1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có phải là yêu????

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi no1starwhere, 24/11/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. no1starwhere

no1starwhere Thành viên mới

Có phải là yêu????

Mình và cáo dã quen nhau dc hon 1 năm
    Cáo đang có ng yêu nhưng có nhiều mâu thuẫn,hay cãi nhau,đã có vài lần chia tay nhưng lại nối lại
    Mình trước cũng có tình cảm với cáo nhưng cáo biết nên đã tránh mặt mình một thời gian
    Sau đấy một thời gian,mình đã liên lạc lại với cáo.Mình và cáo cũng khá thân thiết,nói chuyện khá hợp,hôm nào cũng nt và gọi điện,có hôm còn buôn dt với mình cả đêm.Đi chơi cũng ko ít cafe,xem flim,ăn uống,luợn đuờng đủ cả...
    Vài lần cáo chia tay và cãi nhau với ng yêu mình đều biết nhưng ko có ý định chen ngang,chớp cơ hội.
    Tuy nhiên gần đây có quá nhiều việc xảy ra với mình,đứa bạn thân nhất vừa mất,bố mẹ sắp chia tay,tranh chấp tài sản và sự thật sau bao năm mình mới biết mình chỉ là con riêng của bố
    Gần như mình đã sụp đổ hoàn toàn.Lúc này cáo ở bên mình,nói chuyện với mình và cho mình ko ít những lời khuyên bổ ích
    Có lẽ lúc này mình đã yêu cáo ...
    Hoặc cũng chỉ ích kỷ muốn giữ cáo ở bên mình
    Mình đã suy nghĩ khá nhiều nhưng vẫn chưa thể đưa ra dc quyết định làm gì?nói với cáo tình cảm của mình hay nén lại để giữ tình bạn.
    Ah nói thêm mình cũng là nguời khá biết ăn nói nhưng ngoại hình ko chuẩn lắm (hơi thấp ),mặt mũi tạm dc,học hành cũng ổn định tuy nhiên lại khá ít bạn bè cũng ít người chơi thân và lâu như cáo vì mình sống hơi khép kin
  2. Firmy86

Firmy86 Thành viên rất tích cực

cần thời gian pác ạ.... để thêm chút thời gian nữa xem, biết đâu chỉ là ích kỉ, chỉ là chưa gặp đc ai luôn quan tâm mình, giờ gặp đc thì muốn ích kỉ giữ làm của riêng. cứ phải từ từ để xem lại tình cảm của mình đã nhé
  3. thanh_ala

thanh_ala Thành viên rất tích cực

Khoá topic với lý do: Không phù hợp
  4. thanh_ala

thanh_ala Thành viên rất tích cực

Khoá topic với lý do: Không phù hợp
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa