1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

có tí phốt cho mấy anh em đi mua iphone

Chủ đề trong 'Thị trường Hải Phòng' bởi duonghongvan, 24/03/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. duonghongvan

duonghongvan Thành viên mới

Cũng định không kể cơ mà nghĩ anh em có đi mua thì cũng đừng dại như em. mặc dù giá trị của nó ko đáng nhưng chủ yếu là đánh vào tư cách người bán hàng. mà tư cách so sánh với vài trăm thì có đáng ko nhỉ, ;-)
    - em có mua của bác @nguyenducmanj con 7 hôm 20/3 ( e thì cũng hay mua bán trên đây thường xuyên, chủ yêu tin tưởng là chính, iphone thì đến năm nay là năm thứ 8 em dùng từ thời ip4, nhưng nay mới bị dính do tin quá mới khổ thể).
    - em có gọi cho bác ấy thì bác ấy nt số của chị nhà, có gọi thì gọi vào đấy rồi qua xem máy, nhà ở ngã ba Đa phúc ạ. em gọi và qua nhà bác ấy xem. máy móc thì nói chung là ok, còn tem cửa hàng, lại có cả phiếu mua (mang tên và số điện thoại anh ở dòng trên ạ) và bảo hành ở cửa hàng, đc cái chị nhà cũng bảo chị dùng cẩn thận dán với ốp kín mít thế thì còn gì chê nữa, em xem qua loa chắc còn chưa đến 2 phút, bảo chị restore máy rồi chồng tiền luôn, tính em làm ăn nó thích nhanh gọn nhẹ. trả tiền xong em bảo chị lấy hộp và sạc (vì tai nghe đã báo trước là ko có, mấu chốt câu chuyện là ở cái củ sạc và dây sạc, :rolleyes:), em có hỏi là củ và dây theo máy hả chị, vì dây quấn kĩ quá mà e thì chẳng để ý mà nói thật mình cũng tù mù ko biết phân biết là hãng với lô. chị làm câu phụ kiện theo máy, ôi thế em còn j để hỏi nữa, bảo chị bao test cho em 1 tuần chị ô cmn kê luôn. thế là cắp đít đi về, cuộc giao dịch chưa đến 10p kể cả time đợi restore máy.
    về dùng đến hqua đang sạc bỏ ra nhắn tin facebook cái mà chữ nó cứ nhảy loạn cmnl. nóng hết cả tai nghĩ bỏ mẹ bị loạn cảm ứng à, bình tĩnh rút sạc cất đi, sáng cầm nguyên bộ từ hộp đến phiếu qua cửa hàng bảo kiểm tra máy, hiện tượng loạn cảm ứng, mấy anh kĩ thuật kiểm tra 1 hồi thấy bảo bt, lấy củ sạc và dây ra xem bảo hàng này fake rồi em ơi, ko loạn mới lạ, fake từ củ đến dây sạc, e bảo vô lý phụ kiện theo máy sao có fake. mấy bố lấy hàng hãng ra chỉ cho em từng tí 1 e mới biết.
    về nhắn tin cho anh @nguyenducmanj thì như mấy dòng dưới đây
    - Em kể hơi dài dòng bác nào đọc mà buồn ngủ cũng đừng mắng em nhá. kkkk
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Lần cập nhật cuối: 09/04/2017
    junpyo, kikingo, sonchatkieuuc2 người khác thích bài này.
  2. hungnguyennhp

hungnguyennhp Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Up phốt.bán nói mà Ko đúng.chúa ghét
  3. thedeath88

thedeath88 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

:)) PHốt
  4. b0yl0angquang

b0yl0angquang Thành viên gắn bó với ttvnol.com

thôi có cái củ sạc zin hay fake thôi mà. chủ yếu máy ko vấn đề là được rồi. trách cái ông bán máy ko thật thà sạc đểu lại bảo sạc zin thôi. chắc sợ sạc đểu mất giá thêm :D. Mà giờ sạc đểu sạc cũng ok mà .Cứ chơi mấy củ linh kiện loại tốt hoặc của hãng thứ 3 nào tốt tốt tí sạc có loạn bao giờ đâu kể cả vừa sạc vừa dùng. Tớ cũng dùng iphone lâu rùi mà toàn ko có tiền mua mới toàn dùng cũ mà cũ toàn dùng củ linh kiện mà dùng mãi có hỏng máy ếch đâu :D
  5. duonghongvan

thích nhất cái câu
    giờ anh không còn 1 xu
    anh hết tiền rồi
    huhuhu, khổ thân anh ấy quá. 2017 mà anh ấy vẫn phải tiêu tiền xu
    TungCiao, junpyo, voichosat3 người khác thích bài này.
  6. Yamaha2006

Yamaha2006 Thành viên rất tích cực

Up
  7. duonghongvan

:confused:, thì bảo đánh vào tư cách bán hàng thôi mà, cơ mà hàng hịn chúng nó cũng báo em 6 loét cả dây cả củ đấy bác ợ,
    acvaysao2981TomDevil thích bài này.
  8. tongdat01

tongdat01 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

phốt
    duonghongvan thích bài này.
  9. vtcvov

vtcvov Thành viên tích cực

** nó, loại ********, ae *** gì mà phải gọi nó bằng anh
    duonghongvan thích bài này.
  10. khanhcuong08

khanhcuong08 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

up