1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có thể chấp nhận không khi chồng mình là vậy.

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi choem_viem, 07/09/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. choem_viem

choem_viem Thành viên mới

Có thể chấp nhận không khi chồng mình là vậy.

Là đàn ông, đã có gia đình. có một gia đình hạnh phúc. Ở nhà luôn là người chồng lý tưởng, người cha mẫu mực, là tấm gương sáng cho con.
    Còn ngoài xã hội, không nói nhiều thì cũng hiểu. Thời buổi nhà hang nhiều đến vậy, các cô gái trẻ đẹp thì đếm không hết. Có cung ăt có cầu. Nếu đánh giá phẩm chất của chồng về vấn đề này thì chắc là loại hết. Đàn ông nào cũng ham sắc, ham đẹp ham cua lạ. Nhưng có giới hạn là chỉ để thưởng thức thôi khác với cặp bồ làm ảnh hưởng đến gia đình.
    Vậy vấn đề chông hoặc bạn trai đi nhà hàng có thể chấp nhận được không????
    mong có nhưng ý kiến thật lòng (đi nhà hàng khác với cặp bồ  nhé)
  2. pucca_pucca

pucca_pucca Thành viên rất tích cực

Đàn ông là vậy mà: thích của lạ, mê gái trẻ đẹp. 3 năm trc thì hụt hẫg, suy sụp khi bít đc điều đó nhưg bây giờ thấy nhìu chuyện diễn ra xug wanh wá rồi nên suy nghĩ cũg thóag hơn. Ở ngòai đườg giao tiếp sao cũg đc miễn đừg nuôi bồ nhí và bít dừg lại đúg lúc là đc, ở nhà vẫn là 1 ng chồg tốt, ng cha gươg mẫu vậy là ổn lắm rùi. Đừg nên đòi hỏi wá ở họ vì XH hiện nay có wá nhìu cám dỗ, mà đàn ôg thì ít khi vượt wa đc cám dỗ....
  3. Sammy

Sammy Thành viên quen thuộc

Lại chuyện ăn bánh trả tiền... Mình thấy đi bia ôm & cặp bồ cũng chẳng khác nhau nhiều lắm. Cá nhân mình k bao giờ chấp nhận chồng hay bạn trai như vậy. Đã k còn yêu nhau thì chia tay quách cho rồi. Đừng có nguỵ biện tại công việc, làm ăn, giao tiếp. Vậy thì phụ nữ k phải làm ăn, k phải giao tiếp à? Trong gia đình mà bố hư hỏng, vô đạo đức thì làm sao mà dạy con được. Dù cho có giấu mọi người đi nữa thì thử hỏi có giấu mãi được không? Bác đi nhà hàng thì vợ bác cũng cặp bồ, chỉ cặp bồ bên ngoài thôi, còn thì vẫn lo lắng cho gia đình, chồng con bình thường, bác có chịu không? Các bác trai hãy nghĩ cho kỹ trước khi đi bia ôm nhé, giả sử bác chịu được nếu vợ bác cũng ... thì hãy đi nhé.
  4. choem_viem

đàn ông với đàn bà vấn đề này khác nhau đó.
    đàn ông ăn bánh trả tiền, còn đàn bà chỉ khi yêu mới cho ăn bánh (nếu không vì tiền)
  5. langtubachkhoa

langtubachkhoa Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bạn nên đi tìm một nhà "hiền triết" hoặc một chú suốt ngày chỉ quanh quẩn trong nhà để cơm nước, nội trợ, bế con về để lấy làm chồng đi. Hì hì, bạn có vẻ mê chủ nghĩa "bình quân" nhỉ?
    Được langtubachkhoa sửa chữa / chuyển vào 18:07 ngày 07/09/2005
  6. huntuibui

huntuibui Thành viên mới

Bác định nghĩa thế nào về cái gọi là "giới hạn thưởng thức" của bác?
  7. luiz_nazirodelima

luiz_nazirodelima Thành viên rất tích cực

Giá mà cố nào cũng được như cô này thì tốt quá.
    Cứ làm thử thằng đàn ông mới biết nỗi khổ của thằng đàn ông
  8. choem_viem

vậy theo chị em có thể cho biết?
    100 đàn ông có đã có gia đình đứng trước cô gái đẹp, hấp dẫn mời chào thì có bao nhiêu người không làm chủ được mình?
  9. BlueBay

BlueBay Thành viên mới

Chịu!
    Nhưng nói thật, muốn sa thì sa, muốn ngã thì ngã nhưng đừng mang bệnh tật vào người là được. Bệnh xã hội thì nhiều lắm, kính thưa các kiểu, chỉ ông chồng nào lén lút đi khám bệnh thì mới biết nhục nó như thế nào. Mẹ em làm ở 1 trung tâm khám bệnh , thi thoảng kể về những Gã hoà hoa, phong nhã đến khám bệnh mà em thấy ghê tởm cái trò ăn bánh trả tiền!
    Mà sao Men cứ cho phép mình yếu đuối trước bóng hồng, cám dỗ. Thế các bà vợ cũng sa cũng ngã thì đàn ông các anh có chịu được ko?
  10. choem_viem

Chịu!
    Nhưng nói thật, muốn sa thì sa, muốn ngã thì ngã nhưng đừng mang bệnh tật vào người là được. Bệnh xã hội thì nhiều lắm, kính thưa các kiểu, chỉ ông chồng nào lén lút đi khám bệnh thì mới biết nhục nó như thế nào. Mẹ em làm ở 1 trung tâm khám bệnh , thi thoảng kể về những Gã hoà hoa, phong nhã đến khám bệnh mà em thấy ghê tởm cái trò ăn bánh trả tiền!
    Mà sao Men cứ cho phép mình yếu đuối trước bóng hồng, cám dỗ. Thế các bà vợ cũng sa cũng ngã thì đàn ông các anh có chịu được ko?
    có thể em chưa có gia đình thì em nghĩ vậy. Khi có chồng rồi hoàn cảnh thực tế khó nói lắm. Đàn ông đứng trước người đẹp không làm chủ được mình đâu, cho dù họ không yêu. Giống như bình nước đầy phải đổ bớt đi khỏi sánh ra ngoài đó mà.
    Còn đàn bà không yêu thì không thể bắt họ làm chuyện đó (trừ khi phải đánh đổi)