1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có thể nói gì về con trai bây giờ?//?????????????????????

Chủ đề trong 'Hải Dương' bởi quynh_nhi7786, 30/07/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. quynh_nhi7786

quynh_nhi7786 Thành viên mới

Thôi dược rùi,cho em góp ý với chứ, em cũng nghĩ rằng đây chỉ là chuyện của trẻ con thôi ,nhưng cũng đưa ra đểmọi người thảo luận mà,nhưng em ko đồng ý với bác never_been_loved một chut nào ,bác nói thế là ko phaỉ rồi,bác nói thế chẳng phải là con bé tội lắm à,nói thế kođúng đâu ,lỗi cũng là của thằng bé nữa chứ, chứ ko phải làcon bé thích thằng bé ko dược mà quay ra nòi xấu thằng bé đâu,nói vậy xúc phạm con bé đấy nhé, mà em cũng đã nói rằngkophải con bé là em cơ mà ,sao cư nói vậy nhỉ,dù sao thì com trai như thế cũng ko nên phải ko ạ, cứ thử nghĩ xem,chưa thấy mặt nhau thì bạn bè bình thường ,thấy mặt rùi thì bơ luôn ,thế là sao ạ,là do con trai luôn thích những người đẹp hay sao? thế những ngưòi màko dễ thương thì bị coi thường sao?
    quynh_nhi_7_7_86
  2. giacatgt

giacatgt Thành viên rất tích cực

hic...anh đâu bảo thằng bé tốt đâu cơ chứ!
    anh đang bảo sự thật và sự tưởng tượng của nó chắc khác nhiều quá nên nó thất vọng thôi!
    nhưng mà nếu ghét nó thì đừng cố chơi với nó rồi ân hận đấy!
    sao mà cái bọn trẻ con tụi bay bi giờ yêu đương khiếp thế nhỉ?
    yêu mình là thích nhất! chẳng ai yêu mình bằng mình cả! nên anh cóc cần yêu ai! sống vô tư và chơi thoải mái - bác Hà nhờ!
    Nghìn năm trước tuổi em tròn mười chín
    Sao đến bây giờ mới hai mươi
    Nghìn sau em bước vào hai mốt
    Ánh mắt vòng tay vẫn rạng ngời!
    TTT
  3. quydo81

quydo81 Thành viên mới

Chà!!!
    Em cũng có ý kiến với các bác thế này: Từ đấu tới giờ các bác mở đầu cũng là thằng bé kết thúc cũng là thằng bé, mànếu Quynh-nhi gọi là thằng bé thì hẳn là nó bé rồi? Vậy mà các bác lại bàn về tình yêu vậy? Đó là tình bạn mừ.......... Đúng vậy không? Các bác nhạy cảm quá! Nhưng mà lúc đầu em cũng nghĩ như các bác...........hi'........ Và bây giờ cũng vẫn vậy...
    vxp
  4. quynh_nhi7786

quynh_nhi7786 Thành viên mới

Anh Thành và mọi người thấy ông never_been_loved có ác ko chứ ,vào mạng toàn phê phán người khac trong khi chính mình còn xấu nữa là. Thật alf ,con trai BOX mình có mỗi anh HÀ với anh Thành là được nhỉ? Mà em gửi chuyện này cũng là chuyện của nhiều người mà ,đâu phải là ko có nội dung đâu , các anh chị cũng phải hiểu chứ a. Em cũng quyết định rùi ,em sẽ nói cho con bé rằng: con bé nên bỏ quách thằng bạn chẳng ra bạn như vậy ,vì đã xấu tính như thế thì chẳng thèm chơi nữa nhỉ? Mà con nhiều người hon thằng bé chứ nhỉ ,mà thằng bé đã hơn ai ma kiêu ,như thế thì thằng bé cũng sẽ chẳng có bạn ,bởi vì những người tin nó sẽ dần dần mất lòng tin ,đúng ko mọi người? Em có nên nói thế ko ạ?
    quynh_nhi_7_7_86
  5. giacatgt

Hic....thế này thì...mình với bác Hà làm ông sao mất rồi!
    Còn trong chuyện này! Chưa chắc thực sự thằng bé là người xấu đâu! Em mà tung hô thế nào mà người ta không chơi với thằng bé thì ... em sẽ là một người thế nào? Tốt ư? Em suy nghĩ lại! Tàn nhẫn ư? Xấu xa ư? Và chắc chắn đó là điều không tốt mà!
    Nhóc Quỳnh rất ...nóng tính nhưng....trong chuyện này nhóc phải xử lí làm sao thật hoà hợp vào! Đừng vì bạn mà hại đến chính bạn và chính mình đấy! Phải công nhận một điều chắc chắn rằng nó là thằng bé....và đã là bé thì suy nghĩ của nó còn nông nổi lắm! Không chấp làm gì! nếu cảm thấy không chơi được với nó thì thôi! Nhưng...đừng có can thiệp vào chuyện của nó! Mỗi người có một phong cách sống riêng nhóc ạ! Rồi nhóc sẽ dần hiểu ra! chúc nhóc vui!
    TTT
  6. ForsakenChild

ForsakenChild Thành viên quen thuộc

Xem ra QN có vẻ tức lắm đấy nhỉ !
    Bọn đấy hoặc thằng bé U chấp làm gì .......
    hí nhưng mà "liêu hiêu" sớm là khổ lắm đừng có mà ngu si

.
    Xem ra QN bị hai anh cho ăn dính trưởng rùi .Tên Giacatgt vấn đề tâm lí giỏi lém tui chịu
    Còn anh Hà thì người lớn mà lị anh hổng biết thì ai biết
    A free life A relax death[​IMG]
  7. giacatgt

Stop tại đây nhá! theo như thông báo tớ sẽ khóa bớt các chủ đề về con gái và con trai lại! Vì chúng ta không cần cãi nhau trên nhiều mặt trận đâu! tớ đã tạo 1 topic mọi người vô đó cãi nhau tẹt ga, khen nhau thoải mái!
    Thông cảm cho tớ nhá!
    TTT
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa