1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Có tình yêu đẹp và tình yêu hoàn hảo

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi kakanista, 08/11/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NhaGiauCungKhoc

NhaGiauCungKhoc Thành viên mới

Đọc mà cuời fun hết Cô ca đang uống
    Sao chú và các bạn trên này GÀ thế, kô ai thấy rằng em này đã thành tinh rồi ah, em giở 1 trò lừa mà mình nghe kể đến mấy lần từ bạn bè cách đây lâu lắm rồi, nhưng vẫn có Gà vào bẫy
    Một cú lừa kể cũng hay, em nó để đến đúng tháng ĐÈN ĐỎ rồi cho chú dính bẫy, em này kể ra cũng cao thủ đấy
    Còn việc còn hay mất miễn bình luận, chỉ nói về cách em nó lừa zai , thú vị
  2. song_nhi1325

song_nhi1325 Thành viên mới

khiếp NG anh sao dạo này nói chuyện đág sợ thế
    sao anh biết chị ý đến ngày đến thág ràh quá
    em nhớ cak đây quãg 1 năm rưỡi có 1 người lên box Giới tíh hỏi vụ người yêu có virgin ko vì cô ấy ko chỉ ra máu mà còn ra cả niêm mạc [​IMG]
    ra đến niêm mạc còn tưởg virgin huốg chi mới có máu ha anh
  3. hiepkhachgiangho

hiepkhachgiangho Thành viên rất tích cực

anh NG nói thế nào ý chứ
    cu này mà cho đi đầu tư chứng khoán là lãi to đấy
    thấy đỏ mà ko đâm vào ngay chỉ dùng tay nghịch nghịch
    ha ha ha
    bó tay
  4. cumeo258

cumeo258 Thành viên mới

Đã biết và chấp nhận là kẻ đến sau sao lại còn cứ lăn tăn như thế ,hoá ra đó chỉ là những khẩu hiệu thôi sao???(mỵ dân) vàng 1+ 2.
    Lấy danh nghĩa T.Y cố tình gạ gẫm con người ta để chén,dù bằng hình thức nào,vàng 3,rồi cảm thấy "hối tiếc" vì ko được "chén thật" nên mới dở trò để tìm sự thông cảm,hậu thuẫn của mọi người cho việc "ra đi" của mình trong sự "đau khổ" vàng cuối.
    Đúng là chỉ sợ những gì mà chưa biết thôi.... Đọc từ đầu tới jờ chủ topic vẫn chưa được ai ủng hộ cho việc đớn hèn của mình (đáng thương thay)
    Chủ topic hãy xem lại chính mình đi nhé! jả sử nếu em gái bạn bị rơi vào tình trạng như ny bạn thì bạn sẽ nghĩ và sử lý ntn?
  5. yourcutebaby

yourcutebaby Thành viên mới

Chắc phải trả một tỉ lệ đáng kể bọn đàn ông về khỏang năm bảy thế kỷ trước. Bọn chúng sinh nhầm thế kỷ.
  6. kakanista

kakanista Thành viên mới

Tôi biết tự nhận m ick kỷ, cũng ko ngạc nhiên khi có nhiều bạn phản ứng gay gắt như vậy, cảm ơn mọi người đã đọc và cho ý kiến.
    Khi ban yêu chỉ một người và muốn cưới người đó bạn sẽ hiểu cảm giác của tôi, còn nếu bạn coi ch quan hệ đơn thuần chỉ là vấn đề sinh lý thì chúng ta khác nhau nhiều quá rồi..
    Đàn ông bây giờ hay sang thế kỷ sau nữa, tôi tin họ vẫn coi trọng giá trị đạo đức truyền thống trong đó có ch ghgt, ít ra phần lớn sẽ là như vậy... Rất tiếc tôi không giữ được m để là một trong số đó...
  7. Smashlab

Smashlab Thành viên mới

Có tình yêu đẹp và tình yêu hoàn hảo (không)? Còn tùy quan niệm mỗi người. Đối với người quan niệm tình yêu hoàn hảo là phải đầy đủ kể cả quan hệ xác thịt, thì rõ ràng yêu mà chỉ nắm tay mà thôi là chưa hoàn hảo rồi.
    Còn đẹp, thế nào là đẹp? Chưa có định nghĩa thì biết thế nào là có hay không.
  8. girlgangster

girlgangster Thành viên mới

Vâng, nó chỉ là một kái màng sinh học thôi bác ạ!
    Yêu chỉ là quá trình, ******** chỉ là kết quả. Vì rung động mà nảy sinh hành vi ******** không fải là điều jì nhục nhã cả?
    THế bạn có nghĩ, lúc bạn đang khám phá bạn gái của bạn, thì bạn gái của bạn có suy nghĩ là bàn tay kia đã từng khám fá bao nhiêu cơ thể người con gái (ngy cũ, ********, gái....)
  9. coxchia

coxchia Thành viên mới

Shjt
  10. kietht

kietht Thành viên mới

Chẳng thay đổi được rì nhiều. Phí công mình pọt bài ở cái topic này