1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có tình bạn thực sự giữa Nam và Nữ không ?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi fd_caa, 06/10/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Meeko

Meeko Thành viên quen thuộc

Tình bạn khác phái à? M cũng có nè, nhưng hơi ganh tị với các bạn ở đây vì bạn của M quen trên mạng cơ. Lúc đầu đúng là choáng ngợp nên có lung lay, lúc lắc nhưng nhờ người ta tỉnh táo hơn nên đến giờ vẫn tốt đẹp, bạn bè thuần tuý. Có lúc người ta chọc "sao ko kiếm bf đi! Ế tới nơi rồi kìa! Hay là để bao giờ anh về tìm hiểu rồi làm bf hén!". Hay đùa nhau thế chứ chả ai ngộ nhận cả. Bạn người ta hỏi M có mong tình cảm phát triển ko thì M nghĩ bạn bè như bây giờ là tốt nhất rồi. Mỗi người vẫn theo đuổi 1 con đường riêng, tìm kiếm cho mình 1 người thích hợp, khi khó khăn ngoảnh lại sẽ luôn thấy người kia đưa tay ra giúp đỡ. Có người so sánh tình bạn khác giới như 2 đường thẳng song song, luôn đi bên nhau nhưng ko bao giờ cắt nhau, M thấy đúng. Còn hơn là cắt nhau để rồi đi xa mãi.
    So far I have found many "Genii in the Bottle" of my own. But unfortunately (or fortunately?) none has the key to my life.
  2. hanovor

hanovor Thành viên mới

Chẳng là cái gì cả, vấn đề mừ..
    ... TỒN TẠI BÊN BẠN QUÁ LÂU, NGƯỜI TA NGHĨ GÌ NHỈ.. Buồn ngủ quá, đi ngủ cái
  3. t9g68

t9g68 Thành viên mới

Em lúc nào cũng thế Meeko ạ. Anh không thể hiểu nổi là tại sao anh lại đã có lúc rất yêu em (3 giây) rồi sau đó anh lại thấy đó là tình bạn ẢO trên mạng.
    Hai đường thẳng song song vẫn gặp nhau đấy thôi (điều này đã có định lý chứng minh rồi mà) vì trái đất này hình tròn chứ không phải là một mặt phẳng. Thế đó, rồi sẽ có lúc chúng ta gặp nhau, sẽ chẳng còn là đường thẳng song song, sẽ chẳng còn là tình bạn, sẽ gặp nhau >>>>>>> sẽ cắt nhau <<<<<<<<< nhưng đó là một cuộc hội ngộ hiếm hoi để rồi sau đó, trái đất lại quay, hai đường thẳng lại tiếp tục chạy thẳng về phía trước, để một điểm cắt nhau ấy tiếc ngẩn ngơ nhìn thay chẳng hiểu đã diễn ra chuyện gì