1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có phải em tạch rồi ko các bác?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi namhai304, 15/02/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Alp

Alp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Tượng cái k...ứt!

Anh thấy bạn Quác có vẻ đã sai lầm khi quẳng cái phần "bơ" vào bí kíp. Để đến nỗi 10 chú lên đây thì phải đến cả 9 chú bị dính chặt vào miệng cái từ "bơ", còn lại 1 chú thì liên thiên bốc phét. Cứ cưa gái là phải bơ. Chết cười các chú!
  2. namhai304

namhai304 Thành viên tích cực

Hả? là sao bác Alp ~X
  3. dilentuga

dilentuga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

bác Alp bảo là bác top còn gà mà hay tưởng tượng,và bác ấy cũng chán kiểu chưa được miếng nào vào miệng mà đã mơ xôi thịt các gà nghĩ mình là ai:)) ,bơ bây giờ là xưa như trái đất rồi bác top ah:)) bọn cáo nó biết thừa rồi,lâu lâu bắn cho vài tin là xoắn hết cả lên:-"
  4. namhai304

Thì e còn nghĩ ra được cách nào khác đâu, tại e thấy dạo gần đây mình xoắn gái quá, nếu cứ tiếp tục sẽ dẫn đến tình trạng lụy mất, ko hay tí nào, nên mới nghĩ là cần phải dãn ra một chút để cho đầu óc thoải mái. Mấy tuần trước còn rảnh rỗi nên lúc nào rảnh là nghĩ đến gái liền ( nghĩ thôi chứ cũng ko có liên lạc hay j hết ).
    - Bây h e thấy mình cũng khá thoải mái rồi, cũng có thể là cáo đang thả thính e, vì xung quanh cáo ko có thiếu vệ tinh, chắc cũng 3 4 thằng j đó, lúc nào cũng thấy tụi nó chầu chực fb gái đợi post cái j là lao vào like với cmt loạn xạ cả lên, lâu lâu còn đăng vài tấm hình hình trái tim rồi tag cáo vào, nhưng cáo chả có động tĩnh j với tụi nó cả, chỉ có qua fb của e và like thôi ( tại có set fb gái zô danh sách bạn thân nên biết lúc cáo onl cáo làm những j và với ai )
    - Ít ra e thấy cáo cũng đang quý e đó chứ :). Và còn được đứa em bạn thân của e ( là chị họ của cáo, chơi thân và hay nói chuyện với cáo) confirm là cáo chưa có người yêu
  5. glassheart07

glassheart07 Thành viên rất tích cực

Mình bảo là Đang Đẹp mà cứ ko tin! :))
  6. namhai304

Chắc bị rơi vào friend - zone rồi các bác ạ, nt, gọi điện nói chuyện rất nhiệt tình ( vài 3 ngày k thấy e liên lạc thì chủ động liên lạc, nt thấy e lâu trả lời thì nt hối thúc) nhưng mỗi khi đề cập đến gặp riêng thì...
    Điển hình là cuộc nói chuyện lúc 10h tối hôm kia:
    Gái: A , dạo này nhiều ng nhận xét e càng ngày càng xinh ra đấy
    Em: Thế ah, thiệt ko đó, xinh quá a sợ lắm :P, a chỉ thích mấy cô vừa vừa thôi
    Gái: Giờ a mà gặp e bảo đảm ngất xỉu luôn :)), xinh lộng lẫy luôn
    Em: Thế thui, a ko dám gặp e nữa, e có cô bạn nào vừa vừa thì giới thiệu cho a đi
    Gái: ok, e giới thiệu cho a cô 1m2 nặng 85kg nhá
    Em: ko còn ai khác nữa hả :)). Mà sao cô e định giới thiệu nghe giống e quá vậy :))
    Gái: Này, e mà ghê vậy hả, grrr, tại mấy đứa kia có ng iu hết rồi, chịu cô này thì e làm cho :))
    ....
    Em: Này muốn thấy dung nhan của a lúc này ko? ( 10h đêm rồi, e chém cho vui miệng vậy thôi )
    Gái: Thiệt hả a? Có chứ
    Em: coi cái mặt e kìa, hớn hở thế ko bít! ok , ra ngoài đường đợi a đi. 1 tiếng nữa a đến nơi :P
    Gái: Thiệt hả :) nhưng h này ba mẹ e đi ngủ rồi, chìa khóa mẹ e cầm, e ko ra ngoài đc,hay a dùng phép đi xuyên tường vào nhà e đi, hix
    Em: Thôi, a đùa đấy,a đâu có ác đến mức mai e đi học rồi mà a bắt e thức đợi đến 12h đâu, cuối tháng này a về đi đám cưới con ông cậu của a. Nếu rảnh a sẽ hú e đi ăn kem ( thực ra e cũng chưa biết gái thích ăn cái j nhất, rủ đại vậy thôi :( )
    Gái: Bộ tưởng mời e đi dễ lắm hả :)) Người đẹp đâu phải lúc nào cũng rãnh đâu, muốn mời e đi ah, phải để e sắp xếp đã :P
    Em: Ặc, nghe sao mắc ói quá, đợi a xíu... ( xong e lăn ra ngủ luôn, kệ gái )

