1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có thể nói gì về con trai bây giờ?//?????????????????????

Chủ đề trong 'Hải Dương' bởi quynh_nhi7786, 30/07/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ForsakenChild

ForsakenChild Thành viên quen thuộc

Chắc lúc mắng thằng bé qua điện thoại nó quá lời chứ thực ra nó chả muốn chút nào cả ! còn con bé làm bạn được với thằng bé không thì hiển nhiên là được quá được là khác ! hãy cảm nhận như GIACATGT đã nói .nhắm mắt lại và cảm nhận bạn sẽ thấy cuộc sống này thú vị hơn nhiều Okie !
    TO GIACAGT công nhạn ông anh vận dụng giỏi thiệt dấy
    A free life A relax death[​IMG]
  2. hoathuytien

hoathuytien Thành viên rất tích cực

anh GIACATTG oi anh nghĩ sai rồi đó thằng bé đó đâu có tốt vây nói thât thì nó cũng chỉ là môt đúa bé mà thôi nhung nó cũng nên nghĩ cho con bé dù sao cũng là ban bè mà cò gì mà phải đối sủ* nhu vây chú* nhu*ng mà theo em nghĩ chắc thằng bé đó là con ng ko tốt thì mo*i nhu* vây chu cả anh ForsakenChild nũa anh cũng nhầm rồi đó lúc đó thằng bé đâu có tú*c gì chú*nó nói vây là có chủ ý mà cú* theo kiểu thả mồi bắt bóng của thằng bé thì em tin là nó sẽ chẳng có ai muốn làm ban vó*i nó nũ*a đâu mà anh giacattg ko đoc kĩ bài của quynh_nhi7786 à bài đó em đâu có thấy bảo hai đúa bé đó "yêu nhau" đâu anh oi tui nó chỉ là ban thôi mà tất nhiên nếu co yêu thì phải yêu anh chàng chú* mà anh ForsakenChild nói là làm ban cũng duoc nhung mà em hỏi anh nhè bây giò* anh và ban anh co chuyên gì đó tuong tu anh có bỏ qua nhu vây ko?khi mà ng đó đã làm cho mình có môt ấn tuong ko tốt đep gì cả nếu em là cob bé đó em sẽbye bye luôn đó đôi bên cùng có lo*i mà hihihi
  3. quynh_nhi7786

quynh_nhi7786 Thành viên mới

Chà ,mọi người toàn nói phải thui ,nhưng dù sao thì Fosaken Child cũng nói có phần đúng chứ nhỉ? Nhưng em vẫn muốn hỏi ,có khi nào thằng bé lại tưởng bở là con bé yêu nó ko nhỉ? Em chỉ sợ thằng bé nghĩ vậy mà kiêu thì khổ thân con bé quá đi?
    quynh_nhi_7_7_86
  4. dvha

dvha Thành viên quen thuộc

Ôi chuyện tình cảm phức tạp quá, hãy là chính mình bằng cách để cho mọi thứ phát triển tự nhiên, nếu còn ít tuổi thì không nên ảo tưởng về một chuyện quá là khủng khiếp theo kiểu người lớn.
  5. quynh_nhi7786

quynh_nhi7786 Thành viên mới

thôi rùi,em đã nói đây ko phải là chuyện yêu đương gì rùi cơ mà , em đã nói rằng con bé và thằng bé ko có yêu nhau cơ mà ,em hỏi chuyện chúng nó và chuyện con trai thời nay sao khó quá vậy?
    quynh_nhi_7_7_86
  6. never_been_loved

never_been_loved Thành viên mới

Nè, quynhnhi nói là không phải chuyện của mình mà sao lại biết rõ những chuyện riêng của "cô bé" như thế? Ví dụ như là chỉ muốn làm bạn thôi, và tại sao lại cứ phải nhắc lại là không có ý gì đâu. Nếu đó không phải là quynhnhi thì chắc "conbé" cũng là người rất thân thiết với quynhnhi đấy nhỉ. Nhưng mà dù sao thì như vậy là quynhi đã nói theo con mắt chủ quan rồi.
    Lại còn rất hay nói chụp mũ "thằng bé" nữa chứ. Cái gì mà " cũng yêu nhiều rồi thì phải", rồi thì "ngạo mạn", "giàu trí tưởng bở". Theo tôi thì có lẽ "con bé" không thể "có ý gì" với "thằng bé" được nên mới quay ra nói xấu thằng bé như vậy, he he, như chuyện "con cáo và chùm nho" ấy mà. Ha ha, con gái cũng chả hay tưởng bở mấy đâu. He he
    I am the conqueror
  7. Man_Man2612

Man_Man2612 Thành viên quen thuộc

Hi hi .. vào xem các bậc đàn anh, đàn chị thuyết giáo "thằng bé" với "con bé" vui quá....

Quan điểm của Man Man là "No hope, no tear", mọi người chắc cũng đọc truyện Đôrêmon chứ, nó cũng giống như câu nói của Nôbita í ... "học nhiều quên nhiều, học ít quên ít, không học không quên" .... ....phục quá, tài thật .....
    Nếu không phải tình yêu, bạn bè chơi với nhau thì vô tư đi, không thích, hết lãng mạn thì thôi làm gì mà phải dài dòng ...
    Bể khổ vô biên, quay đầu lại là thấy bờ
  8. tnt_1985

tnt_1985 Thành viên mới

Chào các bác ! Em cũng có ý kiến riêng của em đây ! Các bác phải để ý xem người viết bài viết này là ai dã chứ , người chủ của trang này mới có 17 tuổi nên có thể chưa hiểu hết dược cảm xúc khi hai người có tình cảm với nhau. Đồng ý là thằng bé cũng hơi quá đáng nhưng tất cả cũng tại cô bé cả thôi các bác có đồng ý với em ko ? Thằng bé ko phải tự nhiên nói là quên cô bé đâu . Các bác ơi ! Thằng bé ko phải muốn nói thế dâu nó cũng yêu cô bé lắm đấy nhưng bị cô bé từ chối như vậy nên no mới .............Cac bác à , các bác đã bị con gái tư chối tình yêu lần nào chưa ,nếu rồi thì các bác sẽ hiểu tại sao thằng con trai lại nói như vậy .Em chờ góp ý của các bác !
    ngoc tu
  9. ForsakenChild

ForsakenChild Thành viên quen thuộc

Ừa nhể làm bạn thế đâu có dễ dàng chút nào cơ chứ ...........hic hic hai đứa hổng iu được nhau thì chỉ còn con đường là tưc giận nhau mà thôi ! không thèm nhìn nhau cũng nên BYEeeeeeeeeeeeeeeeeê Hic nhưng nhiều Phim hàn xẻng ko yêu cũng làm bạn được mà chắc thực tế ko thể
    A free life A relax death[​IMG]
  10. hoathuytien

hoathuytien Thành viên rất tích cực

anh oi nếu là em hả em sẽ bye bey ngay mà làm gì mà phải nhu vây chú , choi vói nhau mà cú nghĩ linh tinh vây thì chết mà em thấy hay là dùng cuôc tranh luân này ỏ đây nha chú cú thế này thì lai có ng tuỏng nhầm đó lai cú nghĩ mình là "thằng bé "đó thì ngay quá moi ng thấy sao a?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa