1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Côi Trì Group

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi lamhic, 17/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. teledata

teledata Thành viên mới

nếu mà gần thì đi xe máy sẽ chủ động hơn, còn cái vụ HOT này là hoàn toàn ko nằm trong kế hoạch của Teledata ( nhiều bạn nói là cátsê sẽ tăng cao - hi hi Teledata cũng đồng ý như vậy nhưng chắc qua việc bán giầy dép )
  2. lamhic

lamhic Thành viên mới

ok, lamhic chỉ nói lên kế hoạch của bản thân dự định đi. Nhưng thấy có vẻ cũng đông ra phết. Mình thì không có kinh nghiệm tổ chức các tour đi. Vậy bác teledata hay ai có kinh nghiệm đứng ra làm trưởng đoàn rồi xếp lịch tổ chức cái nhỉ rồi còn off ẹp. Đi thì nên đi xe máy cho chủ động vì cũng gần không xa lắm.
  3. lamhic

lamhic Thành viên mới

Trước tiên xin lỗi 2 bác đã đặt gạch đi Thổ Hà vì nhóm mình có 2 xe đi, dự định chủ nhật đi nhưng 1 đôi lại có việc bận không đi nữa nên đành lỡ hẹn Thổ Hà, hẹn dịp sau vậy.
    Vụ đi Trang An bác teledata đang sắp xếp tổ chức để đi. Có gì bác ấy sẽ post lịch lên
  4. longlanhlunglinhlieuru

longlanhlunglinhlieuru Thành viên rất tích cực

ko có gì mà bạn. Cám ơn vì lời giới thiệu về Thổ hà của bạn. Mình sẽ vẫn đi như dự định. Tks
  5. PamHime

PamHime Thành viên mới

Cũng tiếc nhưng biết làm thế nào! Dịp khác vậy!
    Thanks.
    P.s: Cho hỏi chút, sao lại đặt tên là nhóm Côi Trì thế? Tớ cũng ít khi vào đây nên không biết...
  6. lamhic

lamhic Thành viên mới

Côi trì là tên làng của nhóm mình, tên từ xa xưa. Nên mình đặt luôn là côi trì. Nhóm mình cũng hay đi các nơi, nhưng chủ yếu đi xe máy.
  7. lamhic

lamhic Thành viên mới

Mình cũng muốn đi, nhưng chẳng lẽ lại đi 1 mình nên đành phải ở nhà chờ dịp khác.