1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

con gái bách khoa quá ..... chảnh

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi boy85_h5n1, 23/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boy85_h5n1

boy85_h5n1 Thành viên mới

con gái bách khoa quá ..... chảnh

thiệt sự mà nói tớ thấy con gái bk là chảnh nhất trên đời này ,học 3 năm rồi mà cưa mấy em khoa hoá mà vẫn chưa đổ ...chẳng lẽ" cưa" của mình đã cùn rồi sao hay là tại mấy bạn cứng quá .thôi chắc ăn là chuyển trường khác ... mong các boy Bk ủng hộ..
  2. shadowlesssc

shadowlesssc Thành viên mới

con gái BK mặc dù ko có được vẻ bề ngoài đáng yêu như con gái trường khác ( nhưng tình hình này đang được cải tiến dần dần ) nhưng thực sự là họ rất đáng iu,đáng iu ở nhìu mặt....còn việc chảnh thì con gái đứa nào chẳng chảnh,lại càng chảnh khi được săn đón chứ đâu phải riêng gì trường mình...còn chuyện bác cưa hoài ko đổ chắc do cưa của bác đã mòn rồi,về thay cái mới đi ,hoặc có thể bác đang cưa cây đã đổ...
  3. thoxaycd

thoxaycd Thành viên mới

Nghe tớ đi này cậu phạm 2 sai lầm trong vụ này:
    1/ Hết con gáy đễ cua rồi sao mà đi cua con gáy BK vậy đó là sai lầm lớn.
    2/ Muốn cua con gái thì cậu phải hiểu được câu nước chảy đá mòn muốn quen với bạn mình thích thì cậu phải lì nhưng cái trên hết bạn phải là người tốt và nghiêm túc trong chuyện đó..
  4. l2n

l2n Thành viên mới

"chuyện đó" là chuyện gì mà phải nghiêm túc thế
  5. forzet

forzet Thành viên quen thuộc

Cưa con gứi BK là 1 sai lầm, 1 sai lầm vô cùng to lớn mà tui cũng đã mắc phải, lời khuyên là kiên trì + chân thành. Giờ thì cây đổ hay ko tui cũng chả biết, mà cưa thì mòn rồi, ko cưa được chỗ khác nữa
  6. kiman007

kiman007 Thành viên rất tích cực

trước hết xin thông báo tin buồn cho bạn H5N1 - thấy cái nick của bạn là biết bạn ko cua được rồi!
    Đầu tiên bạn là GÀ - gà mới bị nhiễm H5N1, - mà gà nhiễm H5N1 thì ... hết xài rồi
    -Thứ nhất : bạn đã cưa con gái BK - con gái BK trong trường BK là hàng hiếm - con trai như cậu là hàng trôi nổi --> mà là Gà nghĩa là hàng dạt --> ko xứng
    (hi hi giỡn thôi)
    - Thứ 2: con gái có tật - ta càng tiến thì họ càng lùi, ta lùi thì... mất luôn (maybe)
    - sometimes nên tự tin vào bản thân chút - theo đuổi nhiều quá cũng ko hay đâu
    ai bảo cậu theo dữ quá - người ta lên mặt là phải....
    Gà quá
    Chuyển qua Nhân văn đi- ở đó cậu sẽ là Gươm lạc giữa rừng......
    ......rừng
    ......
  7. thoxaycd

thoxaycd Thành viên mới

Chuyện gì cũng vậy cũng phải vận dụng linh hoạt chứ, bảo là kiên trì nhưng cường độ thì phải thay đổi tuy lúc cho phù hợp chứ khi thì quyết liệt khi thì lấy lí do gì đó lơ là 1 tí con gáy thế thì họ mới thích nói chung cái phạm trù nay rất rất là phức tạp. Nhưng có 2 điểm cần nhớ là theo làm sao đẽ cho những thằng xung quanh thấy là đối twợng đó ta đã sí trước rồi và trong cuộc trường kỳ hì ko được có ý định ngã lối lung tung rất dễ làm đối tượng mất lòng tin.
    Chúc thành công.
  8. chipheock

chipheock Thành viên mới

minh hoi that nhe anh tho xay nam may roi co nguoi yeu chua ma noi co ve kinh nghiem the theo minh noi thi de nhung thuc hien thi kho lam
  9. shadowlesssc

shadowlesssc Thành viên mới

đúng rùi,thường là chỉ khi nào mình bắt đầu cưa mà ko phải xuất phát từ tình yêu chân thành mình mới có thể theo đúng bài bản quan tâm --lơ đi --quan tâm--lơ đi.... thôi,còn chân thành thì chẳng ai biết trước được gì...
    P/S : kinh nghiệm của mình đó.nói thêm là hình như mình chưa yêu lần nào ,chưa có nửa mảnh tình vắt vai :D
  10. bluesss_mizu_ha

bluesss_mizu_ha Thành viên mới

Uh, mình thấy các cụ các ông các bác các chú các anh và các em zai nên học tập kinh nghiệm của bạn shadow đi
    Mỗi lần đọc bài của bác thợ xây cầu đường post là mình ko thể nhịn được cười...Ôi, con gáy!!!