1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có thể nói gì về con trai bây giờ?//?????????????????????

Chủ đề trong 'Hải Dương' bởi quynh_nhi7786, 30/07/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quynh_nhi7786

quynh_nhi7786 Thành viên mới

Có thể nói gì về con trai bây giờ?//?????????????????????

Bữa nay em xin góp chuyện cùng các bác một chuyện như thé này,tất nhiên là ko phải chuyện của em.Nhung co the noi la bay gio tinh trang nhu the nay rat la nhieu,Các bác nghe xong góp ý cho em với nhé
    Một con bé_Ngoại hình khá_ chẳng xinh đẹp mỹ miều nhưng cũng ko phải là xấu xí lắm_mới quen được mọt ngưoi bạn cũng khá là đẹp trai.học giỏi,khá lắm.Con be nghĩ ngưoi nay chac cung choi duoc ,nhung ko co y nghi la yeu duong gi het nhe,du gi neu co mot nguoi anh trai nhu the thi ke ra cung hay day chu nhỉ? Thằng bé đó_cũng đã yêu nhiều rồi thì phải_ cũng hay chat với Con bé qua mạng ,cũng thường phone cho Con bé, chắc nói chuyện cũng hợp nhau hay sao ấy! .Nhắc lại lần nữa là con bé này ko có ý định yêu gì đâu.Thằng Bé nói rằng nó có cảm tình với con bé.Con be ko tin ,thang be doi gap con be ,se noi cho con be nghe( chung no o cung mot noi ma) Ừ, thi gap ,gap xong noi chuyen 1, 2 câu roi thoi,Sau đó,con be ko nhan duoc phone cua thang be nua ,Ban thang be nong con be thich thang be ,nhung thang be ko thich con be dau.Tuc quacon be goi dien cho thang be hoi cho ro rang thi thang be noi rang no ko con nho con be la ai ca, the la con be phat biểu :CON TRAI BAY GIO KIEU CANG NGẠO MẠN VA GIÀU TRI TUONG BỞ QUA ,CHAC THANG NAY CUNG NHU MOI THANG KHAC, CHI QUAN TAM XEM CON GAI BAY GIO DUA NAO XINH HAY KO THOI ,CHU KO CAN BIET XEM CON GAI BAY GIO NGHI GI VE CHUNG NO!The day
    cac bác a!các bác thu noi xem ,em nen noi no nhu the nao cho no hieu day, cac bác gop y cho em voi ,ma chnag le cac bac ko thanh minh cho loi buoc toi vơ đũa cả nắm cua no a? Mà con gái nua chu , hoi rang trong chuyen nay loi la cua ai? Co phai con trai bey gio ai ai cung vay ko hay chi la thiểu số thoi? em doi loi gop y cua tat ca mọi nguoi!

quynh_nhi_7_7_86
  2. nguavan

nguavan Thành viên quen thuộc

Không, riêng tôi không cần phải thanh minh ! Ở lứa tuổi như cô bé và cậu bé ấy chưa trưởng thành, tâm lý chưa ổn định, gặp một người bạn khác phái cảm thấy thích thích mà cứ ngỡ là yêu. Thật ra, ai lớn lên cũng phải trải qua cái tuổi đó carồi dần dần, khi đã bước vào cuộc sống , bước vào XH sẽ làm cho con người ta trưởng thành hơn trong cách sống, trong cách suy nghĩ và cách cư xử với nhau nữa. Tự mỗi người khi lớn lên sẽ nhận ra những điều mình sẽ học hỏi, những điều mình phải làm cho mai sau. Và một gia đình hạnh phúc, nề nếp là cái nôi nuôi ta trưởng thành một cách vững chắc nhất ! Vài dòng suy nghĩ chia sẽ cùng bạn .

Rong ruỗi trên mọi nẽo đường của ttvnonline, để tìm hoacuctim
  3. dvha

dvha Thành viên quen thuộc

Người ta lớn dần lên sau những lần như vậy đấy. Cuộc sống vốn phức tạp cho nên không phải ai cũng tốt hết. Bạn nên về đọc (nghe) các chủ đề về Câu chuyện cảnh giác . Chúc bạn vui và không nên nghĩ rằng tất cả con trai đều như thế.
  4. ForsakenChild

ForsakenChild Thành viên quen thuộc

Ừ thì con trai như vậy nhưng con bé nóng tính quá gì phải nặng lời như vậy cơ chứ .Chắc thằng bé chưa đủ tuổi nghĩ về điều đó nên một cái nhìn lệch lạc từ phái các bạn gái về con trai là thế nào ! mong rằng con trai không phải lúc nào cũng hiện dưới mắt con gấi là những người háo sắc
    A free life A relax death[​IMG]
  5. boy_dau_bac

boy_dau_bac Thành viên quen thuộc

chào em
    Như những bác trước đã nói rồi cậu bé này chua trương thành bây giờ mới là dang tuôi dậy thì mà nên mới là dung đông thôi chứ chua phải la yêu đâu nhé quynh_nhi7786. Nên điều đó cũng có thể hiểu được mà. Nên em nhìn sai lệch về con trai thế là không đươc đâu nhé, em nên thay đổi cách nhin đi nhe.
    Le Ngoc Hoan[/sze]
  6. never_been_loved

