia, đại khái là bây h e đã bỏ 1 mối với 1 e Sv năm 2 vì e đã lỡ yêu gái này mất rồi :(.
  3. glassheart07

glassheart07 Thành viên rất tích cực

Cứ bơ đi xem như nào! :D
    Gái chưa đổ đâu! ^^!

[ Vẫn có khả năng sẽ đổ mà! :)) ]
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Cứ bơ đi xem như nào! :D
    Gái chưa đổ đâu! ^^!

[ Vẫn có khả năng sẽ đổ mà! :)) ]
  4. Anxinemtinhyeu

Anxinemtinhyeu Thành viên mới

đừng có bơ như thế, chú đang tán nó cơ mà, con này tán 1 ngày là đổ
  5. ZerO1005

ZerO1005 Thành viên mới

Bác top có vẻ giống mình, quen gái thì nhiều nhưng 1 khi đã thích ai đó thì sẽ bỏ hết tất cả những mối khác để theo đuổi ng mình thích ... Và vấn đề thường gặp ở những ai thích thật lòng là sẽ rối và dễ xoắn hơn trong 1 số chuyện liên quan đến tình cảm.
    Chủ top cứ cố gắng nhé, gái nó trêu bác là nhiều chứ hình như ko có ý gì khác đâu (cảm nhận cá nhân, các bác pro đừng tạ em)
  6. namhai304

Chưa hiểu ý bạn cho lắm. Theo như các cao thủ trên kia nói thì nên bơ, mình cũng đọc qua các post của những ai vào tư vấn cho mình, để có thể hiểu rõ hơn ý mà ng đó muốn tư vấn. Các post của bạn khá là ngắn gọn, mình chỉ dám nói là ngắn gọn thôi, còn súc tích hay ko thì chưa dám nhận xét :)
    - Cái điều mà mình suy nghĩ nhiều nhất đó là 1 tuần trở lại đây, sau khi mình có hành động hun hụt gái vào tối sinh nhật ấy, thì gái có biểu hiện né mình ( hoặc do mình suy nghĩ nhiều quá), onl fb thì ko chủ động buzz mình như trước nữa, nói chuyện đc vài 3 câu là off, nhưng sau đó thì có chủ động nt lại, nội dung thì ko có giải thích về hành động ỡm ờ đo, mình hỏi thì mới nói thôi. Và bây giờ tình trạng đó vẫn tiếp diễn, dù là onl fb vào buổi sáng, trưa hay chiều tối. Mình thấy vậy nên dạo này cũng bớt vào fb hẳn luôn, k, mục đích là khỏi rơi vào tình trạng khó xử đó, tránh suy nghĩ vớ vẩn thêm
    - Còn khi mình chủ động nt thì rep lại liền, vì gái xài đt cảm ứng, nt nhanh hơn :), mình thì cứ tàn tàn 3 4' / tin.Đại khái là khi mình chủ động thì gái cũng ko có biểu hiện phớt lờ j cả, nhưng nếu cứ mình chủ động thế này thì nguy mất, phải có qua có lại chứ.
  7. Anxinemtinhyeu

thấy cái bôi đen k,nó né ông là vì ông ngu quá, chứ không phải là nó không thích ông hôn. tối nay nt cho nó thế này tớ yêu cậu rồi cho nó nhanh
  8. phimkhach

phimkhach Thành viên mới Đang bị khóa

Em vào đây theo dõi được nhiều hôm rồi. Em thấy thế này. Cái mà bác ăn xin vấn cho bác không phải là cái bác ý nghĩ đâu, chỉ là bác ý nói cho ngược lại với bác Glass thôi. Bác phải tỉnh táo, trường hợp của bác mà hành xử lỗ mãng là đứt đấy.
  9. namhai304

Cảm ơn phimkhach. Bữa h mình cũng suy nghĩ dữ lắm, trước lúc có buổi hẹn đầu tiên với gái thì mình hành động rất được, cụ thể là tạo đc cảm giác nhớ nhung cho gái, làm cho gái hễ vào fb là chỉ muốn chat với mình thôi, hiện tại cho đến mấy hnay, có lẽ mình xoắn quá, ko phải ở hành động mà là ở cách nghĩ, nhưng nhiêu đó chắc cũng đủ để gái biết rồi, bây giờ chắc hành động như bác NamTuocBongDem là hay nhất, nếu vẫn còn thích mình thì sẽ có động thái từ gái thôi. Còn ko thì đánh liều 1 lần nữa, biến mất 2 tuần và quay lại làm cú chốt hạ luôn :)
  10. Anxinemtinhyeu

cậu thông minh quá, tớ ghét con đấy lắm hi
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    chú năm 2 rồi nhỉ đợi năm 3 giống a xem thế nào hi