1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Co Phan Mem Nao Co The Be gay Password Trong Mail Yahoo Cua Nguoi Khac Khong?

Chủ đề trong 'Hỏi đáp Tin học' bởi xa_thu, 15/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xa_thu

xa_thu Thành viên quen thuộc

Hi moi nguoiĂXin cho em hoi co ai biet phan mem nao co the be gay password trong mail yahoo cua nguoi khac khong zay?Ai biet xin chi giup em voi..... Em se biet on vo bo ben a...khong quen on dau a.Xin hay lam on giup em nha cac anh...

[blue]
  2. leminhhieu2002

leminhhieu2002 Thành viên quen thuộc

- có nhiều cách... chẳng hạn như là tạo một webmail giả rồi lừa vitim vào đó, nếu thành công thì bạn đã có pass trong tay.
    - cách khác: viết chương trình chặn bàn phím để lấy pass sau đó tự động mail tất cả thông tin đến đc của bạn...
    ...nhưng bác cần thứ đó làm gì....phá hoại người khác là cùng chứ gì ?
    Kill 'em all !
  3. tdtt

tdtt Thành viên mới

chao anh gi do oi, em bi mat password trong hotmail va ca yahoo nua lam sao de em lay lai day, anh co cach gi giup em khong? neu anh giup duoc thi em dua anh cai dia chi cua em de anh mo dum cung duoc.
    Th@nhTh@nh
  4. xa_thu

xa_thu Thành viên quen thuộc

Úi chà,như zậy cũng chưa phải là phần mềm Bác ạ.Zì ý của tui là muốn có ă địa chỉ trang web nào đó có sẵn một phần mềm để mà load về máy sử dụng không hả Bác?Còn cái cách bày của Bác về viết phần mềm đó Bác có thể nói rõ hơn một chút nữa được không ạ?cụ thể là dùng chương trình gì để mà viết phần lệnh chặn bàn phím đó chớ.Mong Bác giúp em lần nữa.
    Em thì không có ác ý đó đâu bác ạ,em chỉ muốn tìm hiểu sâu hơn mà thui Bác à.
    [blue]
  5. Cheristyag

Cheristyag Thành viên quen thuộc

[blue]Tui chỉ bác một số chương trình nhưng bác không được phá người khác đấy nhé.OK?(100%) nghe. Đó là các chương trình KeyLogger, 007 Starr (có ở www.pclehoan.com mục bảo vệ), hoặc các chương trình ghi lại thao tác bàn phím rồi ghi vào file, gửi mail cho người đặt quyền. Hay là bác bỏ tiền mua cái ống gắn ở sau sợi dây keyboard nhằm ghi lại mọi thao tác trên máy đó. Có gì thì mai cho tui.
    cheristyag@hotmail.com
    Cheris...ty
  6. Cheristyag

Cheristyag Thành viên quen thuộc

Nếu bạn còn nhớ các thông tin đã khai báo khi đăng ký account yahoo thì bạn hãy vào đó mà khai báo để tìm lại pass của mình. Còn nếu quên hết thì bạn nên tạo lại mail mới thì hơn. Không còn cách gì khác nữa cả.
    cheristyag@hotmail.com
    Cheris...ty