never_been_loved Thành viên mới

Ái chà!
    Theo như lời kể của quynhnhi thì con bé suy nghĩ hơi nhiều đó, mà này, liệu "con bé" có thật sự hiểu đúng những gì mà "thằng bé" nói không đấy? Theo đó thì thằng bé nói là không nhớ con bé, đúng không? Nhưng mà liệu "con bé" có chịu nói rõ mình là ai cho "thằng bé" không, nếu không thì "thằng bé" không nhận ra là đúng thôi, chẳng trách được, nhỉ.
    A`, mà sao "con bé" lại cứ nghe theo lời người khác mà không chịu suy xét kỹ nhỉ, phải nghe bằng hai tai chứ, sao lại chụp mũ "thằng bé" như thế? Cứ như thế thì"con bé" chẳng kiếm được người bạn nào đâu.
    Chúc vui!
    [blue]Tuấn Anh[/blue/]
  7. quynh_nhi7786

quynh_nhi7786 Thành viên mới

tât nhien day la con be chac cung suy nghi chua sau sac trong chuyen nay ,nhung em co noi la day ko phai chuyen cua em ,ma tai sao cac bác cu lam nhu em la con be do vay ,chac chan ko phai la em dau ma,Neu la em thi em da nghi khac ,nhung co le con be do cung da nghi sai ve thang be rui thi phai ,vay thoi ,em se noi voi con be rang ,no khong nen tin voi khi chua hieu ro nhung loi cua thang be ,chac chan bay gio thi con be se hieu ra rat nhieu so voi con be truoc kia,em co nen bao con be rang no da nham hoan toan ko nhi? nhung em thay cung dung mot phan day chu ,vi thang be so gi,.tuc gi con be ma ko dam noi chuyen cung con be nua chu ,trong khi con be ,du ko yeu duong gi cung dang rat mong co duoc mot nguoi ban nhu thang be co ma? em nhac lai , con be ko he ghet thang be ,ma no chi mong co duoc mot nguoi ban ,hay mot nguoi anh nhu thang be thoi ,cac bac hay noi cho em ,con be va thang be co the la ban cua nhau ko?
    quynh_nhi_7_7_86
  8. giacatgt

giacatgt Thành viên rất tích cực

Em ơi! tập gõ tiếng việt nhá!
    Nếu một người có tình cảm thực sự thì đây là thử thách!
    Một chút hiểu lầm không thể đánh mất đi những gì đã có!
    Còn nó là giả tạo thì chắc cô bé đã biết phải làm gì!
    Nếu thằng bé đó thực sự như vậy thì ....một ý thích của một sự phù phiếm! một ý thích ... chợt nảy sinh! có thể bỏ qua cho nó và không chơi với nó nữa! okie?
    Nghìn năm trước tuổi em tròn mười chín
    Sao đến bây giờ mới hai mươi
    Nghìn sau em bước vào hai mốt
    Ánh mắt vòng tay vẫn rạng ngời!
    TTT
  9. hoathuytien

hoathuytien Thành viên rất tích cực

em dong y voi y kien cua anh giacatgt neu em am la con be do thi em se ko bao gio choi voi nhung ng nhu vay du sao thi no co nhu the nao diu nua thi no van chi la mot dua con trai moi lon thoi am co can phai kieu cang avy ko nhi? ma em thuong thay thi con trai nha giau thuong nhu vay ca (cho em xin loi neu nhu co gi ko phai)ai cung kieu voi nhung dua con gai muon lam quen, ma theo em thay thi thang be do cung chang ra the thong gi ca da la ban voi nhau ma tu nhien lam mat la voi con be do thi tat nhien al cung se co li do chu ma trong khi do con be cung dua den noi nao cung xinh xan va hoc gioi day chu hay la thang be do lai "ket moden ' con be mnao khac roi nhi? cac bac thay em noi vay co dung ko a?
  10. giacatgt

giacatgt Thành viên rất tích cực

tiếp tục nhắc nhở thêm hoathuytien! Em tập gõ có dấu nhá! Chậm một chút cũng được nhưng mọi người dễ đọc hơn! Chắc là chat quen rùi! khì....
    nó chỉ là một thằng bé, 1 cậu bé thôi mà! Ai lại chấp 1 thằng bé làm gì?
    Còn yêu thì phải yêu chàng cơ mà, yêu anh ấy cơ mà!
    Con trai nhà giàu đều thế à? Không chắc!
    CÒn nó kết moden em nào ấy á? chắc không phải đâu! nó thấy không theo tưởng tượng của nó thì nó thất vọng thôi!
    Đã bảo rồi mà! hãy nhắm mắt lại và từ từ cảm nhận! bạn sẽ thấy mọi thứ tuyệt vời hơn là nhìn thấy nó! right?
    Nghìn năm trước tuổi em tròn mười chín
    Sao đến bây giờ mới hai mươi
    Nghìn sau em bước vào hai mốt
    Ánh mắt vòng tay vẫn rạng ngời!
    TTT
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa