1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

con gái có thích con trai

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi vantu_kt, 07/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vantu_kt

vantu_kt Thành viên quen thuộc

con gái có thích con trai

Em mới dọn về ktx mới ở, hôm trước đi làm về khi lên cầu thang thì em gặp một nàng ( có vẻ cừu) đi xuống, thế là cả em và nàng ấy hai người nhìn nhau hơi lâu ( em có cảm giác như điện giật ý) rồi cùng cười.E được các anh chung phòng tư vấn là " nó thích mày rồi đấy", và theo lời tư vấn của các anh thì em cũng đã rình rập ở cầu thang ấy 1 buổi rồi. Nhờ anh chị em tư vấn dùm xem em cứ rình rập ở đấy cho đến khi nào gặp được cừu rồi bắt chuyện, hỏi phòng, hỏi phone thì có được không nhể? Khoản không quen mà lại bắt chuyện thế này em không rành lắm, mọi người chỉ dùm, vote 5*
  2. born2lead

born2lead Thành viên mới Đang bị khóa

Chung 1 ktx thì cứ từ từ....Mai là 8/3,có thể rủ mấy đứa trong phòng sang giao lưu làm quen (như cùng mua bông,cùng nấu đồ ăn,rồi ca hát...)...sau hom đó sau này gặp lại cũng có cái bắt chuyện....nếu CÁo thích rồi thì cứ từ từ mà tiến. Đang lo cho CÁo nhà mình cũng ở KTX lỡ có thằng nào như bác thì nguy...
    Được born2lead sửa chữa / chuyển vào 15:54 ngày 07/03/2008
  3. vantu_kt

vantu_kt Thành viên quen thuộc

Thì đã bảo là gà đang rình rập cáo ở cầu thang mà lị, chưa quen biết gì sất, đang rình để gặp cáo là gà nhảy xổ ra làm wen ngay. Các pác có cách nào làm wen hay hay hơn k? À mà ktx chỗ em cho cả sv trường khác và hộ gđ ở nữa, em ở chung với 2 anh cùng phòng khá lớn tuổi.
  4. luck198

luck198 Thành viên mới

Ngày mai lập sẵn 1 chiếu nhậu dưới chân cầu thang, chờ em nó về. Đến khi em nó về nhảy ra, quăng 1 bó hoa " Làm quen nha " 1dính 2 trật. Như là đang câu cá ấy mà. Chúc thành công
  5. kizzzshockkk

kizzzshockkk Thành viên mới

Thích nhỉ , ở tập thể nhiều cái lãng mạn hay ho thế , tớ nghĩ là cô ấy đã nhìn lâu vào mắt cậu tức là thích cậu rồi đấy , mà con gái đã thích từ cưa dễ lắm , he he he .May mắn nhé ,nhớ chống muỗi cẩn thận
  6. born2lead

born2lead Thành viên mới Đang bị khóa

gì cũng phải tự nhiên bác ạ....cứ mai phục thế thì tốn cong mà cung chang hay ho
  7. leejunghyun

leejunghyun Thành viên mới

Nó giả vờ đấy
  8. meo_u_2001

meo_u_2001 Thành viên mới

Về soi lại gương xem có phải mặt mình dính nhọ không? Để ý xem trông cô bạn ý có quen quen không? (Hay là cô bé ấy nhìn bạn vì trông bạn cũng quen quen). Kiểm tra xem cúc quần cúc áo có đóng đủ không? Kiểm tra xem cách ăn mặc có gây chú ý quá không?????
    Nói chung là có nhiều lý do lắm, tuy nhiên một trong những lý do ấy vẫn là cô ấy cũng thấy thích bạn. Cứ hi vọng đi.
  9. kesitinh007

kesitinh007 Thành viên quen thuộc

Có nhìu cô nàng có thói quen nhìn zai hơi lâu 1 chút !
    Khéo ăn dưa !
  10. Blueriverhp

Blueriverhp Thành viên mới

Lâu lắm mới thấy chú làm 1 ly
    Ờ confirm lời đồng chí Thuận. Ví dụ cụ thể là tớ thấy giai là soi, soi chỉ để soi thôi. Chả để làm giề