1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Color Phone _ Chủ đề cuộc gọi cho Smartphone

Chủ đề trong 'Hỏi đáp Tin học' bởi kandroidgroup, 04/05/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kandroidgroup

kandroidgroup Thành viên mới

Chủ đề cuộc gọi tốt nhất cho android giúp bạn có được những chu de cuoc goi ấn tượng và chất lượng cao nhất.

:cool: Bạn nhàm chán mỗi khi có cuộc gọi đến với màn hình đơn điệu và "xấu xí"?
    Bạn muốn màn hình cuôc gọi đến của mình trở nên màu sắc, đa dạng và thể hiện được cá tính của mình?

;) Nhằm đáp ứng nhu cầu thay đổi chu de cuoc goi rất lớn hiện nay. VTOOL ra mắt ứng dụng Color Phone _ Chủ đề cuộc gọi với giao diện tuyệt đẹp, vô cùng tinh tế và hiện đại với video và hình ảnh nghệ thuật, chất lượng cao.

:cool: Ứng dụng này là phần mềm hình nền cuộc gọi đến màu sắc, nghệ thuật và chủ đề cho phép bạn tùy chỉnh chủ đề cuộc gọi đến và đi với những bộ call screen tuyệt vời nhất. Ứng dụng chu de cuoc goi của chúng tôi là Miễn phí, không giới hạn về thời gian sử dụng cũng như các chủ đề mới gồm cả hình ảnh và video mang đến cho người dùng cảm nhận mới lạ khi sử dụng ứng dụng Color phone.

o_OVới ứng dụng chủ đề cuộc gọi cho android, bạn hoàn toàn có thể thay đổi hình nền cuộc gọi với những hình ảnh, video nghệ thuật tùy theo phong cách của bạn. Chưa hết, bạn có thể tự tin khoe cá tính với những hình ảnh và video của riêng bạn.
    [​IMG] [​IMG]

:PĐây chắc chắn sẽ là ứng dụng chu de cuoc goi tot nhat bạn từng sử dụng.

Ứng dụng này sẽ mang đến bộ danh sách màn hình cuộc gọi đến theo cách đặc biệt nhất mà bạn có thể nghĩ tới.

:D Tính năng chính của ứng dụng chủ đề cuộc gọi colorphone :D

✔ Chủ đề cuộc gọi độc đáo cho Android

✔ Bộ cuộc gọi chủ đề màu sắc với hình ảnh và video
    ✔ Bạn thỏa sức lựa chọn các hình ảnh và video của riêng bạn

✔ Bộ chủ đề ID cuộc gọi mới & cập nhật thường xuyên

✔ Lưu lại chu de man hinh goi

✔ Call screen changer

[​IMG] [​IMG]
    ;)CHÚ Ý ;)

:cool: Đây là ứng dụng Chủ đề cuộc gọi miễn phí với chất lượng cao, sẽ đáp ứng được nhu cầu tạo màu sắc, hình ảnh và video cuộc gọi lạ mắt cho điện thoại của bạn, bạn cũng hoàn toàn có thể tự do lựa chọn những video và hình ảnh của riêng bạn áp dụng cho chủ đề cuộc gọi đến của bạn tạo nên cá tính và phong cách riêng.

:rolleyes: Màn hình Chủ đề cuộc gọi là ứng dụng chủ đề cuộc gọi chỉ hỗ trợ cho cuộc gọi đến thông thường mà không dành cho cuộc gọi trên các ứng dụng thứ ba như mạng xã hội hay chat online

:) Tải phần mềm tạo màn hình cuộc gọi ngay hôm nay để không bỏ lỡ những bộ sưu tập chu de cuoc goi ấn tượng mới nhất 2018.

:P Trên đây là những chia sẻ của mình về ứng dụng Colorphone - màn hình cuộc gọi đến, hi vọng hữu ích cho các bạn

Link ứng dụng Colorphone : https://play.google.com/store/apps/details?id=com.vtool.colorphone.callcolor