1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gà này thế nào đây, em rối quá

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi chieuthu87, 08/06/2009.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. scarlet198

scarlet198 Thành viên mới

ng ta trong sáng dư thế nên mới có cô gái xinh đẹp trẻ trung thích , nhớ và bối rối cần tư vấn . em chả fải bảo ai học , em học ngay đi cho mợ được nhờ , em nhỉ!
    em chủ thớt có mấy vấn đề sau em cần nắm rõ ( như kiểu làm văn ý nhỉ )
    _em thích ông ta ( thế là tốt , chứ sợ nhất là chỉ là thần tượng thì ko nên ) , và ông ý thích em : đi chơi với nhau nhiều hơn . nếu thấy nhớ quá mà ông ý ko sms thì thôi bỏ qua cái bướng, sms cho ng ta 1 lời , chẹp ,nhớ thì nói là nhớ. có sao đâu em.
    _ ông ta muốn lấy vợ : tốt, em thử thừa thắng xông lên xem dư lào .
    _2 cô em ở cty ông ý : muôi nếu như em đang dần làm 2 cái gạch bên trên.sau này em về làm vợ ông ý thì đương nhiên em sẽ là vợ sếp , khôn hồn thì 2 đứa đấy đối tốt với em đi , sau này thấy ngoan còn tăng lương cho , hehe.
    cơ mà khả năng gà này ko fải là dát hơi cai em a, và nếu thế thì em cứ để tự nhiên mà khỏi fải dùng 3 cái gạch bên trên chị nói.
    Được scarlet198 sửa chữa / chuyển vào 16:24 ngày 08/06/2009
  2. Mua__Buon

Mua__Buon Thành viên mới

Miẹ chẳng biết ai là gà ở đây, 34 tuổi mở công ty thì nó đã dày dạn kinh nghiệm cả tình trường lẫn thương trường. Nếu em yêu người này thì phải biết khéo léo giữ mình nhưng cũng phải sống chân thành, đừng dùng chiêu vì em đang nghĩ dùng chiêu gì trong đầu người ta đã lường trước được và lên 5-7 kế hoạch giải quyết. Lời khuyên là: giữ mình và chân thành
  3. NgheoNenKhoc

NgheoNenKhoc Thành viên mới

Em gái nghe lời a này là ngon
  4. rio2021

rio2021 Thành viên mới

chuẩn quá
  5. scalet

scalet Thành viên mới

ơ, tớ có cậu bạn năm nay cũng 30 rồi mà chưa biết iu ai bao giờ, thề! chơi thân vơi tớ từ nhỏ mà, hắn chơi với bọn tớ cũng nhát, hay bị trêu và đỏ mặt đỏ tai, thế nên cũng chưa có người iu
    thế nên em cứ bật đèn xanh nếu em yêu, đừng để lỡ, quan trọng là em biết giữ mình như các anh trên nói, chứ đừng có giải tán vội, lỡ mà gà như bạn chị thì cũng tội he thiện tai thiện tai
  6. luckyxike

luckyxike Thành viên mới

Đừng tin một số thằng trên diễn đàn này em ạ ,tụi nó toàn suy từ bụng ta ra bụng người và truyền bá cái văn hóa mất nết . từ từ rồi khoai sẽ nhừ
  7. BloodSnow

BloodSnow Thành viên mới

Có lẽ chị dùng cách viết thư đi
    Nếu chị sợ như vậy thì hãy viết 1 bức thư nói dõ tình cảm của mình.
    Làm thế sẽ khai thông đc bế tắc.
    Nhưng chị cầm phải chắc là anh ấy cũng có tình cảm với chị.
    Chúc chị thành công
  8. blackdiamond507

blackdiamond507 Thành viên quen thuộc

Zát hay kô, ngoài 30 thì đầu cũng toàn sạn rồi.
    Nói ông kia 25-27 người ta còn tin, trường hợp này 80% là lão kia có vấn đề .
    Em bé này thì yêu iếc chưa , thấy bảo cha mẹ nghiêm khắc, ít va chạm XH, ít giao lưu đi chơi nhá.
    XH cái gì cũng có nguyên nhân của nó, đừng cho nó là điều ngẫu nhiên, kể cả hiện tượng tâm lý của con người .
    VÀNG: nên xem lại yourself.
    Lão kia và anh có QH gì kô đấy, đừng CÁ NÓNG chứ anh zai:)
  9. choachoa

choachoa Thành viên mới

vote 5* MB
    34t đã có sự nghiệp mà chưa có vợ thì tâm sinh lý cũng phải thuộc dạng : sáng nắng , chiều mưa , đêm đêm giông bão ...
    Yêu mấy anh zai già này chả khác nào chơi với dao 2 lưỡi , sơ xẩy cái là đứt tay như chơi ...
    Cứ yêu đi ... chủ topic còn trẻ mà , yêu để biết thêm về ty & c.s cũng tốt mà !
  10. De

De Thành viên rất tích cực

Hu Hu...sao các anh chị ác thế...em cũng già đau già đớn..tuy tuổi nhiều nhưng vẫn ngây thơ tròn tình cảm..gái kém 6-7 tuổi nó dắt mũi rồi bỏ..giờ em cũng hướng tới 1 giáp cho nó ngây thơ giống mình...những tưởng tìm được sự đồng điệu trong tâm hồn, vậy mà một trường hợp tương tự lại bị ném đá như thế này àh.
    Liệu em có cơ hội cưa gái trẻ không ạh!
    Mặc dù em mới chỉ biết cầm tay gái đã run rồi ạh!