1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có thể chấp nhận không khi chồng mình là vậy.

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi choem_viem, 07/09/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

Các bác cứ xác định trước là thể nào các bác trai cũng tòm tem với gái cơ mà sớm hay muộn thôi (bản năng roài )
    cái từ tòm tem nó cũng có nhiều khía cạnh, có thể chỉ là thường xuyên hẹn hò cô gái nào đó chỉ để uống coffee tâm sự giảm stress (tức là chưa đụng đến vấn đề thể xác ) hay đi quán bar nhà hàng hát karaoke tay vịn rồi sinh ra các tật khác (cái này thì động vào thân xác nhau rùi đấy ạ )......................
    em thì chỉ sợ bác zai cứ tung hoành rùi mang bệnh về để khổ vợ khổ con
    cảm thấy không còn thương yêu và có trách nhiệm trong cuộc sống vợ chồng nữa thì " ok mình chia tay " - đau 1 lần rồi thôi
  2. nmkl33812

nmkl33812 Thành viên mới

Chẳng có gì là vô nghĩa cả, có nhiều chuyện mình biết là tốt nhưng không thể làm được. Lời khuyên nào cũng hay nhưng không phải ai cũng nghe theo được. Chính vì thế tôi mới ghi là "nếu phải tha thứ...", tức là vì những lý do khác, ngoài chủ quan. Người ta đã đúc kết rằng "phụ nữ có thể tha thứ nhưng không thể quên", đó là bản chất của phụ nữ. Chú không phải là phụ nữ thì đừng khuyên phụ nữ cần phải làm gì nhé!
  3. kekhatgai

kekhatgai Thành viên mới

Đúng rồi, con gái tha thì tha chứ ko quên ( thù dai mờ hi hi) . Bởi thế các bác trai đừng để xuất hiện cơ hội cho các bác gái tha thứ. Nghĩa là nên nghĩ ra mọi cách tuyệt đối giữ bí mật, xoá mọi dấu vết . He he.
  4. moitoanh

moitoanh Thành viên mới

Có sự khác biệt cơ bản về quan điểm, trong khi các bà các cô coi **** như bệnh dịch thì đa số đàn ông, kể cả những người ko bao h đi với **** cũng ko coi chuyện đó là xấu, chẳng khác gì 1 người ko hút thuốc lá ngồi xung quanh 1 đám hút thuốc lá, dễ nghiện theo nhưng ko phải ai cũng nghiện và hoàn toàn ko có chút ác cảm nào với những người hút thuốc lá xung quanh mình, chỉ là ko muốn giống họ, thế thôi. Tôi cho rằng cái này giống như đi ăn ngoài vỉa hè, người nào khi chưa để ý chuyện vệ sinh an toàn thực phẩm thì thấy nó ngon nó hấp dẫn, còn 1 khi đã nhìn thấy nó nhúng hàng trăm cái bát chỉ vào 1 cái xô con, nhúng vào 1 cái lôi ra lấy giẻ đen thui lau rồi lại đem quay vòng, thì chắc hết muốn ăn, còn chừng nào chưa nhìn thấy thì cứ chén tiếp, gọi là "khuất mắt trông coi". Vậy nên ông nào đi ăn ngoài thì tốt nhất là đừng bao h để ý tới cái xô rửa bát, cũng giống như đi với **** thì đừng bao h để vợ biết. Cá nhân tôi cũng ko chuyện đó là xấu vì quá nhiều người xung quanh đều coi là bình thường, chỉ có điều ở đây có 1 điểm rất mạo hiểm, ăn vỉa hè nếu kém cơm nhà thì mất vui, mất ngon, còn nếu ngộ nhỡ ngon hơn cơm ở nhà, đâm ra thích ăn ở ngoài hơn, lâu dần xao nhãng cơm nhà thì gia đình dễ lung lay, chí nguy. That''s all!
  5. quocnhat

quocnhat Thành viên mới

Trong cái trò chơi lăng nhăng bồ bịch thúng mủng này có 3 nhân tố:
    - Các bà vợ
    - Các ông chồng
    - Các nàng gái
    thế mà mình chỉ thấy các bác gái tập trung vào chê trách đàn ông. Không biết sự chê trách này thể hiện sự bất công hay bất lực của các bác gái nữa.
    Không phủ nhận đàn ông nhận phần to đùng nhất trong cái lỗi này rồi nhưng các bác gái cũng nên xem lại bản thân. Nhiều khi nhìn các bác cũng chán lắm: Thời gian không dành trang điểm làm cho đáng yêu hơn mà cứ chăm chăm để tìm xem có pho zum nào chê zai không là viết cho sướng....