1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có phải em tạch rồi ko các bác?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi namhai304, 15/02/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. glassheart07

glassheart07 Thành viên rất tích cực

Vì gái nó đoán chắc là bạn đã dính bẫy ràu!!! =)) ;))
    Cũng ko có gì đáng bùn cả! :))
    Đôi khi để khiến ng khác chú ý đến mình thì mình phải [làm ra vẻ] ko chú ý đến ng ta [nhiều như trước] nữa! :-"

Còn nữa, học thì chọn lọc mà học theo các cao nhân ở đây, đừng để nhiễm thói côn đồ cục súc, gái nó khinh cho thì bách nhục mà ko thể làm gì, chỉ bít chửi đổng thì hỏng cả nhân cách, phí cả 2 chữ quý giá "Đàn Ông" ... :(
  2. namhai304

namhai304 Thành viên tích cực

Èo, điều mính sợ nhất đã đến, chiến tranh đã lan sang topic của mình, bữa giờ lặn lội đc 32 trang trong box này thì thấy quá nửa là các topic có chiến tranh ở đoạn sau, các cao nhân có thể bỏ qua chuyện hiềm khích cá nhân và giữ thái độ khách quan để tư vấn đc ko :(
  3. glassheart07

:D Miềng là người rất tránh động can qua! Phương châm là : Ko gây sự với ai trước bao giờ! Còn đã gây sự với mình thì mình ... chạy! =))

Đã chạy lung tung khắp nơi mà vẫn bị dính với đau! :-j

Miềng hứa là trong topic này của bạn sẽ ko đá chuyện ngoài lề thêm tý nào nữa! ;)

Có câu là: Chó cứ sủa - Đoàn tàu vẫn chạy! :D

Còn tư vấn cho bạn mình hoàn toàn khách quan, ko chơi kiểu vì ng khác nói thế này nói thế kia mà phải làm trò quấy nhiễu! Ok?
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    :D Miềng là người rất tránh động can qua! Phương châm là : Ko gây sự với ai trước bao giờ! Còn đã gây sự với mình thì mình ... chạy! =))

Đã chạy lung tung khắp nơi mà vẫn bị dính với đau! :-j

Miềng hứa là trong topic này của bạn sẽ ko đá chuyện ngoài lề thêm tý nào nữa! ;)

Có câu là: Chó cứ sủa - Đoàn tàu vẫn chạy! :D

Còn tư vấn cho bạn mình hoàn toàn khách quan, ko chơi kiểu vì ng khác nói thế này nói thế kia mà phải làm trò quấy nhiễu! Ok?
  4. Anxinemtinhyeu

Anxinemtinhyeu Thành viên mới

bơ cái đầu bòi, các chú mắc bệnh víp hết rồi, hèn gì tán gái không được...
  5. namhai304

Tình hình là chưa đâu vào đâu hết, sau 1 tuần thực hiện kế hoạch ăn nhiều rau, ko ăn thịt để cho đầu óc thanh thản bớt xoắn cáo, thì hnay e đã nhấc đt lên call cho cáo, ban đầu cứ nghĩ cả tuần qua cáo đã ko liên lạc rồi, bây h mình gọi thì chắc cáo cũng ợm ờ thôi...
    - Nhưng kết quả hơi bị ngoài mong đợi, kiểu như là cả tuần gái cầm cái đt đợi mình hay sao ấy, vừa bốc máy cái là tíu tít hỏi thăm:
    Em: Cáo hả? Là cáo hay má cáo bốc máy vậy ta :P
    Gái: Hihi, là cáo mà, binh a cái giờ :P
    Em: oh, thế ah, sao nay nghe giọng ngọt ngào dữ, mấy lần trước nghe giọng chua lét chua lè ah, a tưởng là mẹ e nghe máy chứ :P
    ...bla...bla..bla
    Gái: A dạo này có mập lên ko ? A đang đứng ở đâu gọi điện vậy? Với ai...
    Rồi gái hào hứng kể đủ thứ chuyện ( chuyện cáo sắp cắm trại, được thi rung chuông vàng, được diễn văn nghệ, rồi chuyện sắp thi thử ĐH, rồi chuyện dạo này cáo ốm quá, chiều nay phải đi truyền nước...bla..bla, tất nhiên là do e gợi ý trước xong cáo mới phun ra được.
    - Tám được khoảng 30', em chủ động gợi ý cáo về lần gặp gỡ tiếp theo:
    Em : Này cuối tháng này a về giúp má sơn lại cái hàng rào rồi tiện thể a ghé qua coi e dạo này ăn uống ra sao đấy nhé :P
    Gái: Ứ, không cho, a mà lên nhà e là e đuổi về đấy ( giọng có vẻ vừa đùa nhưng mang ý từ chối thật :( )
    Em: Ờ, vậy thui ko thèm lên nữa :P. Mà e sợ a hả?
    Gái: uh, dạ...
    Em: uk, vậy lần sau khi gặp e anh sẽ mua 1 cuộn băng keo cho e trói chân, trói tay và bịt cả miệng a lại, như vậy a sẽ ko làm j được e hết, được chưa? Mà trói chân trói tay rồi thì sao chở e được ta, thôi bịt miệng thôi nhé. Mà bịt miệng thì lấy ai nói chuyện nhỉ, thôi e cứ cầm lấy cuộn băng keo phòng hờ nhé :P
    Gái:...Nhưng a phải ráng ăn nhiều và cạo râu đi đấy

