1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gà này thế nào đây, em rối quá

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi chieuthu87, 08/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lubu8x

lubu8x Thành viên mới

Anh già võ công cao cường , đọc xong rùng hết cả mình.... Thâm thủ.... àh không phải.... thâm thâm thủ.....
    Happy ending !!
  2. cuckyphetlac

cuckyphetlac Thành viên mới

3. smsc1a

smsc1a Thành viên quen thuộc

Trời ạ, thèm rỏ hết cả một số thứ ra rồi. 34tuổi mà yêu được em vừa trẻ vừa đẹp vừa ngoan lại vừa lãng mạn, nhất người yêu em rồi đấy. Chúc mừng hạnh phúc 2 người. (vậy là còn mỗi hy vọng vào cô chị thôi, chị gái e có biết đánh piano như e ko, chủ topic ơi).
  4. chimotetcna

chimotetcna Thành viên mới

Theo tin mới nhận đc, e chieuthu87 hiện đang bận đi chụp ảnh cưới và đi phát thiệp mời.
  5. chubichit

chubichit Thành viên quen thuộc

tưởng tượng sớm thế! mới chỉ kết thúc phần mở đầu thôi mà, còn cả chặng đường dài phía trước. Chúc bạn chủ topic và anh gà (thành tinh) có thể dắt tận nhau đi đến tận cuối con đường
  6. longdienhuong31

longdienhuong31 Thành viên mới

Công nhận trong cốc quả nhiều cao thủ
    Chúc mừng em chủ topic với câu chuyện tình yêu lãng mạn!!!
  7. chieuthu87

chieuthu87 Thành viên mới

Hic hic, em lại sai rùi, mọi người bàn cách chữa cháy giúp em với.
    Chuyện là thế này ạ:
    - Trước em đã kể về con bé ở công ty anh í. Qua điều tra kín thì trước đây hai người đã có t/c với nhau, mức độ sâu đậm thế nào thì em hok biết, nhưng đại loại là có quàng vai quàng tay ( Em xem mấy ảnh liên hoan công ty và các buổi sinh hoạt tập thể khác trên Laptop của anh í).Ẩnh chụp từ năm ngoái .
    Thế là em ghen ầm lên vì em nghĩ không có lửa làm sao có khói, chắc chắn có gì đó. Em lại đòi anh í phải nói rõ quan hệ, và nói chung em cũng nói hơi gay gắt ( Hic, em ghen mừ). Anh í bảo chẳng có gì to tát đâu, ở công ty mọi người vẫn đùa nghịch như vậy, có phải mình anh như thế đâu. Nhưng em hok chịu, và còn bắt anh í hok nhận nó vào làm nữa
    Anh í cũng cáu, bảo em là trẻ con, công việc là công việc, đừng lẫn lộn như thế, và tuyên bố là không có chuyện gì hết, cũng không thể bắt một nhân viên hok có lỗi phải thôi việc. Thế là em cũng cáu lên, bảo anh chọn đi, hoặc là em hoặc là nó. Anh í cáu, đùng đùng bỏ về, hic, ba ngày nay chưa liên lạc với em ạ.
    Em nghĩ lại rùi, em đã sai, vì em quá ghen, nhưng bi giờ phải làm như thế nào đây ? Mọi người tư vấn giúp em gỡ rối vụ này với, xa anh í mấy hôm mà em trống rỗng hết cả người rồi, hic hic
  8. htcuong

htcuong Phải lấy người như anh!

Híc, công nhân là bạn trẻ con quá Híc đi làm rồi thì công ty liên hoan thanh niên vui lên quàng tay quàng vai đùa nghịch cũng là chuyện hết sức bình thường, ở đâu mà chả thế. Có vẻ ôm hôn thắm thiết đâu mà đã ghen như vậy. Lại còn bắt ông ấy chọn như thế thì đúng là tự đặt mình vào thế bí rồi. Theo tớ bây giờ bạn nên tự chủ động tìm gặp trước, nhắn tin gọi điện xem như không có chuyện gì. Đừng đả động gì đến cái vụ đấy nữa. Đợi một thời gian lúc nào vui vẻ thì thủ thỉ xin lỗi anh em sai là được
  9. phudu00

phudu00 Thành viên mới

Thì nhắn tin 1 phát bảu là em sai rồi, thế thôi
  10. river_sound46

river_sound46 Thành viên mới

Lần trước đã nói rồi không nghe, đợi mấy hôm nữa thì nhắn tin xin loi, còn không thì nhờ bà chị nhắn hộ cho.