1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CÒN AI MUỐN ĐẦU QUÂN CHO THẦY MẠNH TOEFL KO???

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi alicevn, 16/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. alicevn

alicevn Thành viên mới

Bố cáo, bố cáo!!!!!!!!!!!!!!!1
    Cho đến nay lớp thầy Mạnh của bọn tớ đã tập hợp đủ người rồi, nên giờ nhiệm vụ của tớ đã chấm dứt:D
    Tớ rất cảm ơn các bạn đã nhiệt tình đăng ký qua diễn đàn, và cả trực tiếp cho tớ. Trong thời gian qua tớ không thể lên diễn đàn fúc đáp cho các bạn (vì cái máy zở hơi của tớ ko vào được diễn đàn)
    Lần cuối cùng, xin chúc mừng các bạn đã được đi học (trong đó có Vietha rồi nhé)
    VÀ HẾT SỨC CẢM ƠN SỰ QUAN TÂM CỦA CÁC BẠN GẦN XA TRONG THỜI GIAN QUA.
    CHÚC CÁC BẠN MẠNH GIỎI, MAY MẮN ĐỂ CHÚNG TA SỚM LÀ "ĐỒNG MÔN" , hihi...
  2. alicevn

alicevn Thành viên mới

Bố cáo, bố cáo!!!!!!!!!!!!!!!1
    Cho đến nay lớp thầy Mạnh của bọn tớ đã tập hợp đủ người rồi, nên giờ nhiệm vụ của tớ đã chấm dứt:D
    Tớ rất cảm ơn các bạn đã nhiệt tình đăng ký qua diễn đàn, và cả trực tiếp cho tớ. Trong thời gian qua tớ không thể lên diễn đàn fúc đáp cho các bạn (vì cái máy zở hơi của tớ ko vào được diễn đàn)
    Lần cuối cùng, xin chúc mừng các bạn đã được đi học (trong đó có Vietha rồi nhé)
    VÀ HẾT SỨC CẢM ƠN SỰ QUAN TÂM CỦA CÁC BẠN GẦN XA TRONG THỜI GIAN QUA.
    CHÚC CÁC BẠN MẠNH GIỎI, MAY MẮN ĐỂ CHÚNG TA SỚM LÀ "ĐỒNG MÔN" , hihi...
  3. OKRelease

OKRelease Thành viên mới

Cho mình hỏi lớp này đã chính thức vào học chưa vậy?
    Tối wa mới update được một ít thông tin muốn chia sẻ với mọi người: thầy Mạnh nói là hiện nay không có lớp cho người mới, contact với thầy 1 lần / tháng để update thông tin.
    Một thông tin nữa là các bạn muốn tham gia lớp của thầy thì chuyện ý thức cực kỳ quan trọng, nếu bị chửi là hãy còn may. Mình biết có những lớp tập hợp xong rồi, kiểm tra đầu vào rồi, thầy bắt đầu dạy rồi nhưng được vài buổi là giải tán luôn, chỉ vì ý thức học không tốt.
    Học phí là 800K / buổi, no more than 25 người / lớp, chia đầu người ra mà tính (Nếu đủ 25 người thì là 32K / buổi --> rẻ đấy)
    Bài kiểm tra đầu vào cũng không dễ lắm đâu, thầy nói muốn mở lớp thì cứ tập trung >40 người để kiểm tra loại bớt là vừa.
  4. lingmoon

lingmoon Thành viên mới

Chào moi người
    Bọn mình rất muốn tham gia lớp của các bạn. Cho bọn mình đăng kí với nhé.
    Nguyễn Minh Phượng
    e mail :Peper0209@yahoo.com
    dt 0982272984
    Bạn mình
    NGuyễn Thị Thanh Bình
    Có thông tin gi bạn Hà nhắn cho mình nha