1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có sáng kiến mới đây !đề nghị mọi người cho biết ý kiến của mình !!

Chủ đề trong 'MUFC Hải Phòng' bởi Ryan_Giggs, 10/11/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Ryan_Giggs

Ryan_Giggs Thành viên quen thuộc

Có sáng kiến mới đây !đề nghị mọi người cho biết ý kiến của mình !!

Tui thấy trên báo HHT đã có hòm thư của chuyên mục ALE vậy tại sao chúng ta không nho bào HHT quảng cáo cho MUFC Hải Phòng kia chứ !!Lượng Fan MU đọc báo HHT hơi nhiều đấy .Tui nghĩ chúng ta có thể sử dụng nó để quảng cáo cho MU Hai Phòng. Đề nghị mọi người cho biết ý kiến !!

2. so7MU

so7MU Thành viên quen thuộc

chú viết bài lên đó đi , như thế cũng hay đó chứ .
    I hate myself for loving you !

Tùng Tùng Chẹp
    Tùng Tùng Chẹp
    We will We will rock you
    We will We will rock you
    Tùng Tùng Chẹp
    Tùng Tùng Chẹp
  3. theshadowsofnight

theshadowsofnight Thành viên quen thuộc

MU là câu lạc bô nổi tiếng ,có lẽ nhiều người cũng là fan MU nhưng chưa biết đến câu lạc bộ của chúng ta ,sáng kiến của anh hay đó ,HHT là tờ báo của rất nhiều độc giả mà ,tui cũng chắc rằng nếu quảng cáo trên đó số lượng thành viên của chúng ta sẽ tăng thêm đáng kể
  4. trinh_y_kien

trinh_y_kien Thành viên rất tích cực

Tui ghét HHT,tui khoái TTVH.Nhưng mà tui sẽ mua 1 tờ HHT nếu có bài nói về Box của chúng ta.
    Nếu biết rằng em đã lấy chồng
    Anh về chửi đổng giữa đám đông
    Mẹ bố t-i-ê-n s-ư nguyên giòng họ
    Ngựa chứng! Sao mày dám bỏ ông.

5. boylangtu_18

boylangtu_18 Thành viên quen thuộc

Uh!! thế cũng được nhưng mà mày có dám lãnh trách nhiệm viết bài cho box không hả Sơn.Hay là nhờ Graceful_grass, bà ấy chữ đẹp lại viết văn hay.Thế nhé...
    Không la tình đầu trong em nhưng anh mong là tình cuối 269???
    AYET269
  6. so7MU

so7MU Thành viên quen thuộc

chữ đệp thì quan trọng gì chứ , đánh máy thì chứ xấu cũng như đẹp mà thôi . còn viết văn hay chưa chắc đã viết báo được đâu các chú em à .
    I hate myself for loving you !

Tùng Tùng Chẹp
    Tùng Tùng Chẹp
    We will We will rock you
    We will We will rock you
    Tùng Tùng Chẹp
    Tùng Tùng Chẹp
  7. phucthu

phucthu Thành viên quen thuộc

Nói chung là bài viết phải thật lôi cuốn và hóm hỉnh vì trào lưu bây giờ là thế mà. Mọi người đồng ý rồi đó. Anh giggs đảm nhận việc này đấy nhé.
    "Làm sao sống trong cuộc đời thiếu vắng em "
  8. be_ngong

be_ngong Thành viên mới

WOAA
    quả thạt đó là một ý kiến tuyệt vời đó.Nhưng theo em nghĩ thì cũng chẳng đơn giản chút nào.Trong bài viết đó anh phải nêu được như :tiểu sử và mục đích của CLB(dù đã quá rõ ràng),những hoạt động đáng kể mà clb đã làm được cũng như những dự định trong thòi gian tới
    Nữa là em nghĩ anh phải viết sao cho những thành viên mới thấy được những lợi ích khi tham gia clb( ví như được tự do bàn luận về đội bóng mà mình thich hay biết được những tin tức mới nhất của cầu thủ trong đội bóng ,vvv.....).Cũng giống như khi anh đi bán một mặt hàng nào vậy ,mới đầu anh phải có những chương trinh khuyến mại đặc biệt để thuhút khách phải ko?
    Và còn gì gì nữa mà bi giờ em chẳng nghĩ ra.Mọi ngưòi bổ sung cho em nha.......
    Mà em nghĩ tôt nhất là anh nên post trước bài lên cho mọi người cùng duyệt......Nói chung phải viết sao cho thật rõ ràng va hom hỉnh lôi cuốn (như anh phục thù nói ý)
    Hihihi đó chỉ là ý kiến của cá nhân em thôi,mọi người xem xét và bổ sung dể bài viết của bõ minh thật hay nha.....
    blue]
    yesterday is a memory.Tomorow is a dream and today is a truth
    [/blue]
  9. boylangtu_18

boylangtu_18 Thành viên quen thuộc

Thế bà con không biết la Graceful_grass là người tham gia thành lập MUFC này mà.Vì thế tôi muốn giành công việc này cho bạn ấy thui mà.
    to Phucthu :ông nói như thế thì tôi bó tay rồi.Thế ông định nhờ thằng Giggs viết bài nên báo hả.thế thì báo hại cho box này rùi.
    Không là tình đầu trong em nhưng anh mong là tình cuối 269???
    AYET269
  10. Ryan_Giggs

Ryan_Giggs Thành viên quen thuộc

Trời ơi !! Giao nhầm địa chỉ rùi ! Hỏi thằng boylangtu mà xem.Điểm văn kiêm tra chưa bao giờ thấy điểm 6 (mặc dù trong giờ kiểm tra cho mở tài liệu thoải mái ! ). Tôi nghĩ chúng ta mở cuộc thi thì hơn.Tui sung phong nhận chức ban giám khảo !!