1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cọc đi tìm trâu đây các bác ơi!!!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi banhngot12, 30/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. banhngot12

banhngot12 Thành viên mới

cọc đi tìm trâu đây các bác ơi!!!

Đọc mãi mà ko thấy trường hợp nào giống trường hợp bạn em nên đành mạo muội lập topic này mong các cao thủ giúp đỡ.
    Các bác này, xưa nay xác suất mà đệ tử cưa dổ được sư phụ là khoảng bao nhiêu phần trăm ạ??? có cao lắm ko? Các bác chú ý "đệ tử" và "sư phụ" ở đây là hiểu đúng nghĩa đen của nó đấy (thầy và trò).
    Em thấy anh thầy này cũng lạ lắm. Anh ý chia tay người yêu chắc cũng khoảng nửa năm rồi, con bạn em liều mình nhảy vào cũng khoảng từng đáy thời gian. Anh này hơn nó 11 (tuổi ngoài 30 rồi ạ) còn bạn em và em mới chỉ ngoài 20 nên ko thể hiểu nổi suy nghĩ của anh zai này.
    Có lúc anh này quan tâm nhưng có lúc lại bơ. Bó tay!!!
    Chuyện gần đây nhất là con bạn em nhắn tin anh này ko trả lời, gọi điện anh này ko nghe máy. Nó bực mình mới bảo "sẽ ko bao giờ làm phiền nữa". Gần 1 tuần anh này chả nói gì cả(chiêu này bạn em dùng mấy lần rồi, những lần đầu chỉ cần nói thế là anh í nhắn lại ngay) đến trước khi con bé này thi thì anh này nhắn tin bảo nó tập trung học đi rồi chúc nó thi tốt.
    Sao khó hiểu thế? Thích thì bảo là thích, ko thích thì bảo là ko thích, kệ luôn đi, sao còn quan tâm thế làm gì?
    Và từ đó đến nay gần 2 tuần rồi chả thấy anh này có tin tức gì nữa. Làm thế nào đây ạ?
  2. quanglong87

quanglong87 Thành viên mới

Kết luận là anh Thầy này ko thích dan díu với học Trò.
    Quan tâm ở đây chỉ đơn thuần là tình thầy trò thôi, chẳng lẽ thày trò ko đc quan tâm nhau ah ?
  3. Anh_trai_76

Anh_trai_76 Thành viên mới

hehe chính xác đấy. Anh chàng chỉ quí em ý thôi chứ hiện tại chưa yêu cô bạn em.
  4. lucke

lucke Thành viên rất tích cực

Ku anh dạo này sao rồi ? vợ con đùm đuề chưa ? Ku anh vẫn ở Nhật à ?
    chu topic : mở chiến dịch cưa đi, có anh hùng nào mà lọt qua ải mỹ nhân đâu
  5. goldenboy_xxx

goldenboy_xxx Thành viên mới

vấn đề là 1 bên phải là "anh hùng" và bên kia cũng phải là "mỹ nhân" bác ạ
  6. banhngot12

Các bác ơi nhưng anh thầy này kì cục lắm. Ngày trước á, hôi fmà chưa biết bạn em là ai ko bao giờ chúc đâu, dù nó đã năn nỉ ỉ ôi.
    Mọi chuyện chỉ sáng sủa lên đôi chút sau khi gặp nhau lần đầu. Nhớ hôm 8/3 conbé đấy cũng bảo anh này chúc nó(xấu hổ thế đấy) mà anh ý chả thèm bảo sao. Xong vài hôm sau hỏi nó xem 8/3 có ai tặng hoa hay quà ko? Nó ko trả lời thế là gửi tin bảo nó là hỏi ko trả lời 1 điểm.
  7. pulsar

pulsar Thành viên mới

tại vì hơn nhiều tuổi quá con trai hay ngại, yêu nhau vài năm nữa mới cưới được, rồi em ấy ra trường lại bay mất. Thầy ấy dạy gì? Gia sư à? Chắc Toán, Lý , Hoá. Con trai sư phạm thường yêu gái SP là ổn nhất, còn con gái sau này ra trường hay thay đổi, kể cả anh ấy có tình cảm thì cũng ngại vì nguy cơ rủi ro cao. Học trò mình kém mình 6 tuổi, xinh xắn, ngoan và cũng quý mình. Mình là dân kỹ thuật, giá mà yêu thì cũng tốt nhưng thôi chả nghĩ đến yêu đương, chờ 4 năm nữa em ấy mới ra trường thì mình cũng lên đến 30 rồi. Thôi đành tìm em khác :D
    Nếu bạn em hình thức khá, tính cách ổn thì 99% cưa đổ được còn 1% là không được do bác ấy rắn quá(vì hình thức khá, tính cách ổn rủi ro còn cao) và bác ấy sợ yêu em ấy mà sau ko có kết thúc tốt đẹp.
  8. banhngot12

Dạ ko phải là gia sư đâu ạ. Giảng viên ạ. Thế mới nên chuyện ạ. Mà em đảm bảo anh này ko phải là thích gần gũi với sinh viên đâu. Lạnh lùng, nguyên, tắc, cứng nhắc là những gì anh í thể hiện ra ở trên lớp. Mà em cũng nói luôn, bạn em tấn công rồi và 100% là anh kia cũng biết nó có tình ý nhưng thái độ cư xử của anh í ko có vẻ gì né tránh. Em kohiểu tại sao?
  9. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Các thầy bao giờ cũng hấp dẫn các trò nhất là sinh viên nữ , bạn chị cũng yêu một thầy ...giờ đã có con với thầy rồi
    Yêu yêu ..cơ mà biết thế ngày xưa mình cũng tăm thầy nhỉ ..nói mà tiếc các thời tuổi trẻ nông nổi quá đi.
  10. banhngot12

@linhkhue bạn chị có bí quyết gì ko ạ? truyền cho em với