1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gai bay gio...

Chủ đề trong '1984 Public' bởi kexauso84, 24/03/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kexauso84

kexauso84 Thành viên mới

Cha'u chao cac ban...

Hi`hi` tui la mot thanh vien moi nhung ma co rat nhieu thach mac mong moi nguoi cung giai dap giup cho.
    Hic hic tui cung thang ban sinh ra la kiep con nha ngheo,so phan ham hiu.Nhung duoc cai thang ban tui trong thi co ve "dep zai" cho nen cung co mot so co de y.Tui thi khong co duoc cai ma do.Cuoi cung thi thang ban tui co "nguoi iu" do cung la dieu dang mung cho no cung nhu cho tui.Nhung chi sau mot thoi gian thi dua ban gai cua no noi chia tay voi cau noi rat don gian la " anh khong co "binh bich" lai khong "chat" cho nen em khong the quan he tiep voi anh duoc nua"...Khi no noi chuyen voi tui tui moi thuc su giat minh.Phai chang con gai bay gio la nhu vay sao??cu phai la con trai co "dong co,dep trai,chat" thi moi co the lam nguoi iu duoc u?? Thang ban tui bay gio no da qua that vong cung nhu suy sup tinh than,co the khong phai no buon vi nguoi iu bo ma la chinh vi cau noi cua cai nguoi ma no da tung co thoi gian "yeu" do...Tui thuc su buon...

Tui di khong nhanh nhung khong bao gio di lui
  2. FCBARCELONA

FCBARCELONA Thành viên rất tích cực

Hê hê bạn của cậu thật là xấu số nên mới bắt gặp một người như thế(tỷ lệ là 1:n trong đó n là số 8 nằm ngang)
    Bảo bạn cậu đừng buồn vì câu nói đó,nó sai đấy,ví dụ như tôi đây lày:Đẹp trai(thua mỗi Tom cruise) động cơ nhé,thi thoảng cũng chat,.....(ba chấm đấy) vậy mừ đã có con khỉ nào nó yêu đâu.
    Barca vô địch
  3. congchua_tinhnghich

congchua_tinhnghich Thành viên quen thuộc

vay anh yeu em nhe'.ha.................
  4. leRomeo

leRomeo Thành viên rất tích cực

cô bạn của thằng bạn em IQ thấp quá xá! iu nó làm gì, để rồi nhỡ ra phải lấy nó thì khổ cả đời! các em có biết trí thông minh thường được di truyền từ mẹ sang con không? lấy phải vợ ngu dễ đẻ ra con ngu lắm, làm thui chột cả nòi giống thông minh nhà mình.
    híc, không hiểu chat với cả động cơ thì có cái quái gì mạnh mẽ hơn nhể? chỉ tổ hại người thôi!
    Này nhé, có động cơ, ra đường gặp bạn gái nào xinh thì chịu chết, ko tài nào làm quen được. Kiểu làm quen cổ điển của các cụ truyền lại là đâm vào người ta rồi nở 1 nụ cười thật tươi, xin lỗi rối rít???thực hiện thế nào được. Dùng động cơ đâm có khéo cả 2 làm quen trong bệnh viện tâm thầm vì chấn thương sọ não mất. Còn nêu động cơ mà là ôtô thì có khéo làm quen dưới địa ngục (1 người ngoẻo, còn 1 người tử hình). Mới cả có động cơ càng thêm nhục nhã, vì nếu không ngửa tay xin tiền mẹ mua xăng thì có khối mới đạp được như xe đạp (trừ ba bét ta)! gửi xe, bơm xe cũng mất gấp mấy xe đạp, đang đi nó mà tuột xích như xe đạp thì có mà???với lại có động cơ, đi xem rock về máu lên, hay đua lắm, rồi nếu kô chết cũng bị cơ động nó đập cho vỡ đầu???Hại vô cùng!!!
    Mới cả xe đạp hay xe máy quan trọng gì, đèo bằng xe đạp hay xe máy thì bọn con gái có bao h phải lái đâu mà sợ mệt? hay là đau mông? thế thì kiếm ít cao su lót lên cái chỗ bọn nó hay ngồi là xong, êm chán, khéo còn nẩy tưng tưng ý chứ. :D
    Mà muốn có động cơ có khó gì cơ chứ! cần không anh mua giúp, có 200 K một cái ba bét ta ngon lành, thồ gạo thồ lúa, thồ lợn thoả mái, vài cô người yêu còn được, 1 cô có sá gì! xe hỏng hay hết xăng thì đạp được như xe đạp, sướng vãi. Mà là xe Ga hẳn hoi nhá, chẳng thua gì @, Avenis hay Spacy cả! đang mốt xe ga mà! Yên tâm chuyện động cơ chửa?
    còn chuyện chát chít!! hê, chắc cô người yêu của cậu bạn em bị câm hả? chắc không phải câm bẩm sinh mà cắt a mi đan nên bị câm đúng không? anh hiểu! ngoài công viên Thủ Lệ cũng có thằng hay đeo cái biển ??oCháu không phải bị câm bẩm sinh??????! thế thì không nói chuyện điện thoại được rồi! nhớ người yêu đành phải chat. thế thì chắc là tay không bị cụt rồi, nếu cụt thì chat cũng khó. Mà nếu có cụt đi chăng nữa thì cô ấy lại phải đeo thêm cái biển ??ocháu không bị cụt bẩm sinh mà do bị hủi nên cụt..???! chat mới chả chít! chát thì có quái gì là oai nhể? anh thỉnh thoảng ra hàng thấy các em đang rất oai ngồi chát, oai lắm! mỗi em chỉ cần dùng 1 hoặc 2 ngón tay để thỉnh thoảng gõ 1 phát vào bàn phím, oai vật vã! quả thật là oai chứ vì người ta khi chưa biết gõ tiếng Việt có dấu như thế nào đã biết chat rồi, vì chat không cần gõ dấu. nhưng không sao, nếu cô bạn của em bị câm thì cũng không cần thằng bạn em biết chát đâu, vì nhỡ cô ấy cũng bị mù luôn thì sao? mà mù thật rồi còn gì! híc, sao đẹp trai mà lại yêu đứa con gái như thế nhể? sao không yêu WC kia kìa? vừa xinh, vừa dịu hiền :-)D), được nhiều người vote, mod của box 84, ko bị tàn tật lại có chị gái rất xinh nữa chứ!

Romeo, Romeo living on the road
    When I am in town I am the god
    I attract the girls 'cause I'm too handsome
    Just true metal women that make me come

5. FCBARCELONA

FCBARCELONA Thành viên rất tích cực

ặ? k?ơa anh ặĂi,WC có chỏằi thiỏằ?u ngay thôi.
    Barca vô ?'ỏằ
    Em ặĂi Ba Lan m?ạa tuyỏ??t tan.
  6. zombie

zombie Thành viên rất tích cực

Thứ nhất di động và xe máy chẳng có gì là xấu nếu anhn ta twụ mình làm ra nó vậy thì con gái thích người giỏi giang có gì là xấu?
    Tôi cóc tin chuyện có người nói với u như vậy đâu.
    Tôi và bạn bè tui chả ai đem 2 thứ trên ra để làm mục tiêu làm wen đâu
    alternative can be zombie!
    Làm sao được tan ra
    Làm trăm con sóng nhỏ ...
    Để ngàn năm còn vỗ!