1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CON GÁI DÂN LẬP HẢI PHÒNG THẬT SÀNH ĐIỆU!

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi NGOI_SAO_BANGUS, 06/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MR_BIN

MR_BIN Thành viên mới

Cái bác minhphuongng_vm nay ai bảo traitimbietkhoc3000 la bồ nhí của bác vậy.Bác lại nhận vơ rùi,vợ anh ơi về đi để cho người ta nhận là bồ nhí kìa,về anh đánh chết đấy.
  2. tuanha308

tuanha308 Thành viên mới

haha, cac bac an noi vui that day
    [ha]
  3. traitimbietkhoc3000

traitimbietkhoc3000 Thành viên mới

nè tôi không phải là món đồ cho mấy người đáp đi đáp lại đâu nhé.Tôi tức rồi đó hiểu không?
    phương anh
  4. hahuyduonghp20012002

hahuyduonghp20012002 Thành viên rất tích cực

Xin lỗi các bạn. Có lẽ mình đã nói hơi quá. Xin lỗi NGOISAOBANGUS nhiều. Thực ra là mình đã rất bực mình khi thấy bạn ấy post bài nói xấu con gái trường mình ở cả 2 box. Đành rằng là bạn ấy nói không phải là không có căn cứ nhưng 1 vài người đâu có thể đại diện cho toàn bộ sinh viên của trường. Chính vì thế mà....SORRY
    Tôi yêu người và mong mọi điều tốt đẹp cho mọi người
  5. MR_BIN

MR_BIN Thành viên mới

Sành điệu cái con khỉ,toàn 1 lũ lố lăng.
  6. boyHP

boyHP Thành viên quen thuộc

Nói chung thì không nên nói con gái DLHP sành điệu, căn bản thì kỉ luật bên họ thoải mãi hơn bên HH mà thôi, nên họ có thể nhuộm đầu mà không bị khiển trách dẫn đến bị treo điểm nhu bên HH. Thực sự nếu bên HH như DLHP thì theo tôi tình hình nhuộm tóc ở bên HH có thể không kém đâu. Mà theo tôi thì sau này nên chấm dứt tình trạng nói xấu nhau trên diễn đàn như thế này. Tôi hiểu tâm trạng của hahuyduonghp20012002 mặc dù tôi là thành viên của DHHH.
    he he he he he he he he

Tất cả vì tình bạn và tất cả vì cuộc sống
  7. bang_lang_84

bang_lang_84 Thành viên mới

ÔNG HỘI TRƯỞNG BOX HH ĐÂU RỒI SAO KO QUẢN LÍ NGƯỜI BÊN MINH F ĐI . NẾU NHƯ TỤI NÀY CŨNG SANG BÊN ĐÓ LÀM NHƯ MẤY NGƯỜI BÊN ÔNG CHẮC LÀ BỊ KHOÁ USER LÂU RỒI NHỈ ? HỘI TRƯỞNG MÀ LÀM ĂN VỚ VẨN .

MOD BEN HANG HAI KO QUAN LI DC QUAN MINH HA ?
  8. nguyenminhthanh

nguyenminhthanh Thành viên mới

To bang_lang_84: troi sao lang loi vay,co fai bac hoi truong nao cung roi ma quan li duoc hang ta con nguoi dau.Do la do suy nghi cua moi nguoi chu,sao ban lai do het cho mod HH vay,ma dau fai ai cung la member vimaru dau.Ban dung noi nhu vay nghe ko.
    To all :chi mong moi nguoi dung post len nhung cai vo nghia do nua,nghe nham qua roi.
    love
  9. NGOI_SAO_BANGUS

NGOI_SAO_BANGUS Thành viên gắn bó với ttvnol.com

To: nguyên minh thanh.
    Ông bạn ăn nói lại chút coi ,xem lại chủ đề của tôi đi,thế là vớ vẩn đấy hả,cải chính lại lời nói của mình đi nhé.
    To :traitimbietkhoc.
    Ko thích chủ đề của tôi thì thôi nhé,ai khiến vào rồi chê bai như vậy chứ,cũng phải có cái này cái nọ chứ.
    To:bang_lang_84
    Đừng có hơi tí là doạ khoá nick như vậy nữa nhé,như vậy thì còn ai dám viết bài nữa chứ.