1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có phải em tạch rồi ko các bác?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi namhai304, 15/02/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. namhai304

namhai304 Thành viên tích cực

- Kèo này fail rồi các bác ạ, lí do là từ sau khi gặp e hồi Tết đến h, e ko thể xúc tiến đc cuộc hẹn nào với cáo nữa cả, lí do là vì e xuống sắc quá ( gái cứ luôn miệng chê e xấu ), lại gặp hôm kia đi sinh nhật đứa bạn, nó tag hình e trên fb toàn những tấm dìm hàng ( ko biết nó chụp sao mà nhìn e đen như cột nhà cháy ấy, mà thực ra là dạo này e cũng trắng trẻo, đỡ xấu trai đi nhiều rồi ), nhưng lỡ để gái thấy đc mấy tấm hình đó, nên ấn tượng càng ngày càng giảm đi.
    - Mặc dù nt và gọi điện thoại vẫn vui vẻ như thường ( 2 lần/ tuần ), nhưng cứ mỗi lần e bóng gió đến chuyện gặp mặt là gái lại chê e xấu
    - E tự nhủ trong lòng rồi " e ko cần a thì a đem cho đứa khác, e cứ ở đó mà tự sướng với vẻ đẹp của e đi ", e định buông gái khoảng 1 tháng, trong thời gian này tranh thủ nâng cấp thêm vẻ bề ngoài, rồi 1 tháng sau nếu còn hứng e sẽ tán tiếp, ko thì next cũng đc, đời còn dài gái còn nhiều
  2. namhai304

E xin update tiếp, chắc k bác nào muốn nghe nữa nhưng e vẫn update cho đỡ tự kỷ :)

Ca của e vẫn chưa tạch các bác ah, mặc dù e đã buông gái gần được tháng rồi, vì chẳng rủ đc gái đi chơi riêng.
    - Nhưng trong 1 tháng qua khi thấy e lặn mất tăm ko quan tâm j đến gái thì gái có chủ động gọi điện cho e 2 lần, e ko có bắt máy. Rồi hnay gái lại nt với e, e mủi lòng nên cũng nt với gái khoảng 1 tiếng.
    - Gái nói với e là do ba mẹ gái khó nên gái ko đc ra ngoài chơi, ý gái là muốn rủ e đi thì lên nhà xin phép 3 mẹ gái ấy. E nghe gái nói 3 mẹ khó nên cũng chột dạ,( nhớ lại gái có kể là bữa mùng 1 tết gái đi chơi từ 7h sáng đến 7h tối mới về nhà bị ba mẹ phạt ở nhà 3 ngày Tết ) có vẻ ba mẹ gái khó thiệt nhưng thôi tự dưng có cơ hội thì ngại gì ko thử thêm lần nữa.
  3. F5F5

F5F5 Thành viên rất tích cực

Tạch vì gái nó đang sợ tạch tốt nghiệp, chờ nó thi cử xong đã nhé
  4. namhai304

Update mới: tụi e đã hun nhau rồi các bác ah, gái chủ động ôm e trước xog e được nước kiss luôn :)
  5. hunter91

hunter91 Thành viên rất tích cực

Oạch. Hết phim rồi à bác? =((
  6. glassheart07

glassheart07 Thành viên rất tích cực

Vãi cả chủ thớt! =)) Làm 2 quả update như đánh pháo đùng!!! =))
  7. trieutulong123123

trieutulong123123 Thành viên mới

Hoan hô hoan hô
  8. namhai304

Vui thì bây h mình đang vui lắm, nhưng vừa nhận đc tin còn vài tháng nữa là đi học nghiệp vụ làm CA ( gđ xin cho ) thì lại thấy lo, vì sẽ xa nhau nghe đâu đến 4 - 6 tháng j đó, haizz, sao mà trớ trêu quá :(
  9. NguoiLaNiemDau

NguoiLaNiemDau Thành viên mới

Bỏ cái tâm lý "cá sổng là cá to" đi.
    Đời dài gái chạy nhông nhông đầy đường. Cứ lo no cơm ấm cật đi đã. Ví đã dày, tay cầm SH, 4 bánh thì gái nó tự bu vào như ruồi.
    Chú đủ tài thì kéo gái vào NN "tâm sự trước lúc đi xa" là đẹp cả đống đường.
  10. namhai304

Thông báo với các bác là ca của e thành công rồi ạ, bây h tất cả chỉ là lời tỏ tình xuất phát từ phía e thôi, đợi gái thi ĐH xong e sẽ làm điều đó:-*
    - Nhờ e kịp thời phát hiện ra cốc này và được các bô lão nhiệt tình tư vấn, nên trong suốt quá trình cưa cẩm e đã tránh được kha khá các phốt gà, ko lụy gái quá mức, có đôi khi hơi xoắn gái ( bằng chứng là hễ gái nt có biến cái là mang lên đây nhờ vả liền ).
    - 4 bước : nắm tay - ôm - hun - tỏ tình , đã đi đc 3/4, e đã kiss gái 2 lần và gái chỉ phản ứng cho có lệ, nhưng trong lòng thích lắm, mấy ngày sau nt với e toàn đề cập đến hành động đó của e.
    Một lần nữa xin cảm ơn hội đồng tư vấn :)