1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CỌ TRANG ĐIỂM ( Cách phân biệt cọ trang điểm, chọn cọ trang điểm......)

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi kimkim_dung, 11/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. babi_rosie

babi_rosie Thành viên mới

Mỗi lần Babi nhìn cọ đầu trắng bạn choupat post là Babi đau lòng. . Hồi tháng 7 Nordtrom aniversary nó bán MAC limited brush set gồm cọ đầu trắng này và thêm 3 cây khác nữa như eyeshadow, eyeliner etc. Nó gọi bọ này cho professional. chỉ khoảng $48 mà lúc đó tiếc tiền chẳng chịu mua bây giờ ngồi tiếc
  2. Amiga

Amiga Thành viên mới

Mac Christmas Collection cũng sẽ ra một bộ với cây cọ đầu trắng này đó chị babi. Cọ cán vàng...rất long lanh nhé
  3. babi_rosie

Cảm ơn thông tin của em nha. Chị chờ limited e***ion ra mua cho nó đẹp
  4. oh_yeah_20andlife

oh_yeah_20andlife Thành viên mới

Chị Dung ơi, hay quá Em bê sang 1080 cho mọi người tham khảo đây he'' he''.
  5. kimkim_dung

kimkim_dung Thành viên mới

hì!
  6. girlie

girlie Thành viên mới

Chị choupat:Em cũng nghe lời chị ko mua blush brush nữa mà mua thêm 1 em 187 này, hôm truớc em vừa thử dùng cho má hồng thấy đẹp hơn hẳn chị ạ.Nhưng cố nhịn thang 1 về Sing mua,187 này chị dùng apply found như thế nào ạ,em vẫn chưa tưỏng tượng ra.Em cũng có cái 190 cho found giống chị mà em cũng ít dùng lắm.
    Kiểu này qua Sing em chắc chắn mua ít nhất là thêm 1 em 187,em 224 và 219 cho e/s và thêm em tròn lùn cho loose powder nữa,nghe chị quảng cáo ham quá,mà em lại dùng loose powder nhiêu hơn dạng compact nữa.Ôi tốn kém quá
    Được girlie sửa chữa / chuyển vào 12:49 ngày 16/10/2007
  7. willyjenny

willyjenny Thành viên mới

hay wá
  8. nang_tien_tren_cong_co

nang_tien_tren_cong_co Thành viên mới

Cách này của babi hay quá Tớ vừa thử rồi, thích cực ấy. Cọ rửa xong cứ mềm mượt ra Chỉ không thích mùi cồn nhưng cứ nghĩ đến cọ của mình được diệt khuẩn là tớ chịu liền à.
  9. babi_rosie

hihi, mượt mà sạch nàng ha. Mỗi lần rửa xong Babi thích lắm. Lại rẻ hầu như chẳng tốn tiền nên càng thích nữa.
  10. babi_rosie

Hôm nay Babi vừa đi mua MAC Holiday brush set. Cái này bữa trước được em nào đó mách nước nên mình chờ thời tới bữa nay . Thanks em gì đó nhiều nha vì nhờ vậy mới canh . MAC holiday vừa release hôm qua, hôm nay lật đật đi mua liền vì ..sợ hết. Bạn nào có nhu cầu mua brush của MAC thì mua dịp này, rẻ cực kỳ. Tính ra một cây MAC brush xấp xỉ cỡ $10 mà chất lượng tốt khỏi bàn, chứ bình thường 1 cây phải ít nhất $20-$45. Bạn nào ở Vn có người quen thì nên nhờ mua dịp này. Có rất là nhiều bộ cọ khác nhau chẳng hạn bộ face brush, eye brush, basic brush etc.
    Nãy giờ post hình hoài bộ cọ mới mua mãi chẳng được nên thôi post sau vậy . chẳng hiểu sao dạo này chẳng post được hình lên nữa.
    Đây là link đề xem nè http://www.maccosmetics.com/templates/collections/collection.tmpl?CATEGORY_ID=CATEGORY25040
    Của Babi là bộ 4 face brush set
    Được babi_rosie sửa chữa / chuyển vào 09:50 ngày 27/10/2007