1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gái Điện Biên có thật như vậy????

Chủ đề trong 'Điện Biên' bởi Sunflowerboy, 14/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Sunflowerboy

Sunflowerboy Thành viên mới

Con gái Điện Biên có thật như vậy????

Ko hiểu sao tôi nghe bạn bè nói,con gái Điện Biên xấu lắm mặc dù đây là mảnh đất lịch sử hào hùng,hương đồng gió nội ko thiếu.....
  2. hotty

hotty Thành viên mới

up, bạn nhầm to roìi, cn gái Đb hơi bị xinh đấy( như tui đây nè hihi) toi tụ hào dc là con gái đb đay a, tôi sẽ có up anh lên cho cả nhà ngấm con gái ĐB nha
  3. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

anh Sunflowerboy này đi box nào cũng lập topic về " con gái" của box đó, haha, fải chăng phụ nữ là một nửa của thế giới mà anh quan tâm đến vậy
    ĐÁ đã từng được đến Điện Biên, ĐÁ đc thấy rất nhiều hoa ban nhỏ. hi hi, ĐÁ thấy các thiếu nữ Điện Biên cũng giống như loài hoa tinh khiết hội tụ những nét nguyên sơ, trong trắng của con người, của núi rừng nơi đây. Có người nói hoa ban là chúa của các loài hoa, có lẽ không sai nên cũng không phải ngẫu nhiên mà người ta ví hoa ban là biểu tượng, là tâm hồn của người con gái Điện Biên

có một nét đẹp riêng của con gái nơi đây dễ làm say lòng khách phương xa: những cô gái người-người Kinh, người Thái, người H''''''''mông... mỗi cô gái của mỗi dân tộc này có lối sống riêng, có nền văn hóa riêng, cách trang phục cũng riêng nhưng đều thật thuần khiết và mến khách Ta có thể gặp họ bất cứ ở đâu, trong buổi chợ sớm bên cầu Mường Thanh, ven con đường bụi bặm dẫn về bản, trong phòng đợi của sân bay Điện Biên. .
    Những con người ấy, cùng với thiên nhiên nguyên sơ tươi đẹp lại thấm đẫm những bi hùng của lịch sử ấy, mới đích thực là vốn quý, là sức hấp dