1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Còn chưa đầy 24h nữa

Chủ đề trong '1984 Public' bởi GurLuver, 11/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. GurLuver

GurLuver Thành viên rất tích cực

Còn chưa đầy 24h nữa

Chính xác hơn lúc tớ bắt đầu viét cái mail này thì là còn 23h50' nữa, có lẽ giao thừa này sẽ ko thể online để viết bài chúc mừng năm mới mọi người, nên là viết luôn, cho nó giống không khi đêm vậy , vì vậy:
    HAPPY NEW YEAR
    Nhân dịp năm con Ngựa đến, thay mặt hội 84, tớ chúc các bạn trong hội, cũng như các bạn ngoài hội 1 năm mới vui vẻ, may mắn, và đặc biệt là trong kì thi rất quan trọng với hầu hết các bạn 84 sắp tới đây thì các bạn sẽ đạt được mong muốn của mình, và 1 điều nữa, là tớ chúc các bạn gái fải suy nghĩ đúng đắn và fải cân nhắc trong chuyện tình cảm, như tớ thấy thì ở lớp cuối cấp này thì có rất nhiều mối tình nảy sinh, do đó tớ mong các bạn hay suy nghĩ thật kĩ về việc này, có yêu thương ai, mong nhớ ai thì cũng cố gắng đừng để nó ảnh hưởng đến việc học tập.
    À, và btw, chúc các bạn gái cũng như bạn trai có 1 ngày valentine thật sweet.
    HT,

Đẹp rai, zui tính...là 1 fần của Gun
  2. leRomeo

leRomeo Thành viên rất tích cực

hí, kám ơn em đã chúc anh. nhưng anh thấy em nói ko đúng lắm. các em gái ở tủi thi đh mà iu người bằng tuổi thì dễ khiến cả 2 cùng tượt, còn iu người nhỏ tuổi hơn thì làm hư kon người ta. Nhưng iu người lớn tuổi hơn như bọn anh nè, chỉ có lợi thui, tha hồ được gia sư miễn phí,đảm bảo đỗ 100%

++++++Romeo@++++++
    Hồn Romeo như hoa cỏ may
    Một chiều cả gió vương đầy áo Juliette...