( Bỏ mẹ, nói e gầy thì e còn công nhận, và e đang cố gắng lên kg đây, lên đc 1kg rồi, mấy bữa nữa sẽ up 1 cái hình cho gái coi, còn cái vụ cạo râu thì đi chơi lúc nào e chả " mày râu nhẵn nhụi, áo quần bảnh bao" )
    Em: ủa, a đâu có khi nào quên cạo râu đâu ta, sao e thấy đc nhỉ?
    Gái: Thì... tại con trai lớp e ko có râu, nên anh nào có râu là e để ý ghê lắm :P
    ...Bla..Bla..bla
    Nói chuyện đc khoảng 40' thì e chủ động lấy lý do " đưa bà ngoại đi tập tạ " để tạm biệt. Nhưng gái vẫn còn muốn nói chuyện tiếp, ko thèm để ý đến câu tạm biệt của e luôn, e cũng tặc lưỡi tám thêm 10' nữa, nói chung là vui lắm, suốt cuộc nói chuyện gái cười rất nhiều, và rất hay kiếm chuyện để chọc e :)
    Đang say sưa thì cái đt e hết tiền ( gọi điện cả hơn 40' ma ko đăng ký khuyến mãi, nên 50k trong TK bay vèo vèo), chưa kịp nói lời tạm biệt với gái.
    Dường như gái vẫn còn thèm nói chuyện, nên khi nghe e cúp máy bất thình lình, gái liền nt tiếp cho e, e cũng tặc lưỡi chạy ra mua cái card và nt thêm vài tin nữa với cáo..

Đại khái là bây giờ chỉ nói chuyện trên trời dưới đất thôi, rủ đi chơi mà e vẫn chưa đủ sức hấp dẫn cáo nên cáo cứ giãy đành đạch vậy đấy, có lẽ cáo mới chỉ dừng ở mức quý mến e thôi. Tạm thời bây giờ lo tập thể thao và tuần liên lạc 1 lần với cáo, ai mà chả thích người yêu mình đẹp và form người chuẩn chứ, thôi ráng tu luyện nhanh nhanh để về tán cáo vậy. Tạm thời thì toàn e chủ động liên lạc thôi, ko biết tuần sau cáo có chủ động không nữa
  6. Anxinemtinhyeu

Anxinemtinhyeu Thành viên mới

buồn cười nhỉ=))
  7. AdamVu

AdamVu Thành viên tích cực

Chúc mừng chủ thớt, vụ này có nhiều cơ hội đấy. Vấn đề là bạn vội vàng quá, đi hôn em í trong khi em í mới chỉ nghĩ đến nắm tay. Ngưng 1 thời gian rồi nói chuyện lại là chuẩn bài rồi.
    Tớ thấy em này dễ thương đấy. QUan trọng là bạn phải có hành động gì tạo CẢM XÚC cho gái ở lần gặp tiếp theo thì khi ấy bạn có nhiều cơ hội hơn thôi :). THử rủ đến nơi nào mà bạn thể hiện được mình nhiều nhất ei.
  8. namhai304

Cảm ơn bác AdamVu, lời bác nói y như là một liều doping tiêm vào một vận động viên sắp về bét trong cuộc đua ấy. E sẽ cố gắng chăm chút bản thân và biến mất trong khoảng 2 - 3 tuần j đó, hy vọng sau khi quay lại gái ko có quên e luôn :) mà nếu có thì lúc đó e cũng hết xoắn rồi. Trường hợp xấu nhất thì coi như " viên đá ném xuống mặt hồ _ động đấy rồi lại tình ngay thôi ".
  9. namhai304

Ah, có tiến triển rùi, e mới lặn có 5 ngày ,tối nay cáo đã nt cho e ( tính biến mất 2 tuần cơ, mà kiểu này chắc ko cần nữa ), đại ý là mấy ngày nay đi đâu mà ko nt với cáo, e tỉnh bơ chỉ rep ngắn gọn :
    - Gái: Hihi,anh
    ... đợi lâu quá ko thấy e nt lại, gái nt tiếp:
    - Gái: Này, a lại lăn ra ngủ như heo rồi hả. Mai e thi rồi sao ko nt chúc e thi tốt hả??
    " Chúc e ngủ ngon :) được chưa, ngủ đi, ko mai đi học lại mang trứng gà về ốp la giờ, a sợ ăn trứng ốp la lắm :)
    - Grrr, ko thèm chờ a chúc ngủ ngon nữa, e ngủ nãy h rồi".

Xong, hihi, có lẽ e đã có ấn tượng với cáo rồi :),
  10. glassheart07

Đẹp rùi! :)) Nhưng giờ tình cảm lại đi! :D Ko là ngta tủi thân chạy mất đấy! =))
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Đẹp rùi! :)) Nhưng giờ tình cảm lại đi! :D Ko là ngta tủi thân chạy mất đấy! =))