1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có tình yêu đẹp và tình yêu hoàn hảo

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi kakanista, 08/11/2008.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. larry145

larry145 Thành viên rất tích cực

tư tưởng & suy nghĩ & phán đoán của bác này đúng là tối tăm
  2. ZARG

ZARG Thành viên rất tích cực

Nói chung là thanh niên ta sống thoáng cho ta, khắt khe cho người, vậy thoai...
    Cưới đê....
  3. thuyyy

thuyyy Thành viên mới

Đọc tít cứ tưởng có chuyện gì hay , ai cũng như anh chủ tốp thì tốt nhất những cô nào đã xxx trc hôn nhân rồi đừng lấy chồng cũng như có người yêu nữa , còn mấy anh sợ bị thiệt thì cũng ko nên lấy vợ , lấy xog rồi bị ám ảnh lương tâm , khổ lắm , mất công đi tâm sự bị ném đá ôm thêm 10 cân tức vào đầu
  4. Dumuc_kt

Dumuc_kt Thành viên mới

bỗng muốn khóc cho lòng nhẹ nỗi đau
    ...HÈN !
  5. spy97

spy97 Thành viên mới

Làm con trâu con bò nhai lại thì buồn vá ức chế lắm, nhiều đứa con gái đã từng Orl s blowjob chùn chụt với giai mà vẫn nghĩ mình còn T-Rinh thì bó tay, Trinh tiết đâu phải ở cái màng mỏng dính đó, đôi khi người ta không may bị tai nạn, bị hãm hiếp thì không có nghĩa là mất trinh. Còn mấy cái đứa tự hào kiềm chế giỏi thì chỉ giữ cái màng thôi chứ trinh tiết cái C -U* -T '' gì?
    Thằng đàn ông nghĩ đến chuyện người mình yêu trước kia nó cũng vào ra, phành phạch với thằng khác, chùn chùn với thằng khác thì éo chấp nhận được. Nói chung quan điểm của mình vẫn coi trọng trinh tiết, không thể lấy vợ khi cô ta thất tiết.
  6. bivabeo

bivabeo Thành viên mới Đang bị khóa

bạn đã có câu trả lời rồi còn gì nữa
    "Không thể chấp nhận được" thì stop đi để cho con người ta còn đi tìm người khác. Chứ cứ vừa yêu, vừa lăn tăn, vừa buồn, vừa không thể chấp nhận được thì lãng phí tuổi trẻ của người yêu bác quá.
    Quyết định sớm đi pác ạ, ko chứ để đến khi cô í 28-29 tuổi rồi bác mới : "Xin lỗi em, anh ko thể chấp nhận đc chuyện người khác đụng vào người yêu mình. Không thể, anh không thể.... anh thực sự là người cố chấp, anh là người ích kỷ. Xin lỗi em, ngàn lần xin lỗi em. " Lúc đấy thì lỡ làng cho cô í quá. Chap.. dù sao bạn cũng yêu cô ấy rât nhiều và đã tính đến chuyện cưới. Phải tính cho cô ấy một con đường nhé
    Chúc bạn vui
    à, quên, mình chỉ muốn nhắc lại 1 câu bạn đã viết : " Yêu nhau dc hơn 1 năm, cô ấy tốt với m, và một ty k thể nồng cháy hơn, thực sự mãnh liệt,".
    chap.... Thương thay ... xót thay ...
  7. KenCongChua

KenCongChua Thành viên mới

Dạo này mọc lên tòan topic nhảm . . Cứ tái diễn như này các bậc tiền bối như DarkFlame,Anxiety,ThienNhaiCoc,cong050,gwens83 bỏ cốc mà đi mất . .
    Anh DarkFlame mà đi . . em cũng ko ở chốn này nữa
  8. alone_rock

alone_rock Thành viên tích cực

biết cái gì thì biết cho đến đầu đến đũa, biết cho nó có ngọn có ngành. đừng có tò mò rồi lén lút thử tí cho sướng rồi thôi.
    Nếu đã muốn biết về ******** thì trang bị cho mình kiến thức giới tính, sức khoẻ, ******** thật tốt đi đã rồi hãy nghĩ tới những chuyện xa hơn
  9. tigerfire

tigerfire Thành viên mới

Chỉ 1 câu:Ích kỉ và chỉ nghĩ cho bản thân mình!
    Đây mà là yêu ah?Đừng nói yêu đi cho thấy xấu hổ từ Yêu bạn ah!
    Ai chẳng có 1 quá khứ,mồm thì nhai nhải nói yêu thế mà vẫn còn tính toán thiệt hơn từng chút 1.Bạn có dám khẳng định là cô ấy cũng sẽ ko như bạn khi biết sao bạn cũng biếtnhững chuyện xxx ko?.Sao ko biết nghĩ cho n`g yêu 1 chút nhở,thế mà là yêu ah.Bỏ đi cho con gái người ta đỡ khổ nhé!
    Được tigerfire sửa chữa / chuyển vào 01:09 ngày 14/11/2008
  10. rio2021

rio2021 Thành viên mới

ai cũng có quá khứ,chấp nhận và bỏ qua được thì tiến tiếp
    ko chấp nhận được thì phắn