1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gái 87 rất hợp với con trai 79???

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi hanhphucmongmanh87, 26/04/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. handsome_baby

handsome_baby Thành viên mới

Hihi Em muốn xem chính xác theo quan điểm của A tra theo sách ( A có học qua lớp tử vi doanh nghiệp mà ) thì mời A cafe nhé :)

Đùa em thui. Em cung Ly ( nữ mạng ). Nên phải tìm ng hợp. Nhưng A quan niệm " Đức năng thắng số " Nếu vợ chồng có cái Tâm thì cũng ko lo lắng lắm đâu
  2. sot39do

sot39do Thành viên mới

Hợp hay không chẳng phải ở cái tuổi. Tin hay không thì tuỳ :)
  3. Ronin9

Ronin9 Thành viên mới

Được mỗi bác cuối cùng phán chuẩn nhất. Nếu các em 87 vẫn nghĩ là hợp thì cứ việc kiểm tra lại thôi
  4. cobehanoi215

cobehanoi215 Thành viên mới

cũng thấy bảo con gái 88 hợp zai 83 nhứt dưng chưa thử nên hem tin lắm, :D
  5. LucMai26

LucMai26 Thành viên mới

Câu này chuẩn. Còn đối với 82 là cái hợp gốc rễ của trời đất, gọi là Thiên hợp - Địa hợp nên 87 với 82 lấy nhau thì khả năng ly hôn thấp.

Gái 87 né các tuổi 84, 81, 76. Còn lại thì được. Sờ đến 75 thì bó tay (vì không xem xa đến thế).
  6. anhdung1104

anhdung1104 Thành viên quen thuộc

ấy ấy bậy nào. Mình 83 nhưng có thấy đào hoa, phong lưu đâu :D
  7. cobehanoi215

cobehanoi215 Thành viên mới

nhìn chung số đông là vậy, tuy ko fai tất cả nhưng cũng nên xem xét, với lại có fai sinh ra là đã đào hoa ngay đâu, nhìu ng hồi trẻ cũng tử tế lắm, sau này vợ con rùi mới đổ đốn, =((
  8. Oanhxjnhdep87

Oanhxjnhdep87 Thành viên mới

Mjh da tung qen mot ah 79 cug thay bjh thuog co thay khac bjet gi dau.Nhug ma 79 bh ma chua co vo hoac la co nguoj jeu thj chac la co van de ruj.87 hop voj 80,82,83 cug day pet day.
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Tat ca deu la do ban chat cua tung nguoi lam sao ma noj truoc dc djeu j ca dau.song lau moj bjet mat nhau.hehe.
  9. hienlovely87hp

hienlovely87hp Thành viên mới

Sau vài năm tìm hiểu thì mình rút ra kinh nghiệm, ko phải tuổi hợp mà có thể đến được với nhau, còn phụ thuộc vào duyên số, Kiếp trước bạn tu nữa đó. Dù có yêu nhau tuổi hợp nhưng chưa chắc đã đi đến đích cuối cùng. Chung quy lại hợp ko pải phụ thuộc tuổi tác, đó là duyên mệnh, hợp tâm hợp tính, hợp để chia sẻ cảm thông, hợp làm cho ta thấy thoải mái và cười được với cuộc đời. Tuổi nào cũng được nọ mất kia (ví dụ 83 (Hơi) là tam hợp nhưng tính theo mệnh thì là nước với lửa vẫn khắc khẩu. Không cái ji toàn vẹn hết).
    Yên tâm là bạn đã có nửa kia của mình rùi, nếu chưa gặp thì sắp gặp rồi, ko pải tìm kiếm so đo tính toán hợp với ko hợp tuổi đâu. Duyên phận an bài. Tớ cũng đang đợi nửa kia của tớ xuất hiện mà! hijj
  10. muathulilac

muathulilac Thành viên quen thuộc

Mình sinh năm 79 đây, trai ế nè. Cũng được bảo là Không xấu trai, vui vẻ, thân thiện, hòa đồng, tinh tế và nhạy cảm,giáo viên ĐH, vậy mà thấy khó yêu quá. Tất nhiên cũng có nhiều bạn gái quý, nhưng vẫn khó tính và khó mở lòng quá. Chỉ cần 1 sự cảm nhận phù hợp,hic. Mong làm quen với các bạn nữ để kiếm vợ nhé^^^. Mình cũng thích tuổi 87 đấy...