- E biết dạo này gái cũng rảnh rảnh rồi, đi học có 1 buổi sáng thôi nên e mới thử rủ đi chơi coi sao, gái nói với e là ở nhà cả ngày, ít đi chơi lắm, xét tình hình vị trí nhà gái xa trung tâm thị xã thì e nghĩ là thiệt. Nhưng cái kiểu này giống đang làm kiêu và ép giá e quá, chắc kết cục cũng chẳng tốt đẹp gì. E định từ h lặn luôn, cho gái ngồi trên cây mà tự sướng ( chứ cái kiểu e đẹp e có quyền thế này..e chả chiều nổi. Để cuối tháng này về đi đám cưới rồi e coi nếu e có hứng thì e call rủ đi chơi, vì đây là lần thứ 2 rủ đi mà gái từ chối rồi. Còn vệ tinh xung quanh gái ra sao thi e chịu, chắc cũng có 2 3 cái vệ tinh
  7. ZerO1005

ZerO1005 Thành viên mới

Có 2 điều cho bác này

1. Gái của bác bắt đầu có thằng nhăm nhe rồi
    2. Còn bận xếp lịch đi chơi với mấy đứa bạn thân chơi trong lớp hoặc gái còn bận học

Và theo mình thì bác đừng bao h ngủ trước gái nhé, hãy là người ntin chúc gái ngủ ngon chứ đừng để gái chờ như vậy. Ngu kiến cá nhân, còn lại hóng thêm cao nhân vào vấn cho bác.
  8. glassheart07

glassheart07 Thành viên rất tích cực

Bạn mà cứ đưa đẩy kiểu này coi chừng tự té vào cái Friend zone đó nha! :))
    Có thấy gì gọi là từ chối gặp riêng đâu! ^^ Phải lần tới bạn rủ thật, mà gái từ chối thật thì lúc ý mới cần lo lắng!
    Mà lúc cần cũng nên nịnh gái tý, tình cảm tý ... :D Đừng có vui đùa cợt nhả hoài ... ^^!
  9. namhai304

- À mình lờ mờ đoán được tại sao khó rủ ẻm đi chơi rồi, trước khi biết mình thì đã có 1 gà khác tán ẻm ( hơn ẻm 1 tuổi và học cùng trường cấp 3 ), cậu kia thì được cái đẹp trai, là hot boy của trường, gái bu xung quanh ko hết, hqua thấy gái tag tên cậu ta vào cái avatar của gái mình mới tò mò qua fb nhà cậu ta ( trước đây thì chả để ý đâu, vì lúc nào cũng thấy hắn like fb của gái chứ gái ko thèm like fb của hắn, nhưng hqua tự dưng thấy tag tên hắn vào avatar rồi còn qua like fb nhà hắn nữa ). Hnay cậu kia còn nt chúc mừng ngày mới j trên tường nhà gái nữa, mùi mẫn lắm, mình k muốn thấy nhưng tại sáng nay onl nó hiện trên trang chủ nên phải thấy thôi :(

- Mình thì ra chỉ là nhảy vào giai đoạn giữa chừng lúc cậu kia đang cua ẻm, chắc sắp đc rồi thì gái gặp mình nên gái phân vân và mới tạo cơ hội cho mình gặp gỡ và đêm giao thừa vừa rồi, nhưng sau khi gặp mình rồi có lẽ thấy mình già ( hơn gái 6t ) và ko ngon zai bằng hắn nên mới quay về thả thính với cậu kia.
    - Mình thì ngoại hình bình thường, hơi ốm, khuôn mặt bình thường, vì vừa đi làm vừa đi học nên cũng bị sương gió làm phai mờ đi vẻ đẹp trai ít nhiều :P. Ưu điểm lớn nhất có lẽ là mình vui tính, thoải mái, và sau 2 năm đi làm cũng dành dụm mua đc 1 con Air blade đời 2009.Gái thì lúc nào cũng tự hào về cái vẻ đẹp của mình nên trong tư tưởng có vẻ thích ai đó tương xứng, mình thì mỗi lần gái định làm giá ( tự để cao mình đẹp ) thì mình cũng trả lời lại rằng a cũng có tiêu chuẩn riêng của a đấy. H thì lỡ để lộ cho gái biết là mình thích gái rồi và lại thêm đối thủ cạnh tranh này nữa....nghe như cơ hội đang giảm dần ấy nhỉ.
  10. ZerO1005

ZerO1005 Thành viên mới

Kệ gà kia, mình còn gặp vài trường hợp gái like ảnh thậm chí còn xưng vợ chồng nữa cơ. Nhưng rốt cuộc là vẫn ko có gì .... Cứ tìm hiểu tiếp xem sao đã, đừng nản lòng quá sớm