1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có thể yêu bác sĩ phụ khoa không ?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi foureyes06, 06/01/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. despair

despair Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Không nên đưa ra nhận định "yêu hay không yêu bác sỹ phụ khoa" đơn giản vì .... ANH TA GIỎI KHÁM ( có thể cả kích thích ) Bxxx //
    Đứa nào yêu ******** thì ko xét !!! Nhưng bác sỹ có khám Bxxx bằng cái của nợ kia đâu nhỉ???
    Xét về khía cạnh chuyên môn, khi khám bệnh, bác sỹ phụ khoa nhìn cái chỗ ... của bạn y như là nhìn các dấu hiệu bệnh, giả dụ như vết thương, lở loét, hắc lào, ghẻ lở, hay như chuyên viên pháp y mổ xác...
    Các bạn có biết, dùng kính lúp soi lên, cái chỗ ấy nhìn khủng khiếp như thế nào ko???
  2. oh_myfriends

oh_myfriends Thành viên mới

Anh TBM đã nhiệt tình vậy thì.. nên cám ơn thành ý của anh ấy chứ? K biết có quá tin người k? Khám phụ khoa rất ngại nhưng sợ bị bệnh lắm!
    Tình yêu không phân biệt nghề nghiệp mừ!Chị chủ có thể hỏi dt anh bác sĩ với nguyên do đại loại như ngại nhưng còn đôi chỗ thắc mắc chưa tiện hỏi... Ta yêu người đó từ bản thấn của người đó chứ k bởi nghề nghiệp. May mắn nhé!
  3. susan_HVT

susan_HVT Thành viên mới

Yêu được chứ sao hả chị, em ủng hộ chị hết mình luôn. Đừng vì nghề nghiệp của người ta mà ngại tiếp cận. Nếu chị thích thì chị cứ tiếp cận đi chị ạ. Nếu chị cưa đổ bác sỹ sản phụ khoa thì chỉ cách cho em với nhé. Em cũng đang thích một anh bác sỹ sản phụ khoa đây, nhưng không biết sẽ cưa thế nào đây, Chúc chị hạnh phúc
  4. milee

milee Thành viên mới

đọc trang 1 thui đã thấy chít cười
  5. kekhatgai

kekhatgai Thành viên mới

Yêu được chớ, sao lại ko , bác sỹ phụ khoa cũng là người mà. Song lấy thì là cả một vấn đề tâm lý cực lớn cần phải vượt qua. Một lúc nào đó bác chỉ hơi lăn tăn về chuyện hàng ngày chồng bác khám bịnh cho con gái thì dẫn đến nhiều chuyện ko lường đựơc trong tình cảm vợ chồng . Bác tự ngẫm nghĩ thêm nha.
  6. ut_det

ut_det Thành viên mới

Tui chẳng biết cái bạn này là BS phụ khoa thật hay k nữa, nếu thật, mà ông ăn nói kiểu đó thì ..lòng ông cũng chẳng nghiêm túc tí nào khi nhìn vào cái đó đâu...
  7. ut_det

ut_det Thành viên mới

Có BS phụ khoa Nam, thế thì có BS Nam khoa nữ k nhỉ???
  8. susan_HVT

susan_HVT Thành viên mới

Cái anh btm này sao mà ăn nói ghê thế, mà sao em thấy trong đăng ký của anh là anh vẫn độc thân mờ........ Sao lại bảo có vợ con rùiiiiiiiiiiiiiiiiiii Mà anh btm oi anh làm bác sỹ sản phụ khoa thật không, được bao nhiêu năm rùi hả anh, giới thiệu hộ em một anh đi. Nghe chị em bàn tán có nên yêu bác sỹ phụ khoa không, em tò mò quassssssssssssssss
  9. foureyes06

foureyes06 Thành viên mới

Lúc đó em có cảm giác lạ, nhưng em đã có người yêu rồi
  10. lylove8

lylove8 Thành viên mới

mình đang thực sự thấy buồn chán vì mối quan hệ với một bác sĩ phụ khoa. Anh ấy hơn tôi nhiều tuổi và đã có gia đình, tôi cũng đã có chồng nhưng bị vô sinh. Trong thời gian khám và điều trị, chúng tôi nảy sinh tình cảm với nhau. Thực ra điều này đến hoàn toàn tự nhiên và cả hai chúng tôi đều một dứt ra khỏi mối quan hệ ngang trái này nhưng vẫn không thực hiện được. Anh là một người có chuyên môn giỏi và thành đạt, có thái độ rất đúng đắn với bệnh nhân, chính vì điều này nên tôi mới điều trị chỗ anh, và cũng có thể do đức tính tốt đó đã tạo cho tôi ngay thiện cảm ban đầu. Chúng tôi đến với nhau như là duyên số, không ai muốn phá vỡ hạnh phúc của ai nhưng tính ích kỷ của tình yêu luôn làm cho tôi đau khổ vì không có được người mình yêu cộng thêm cả sự dằn vặt vì mình là kẻ phản bội. Nhiều lúc tôi chỉ muốn chết....
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa