1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có sis nào biết son nào lên màu đỏ cherry vừa mọng vừa iu ko ạh ?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi sizeXL, 15/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sizeXL

sizeXL Thành viên mới

Có sis nào biết son nào lên màu đỏ cherry vừa mọng vừa iu ko ạh ?

Em đang rất kết màu son đỏ mọng kiểu cherry ý , mà tìm mãi không thấy , toàn những màu đã đỏ thì đỏ lừ luôn , lên đậm quá mà không mọng môi , trông oánh vào như phù thuỷ ý T_T .

Em post topic tìm son này bên muare mãi mà mua về được 2 em ko ưng ý , mấy hum trước thì tìm được 1 em nữa lúc đầu thấy iu chết được mà mấy hôm sau lại chán .

Sis nào bít em son nào màu như em tả thì chỉ em cái .
    Ah , em đang đặt 1 thỏi Shimmer Rd301 của The Face Shop , hy vọng là nó đáng iu chút . Sis nào dùng màu Rd301 rùi thì review cho em với
    Thanks các sis vô cùng !
    Đặc biệt em rất thik mấy kiểu môi đỏ của sis Yoon Eun Hye , yêu không chịu được ý . ^^

2. neu_hn_vn

neu_hn_vn Thành viên mới

em ơi thế cái or 201 k đc àh , hic chị đang định lúc nào rảnh chạy đi mua:(
  3. sizeXL

sizeXL Thành viên mới

Cái đấy nhìn màu iu mà lên lại là cam chị ạh . Hix , lúc đầu nhìn thik nên xí xớn khoe lung tung hết cả T_T
  4. ya_sake

ya_sake Thành viên quen thuộc

Ơ, không đặt của tớ mà lại chạy đi đâu mua thế ?
  5. phanhcun

phanhcun Thành viên mới

bình thường tớ dùng dưõng rùi khi phủ found và loose thì dùng cọ phủ lun lên môi ( dùng cọ nhé vì dùng cọ mới đều còn dùng bông phấn sẽ bị bết lại từng mảng do có d ưỡng môi mà ) rùi dùgn son đỏ của clarin
    chỉ dùng phần trong lòng môi thôi ( dùgn tay sẽ đẹp hơn dùgn cọ nhé ) chẳng take pic đuợc vì tớ chẳng biết chụp sát mặt hihcc) dưng mà kiểu nè tớ biết đánh từ lâu rùi, nên thành thạo lém. sao đó thì dùng gloss không màu apply từ giữa lòng môi ra, đảm bảo mọng đỏ xinh tươi
  6. ya_sake

ya_sake Thành viên quen thuộc

Từ ngày mình đi buôn đến giờ nhìn đâu cũng khách hàng quen Hôm nọ em hỏi chị cái gì rồi bẩu nhắn tin lại k thấy nhắn ấy nhờ ?
  7. Victoria_bel

Victoria_bel Thành viên mới

Dùng cái gloss màu đỏ của maybeline í , tên nó là shiny-licious màu 830 shiny cherry, ko hiểu màu môi tự nhiên của ấy tnào, chứ tớ đánh rất yêu, đỏ mọng mà ko hề già tí nào. Nó lại còn thơm thơm ngọt ngọt nữa hihi
  8. sizeXL

sizeXL Thành viên mới

Nàng cứ yên tâm là tớ vẫn đặt em rd301 của nàng mà . Trong thời gian đợi em ý về ngõ mặt mũi thế nào thì tớ vẫn tìm kiếm các em yêu ^^ .
  9. sizeXL

sizeXL Thành viên mới

Úi thía àh ấy ? Ấy mua ở đâu thế hay cũng đặt trên muare ? Mà giá em ý thía nào nàng ? Cho tớ cái ảnh em ý với để tớ bon chen với nào .
    Mà sao tớ vừa lên website của Maybeline thì dòng shiny-licious của nó không có màu 830 nhỉ ?
    Được sizeXL sửa chữa / chuyển vào 01:18 ngày 16/04/2008
  10. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Cherry Lipstick .Tra chữ này ra trên google.com đã bạn nhỉ
    Hihi cách đây vài năm là mốt cherry ..cái gì cũng cherry đáng yêu từ túi xách, quần áo, giày dép ...làm tớ cũng tậu một cái váy baby cherry và một đôi giày baby cherry ,...hihi giờ mà mặc lại đúng là cưa sừng làm nghé đáng yêu tệ
    Màu sắc của chùm quả yêu yêu này có độ tuổi thôi tớ nghĩ thế tầm 27 tuổi trở xuống ..chứ như tớ giờ dùng gam trầm, gam trung tính cho có vẻ ra dáng mặn mà thanh lịch