1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có tình bạn thực sự giữa Nam và Nữ không ?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi fd_caa, 06/10/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lovelygirl624

lovelygirl624 Thành viên mới

co nhieu lam chu , nhu minh chang han ne, co mot dua ban nam rat than , choi voi nhau tu hoi cap mot toi gio ,hai dua choi hop nhau lam , nhung cung hay bop chat voi nhau , vui lam. Muon tam su hay can tu van gi do thi chung minh thuong hay noi voi nhau.Nhung giua tui minh van luon giu duoc mot tinh ban trong sang , luon luon nhu the . Do la nguoi ban nam tot nhat ma minh biet .
  2. t9g68

t9g68 Thành viên mới

3. ke_ma_ai_cung_biet_la_ai_day

ke_ma_ai_cung_biet_la_ai_day Thành viên mới

Bạn tớ thì lúc nào cũng kêu gào cứ như tớ là nỗi bất hạnh lớn nhất đời nó vậy. Còn nó thì đúng là nỗi bất hạnh lớn nhất đời tớ vì nó là nguyên nhân của mọi rắc rối và hiểu lầm, từ bố mẹ đến bạn bè. Không biết có phải vì nó mà tới giờ tớ vẫn chưa có ai... ??? . Bao giờ nó mới có người yêu cho mình đỡ khổ nhỉ
  4. t9g68

t9g68 Thành viên mới

5. tuntunmeo68

tuntunmeo68 Thành viên mới

chắc là có, nhưng chỉ khi mà người con trai ko có cảm tình " đặc biệt" với ngươi con gái thôi!!!!
    nắng không chiếu thì lấy đâu hoa nở
    yêu mà câm thì ai biết mình yêu
    nói lên đi - một lời chứ bao nhiêu
    yêu thầm lặng là yêu trong vô vọng
  6. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Vấn đề này đã nói rất nhiều rồi. Tại sao lại không thể có nhỉ? Chả nhẽ bác không có lấy một người bạn thân khác giới nào sao????? Tội nghiệp! Tội nghiệp quá!
    Yêu anh nhé em???
  7. red_rose

red_rose Thành viên quen thuộc

chắc chắn là có tồn tại chứ ko thì tất cả các mối bạn bè khác giới đều là tình yêu thì se như thế nào?
    tears may be dried up but the heart never
  8. ha_ma_beo_u_nu

ha_ma_beo_u_nu Thành viên quen thuộc

Có bạn nào có được một người bạn thân khác giới, thân đến nỗi mà.... có thể chở đi chơi, ôm eo ếch, có thể nắm tay nhau, có thể bắt ghế ngồi trước cửa nhà bạn ấy mỗi tuần ít nhất là một lần để "tâm sự" đến gần nữa đêm,.... có thể khóc cho người ta thấy và ngược lại về chuyện thằng bạn trai, con bạn gái của mình... có thể và có thể....
    Tui có nè...............
    Thiên hạ đệ nhất ăn uống........ Hà Mã Béo Nu?,,Y-,??はまべS?ぬ??でT?,
  9. latin_sky

latin_sky Thành viên rất tích cực

------------------------------------------------------------------------------
    còn gì tuyệt vời hơn khi có một người bạn khác giới để cùng chia sẻ, tâm sự và huyên thuyên đủ thứ chuyện trên trời dưới biển, sẽ thật nhẹ nhàng và thoải mái khi căng thẳng vì công việc, vì cuộc sống lại nhận được sự chia sẻ của người bạn khác giới ...bao giờ cũng vậy người bạn khác giới cũng có cái gì đó thâm trầm và thích thú hơn là bạn cùng giới ,đó là quy luật của XY, các bạn có tin không với người yêu có nhiều chuyện còn giữ kẽ với nhau ,còn với người bạn thân thiết thì không ko bao giờ có chuyện đó cả... tôi đã từng có niềm hạnh phúc đó rồi nhưng thật đáng tiếc là chúng tôi không giữ đưọc quan hệ bình thường khi đã trở nên quá thân thiết và hiểu nhau, nói đúng hơn người đó đã ngỏ lời yêu khi tôi vẫn là một chàng trai vô tâm, vô tư và trân trọng tình bạn, tôi không biết làm sao bởi nếu từ chối sẽ làm bạn tôi đổ vỡ,càng không thể nhận lời vì tôi đâu có yêu ... sau đó chúng tôi không còn thoải mái khi gặp nhau nữa, không còn những lúc hí hởn rủ nhau đi khao khi thành công trong công việc,không thể nắm tóc nhau mà réo ầm lên, không còn ôm nhau trên xe gắn máy chạy thục mạng trên đường quốc lộ để giải toả bức xúc....ôi.. tại sao lại như vậy....Dẫu tôi biết rằng tình yêu xuất phát từ tình bạn thì thật tuyệt vời còn gì, và chuyện đó rất dễ xảy ra, xác xuất yêu nhau trong những mối quan hệ đó thật lớn, .
    không biết phải làm sao nữa, bạn tôi rất buồn và tôi cũng đâu có kém buồn...làm thế nào bây giờ nhỉ...???? bởi tôi vẫn yêu bạn tôi vô cùng, yêu như một con nhóc em gái....
    [side=4]latin_sky[/side=4]
  10. ash_t

ash_t Thành viên mới

tình bạn thật sự giữa nam nữ ư?
    có chứ . tôi cũng có này
    khi buồn thì nó gọi điện an ủi ,nhất là những vụ tình cảm,nó luôn chịu khó ngồi nghe tôi than phiền khóc lóc rồi làm cho tôi cười
    khi vui 2 đứa đi chơi lang thang,nhiều lắm .
    cũng có lúc nghĩ đến chuyện yêu nhưng may quá nó đến rồi đi.
    nhiều lúc nghĩ mình thật may mắn vì có 1 người bạn như nó
    tại sao lại ko chứ.
    Everyday for us something news.And nothing else matter.