1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có Tay Chiêu Hôi .. Sao hông có CHÂN CHIÊU HỘI ...

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi fun_lover, 13/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fun_lover

fun_lover Thành viên rất tích cực

Có Tay Chiêu Hôi .. Sao hông có CHÂN CHIÊU HỘI ...

He he. Chào anh em, chị em, bác em, chú em, ... em. Tui thuận chân trái nè. Ai cùng thuận chân trái thì vào đây nói chuyện về ưu nhược điểm của cái chân trái nhé.
    Các lốt chân trái
    Ri van đô cũng chân trái
    Bảo Khanh cũng lại chân trái
    ôi trời ... nhiều chân trái quá
    quên người quan trọng nhất . hình như Bin Laden thuận chân trái thì fải .haha
  2. minhflamenco

minhflamenco Thành viên quen thuộc

ặ tô bưch hay 'ỏƠy nhỏằ?, già câng thuỏưn bên trĂi, chÂn thơ già 'Ă tỏằ't cỏÊ 3. . Thuỏưn bên trĂi có nhiỏằu cĂi thiỏằ?t và lỏằÊi riêng.
  3. xinh_nhat_mang

xinh_nhat_mang Thành viên mới

Hội này nghe hay nhỉ nhưng mà mình chỉ có 2 chân thôi.
  4. minhflamenco

Ko biết mà đi lắp thêm vào còn hỏi.
  5. Ryback

Ryback Thành viên rất tích cực

Tui thì 3 chân đều "chiêu"..nhưng "super chiêu" có lẽ là....middle leg( bậy quá...bậy quá..!!)
  6. hong_bach_86

hong_bach_86 Thành viên mới

Hic, Tay Chiêu Hội thực ra là hội dành cho tất cả những người thuận bên trái mà! Tay trái, chân trái, mắt trái...đủ thứ trái luôn!!! Thế nên mọi người nếu cũng thuận trái thì gia nhập TCH luôn đi cho đông vui nhỉ!!!!
  7. fun_lover

fun_lover Thành viên rất tích cực

Ô hay. Khái niệm TAY và CHÂN fải khác nhau chứ. Rivanđô có cái chân trái được gọi là "cái chân trái ma thuật" vậy bên Tay chiêy có nhân nào có biệt danh ưu ái như vậy hông?
    To các bác: bác nào thuận chân trái thì post bài cho vui, bác thuận chân .... gì đó thì có ưu điểm nhược điểm gì nêu ra đi chứ.
  8. minhlh

minhlh Thành viên mới

hô hô, bó tay với mấy ông này tôi thì thuận bên phải nhưng khi đá bóng thì thích đá bên trái, khi ăn cơm thì ghét thằng nào cầm đũa tay trái (tôi có 2 thằng bạn đều ăn bằng tay trái---->thế có đau không), khi ngồi ăn với mấy cha này thì có 2 giải pháp: 1.mỗi thằng 1 bàn 2.có 1ai đó ngồi giữa để gắp thức ăn hộ
  9. xinh_nhat_mang

xinh_nhat_mang Thành viên mới

lắp thêm là lắp thêm thế nào,vớ vẩn. Ah nếu mà đánh nhau rồi lên gối thì thường lên gối bằng chân trái hehe mặc dù ko mạnh bằng chân phải nhưng mà chân phải còn fải làm trụ chứ
  10. minhflamenco

Lợi, hại thì chẳng buồn bàn nữa. Hồi trước cho tớ chủ đề này thì tớ bốc phét cho sướng luôn. Giờ chán rồi. Nói chung thuận chân trái đồng thời dẻo dẻo bẩm sinh một chút là dê như rilvando được ngay. Những thằng hậu vệ thường có fản xạ kèm bọn dê thuận chân fải nên gặp chân chiêu là bị hụt. Tất nhiên đá nhiều sẽ bị bắt bài. Nhưng ko hiểu sao, cả kì vừa rồi(tớ đá cả bọn tây lợn), tuần nào cũng đá ko ngày nào tớ ko ghi đến vài bàn, còn chuyện dắt qua 2 3 chú là cơm bữa . Có hôm qua 4 chú dọn cỗ cho cả mấy thằng chờ cửa goal. Hê hê, vui vẻ bốc phét tí. Nói chung chân trái thật tuyệt vời.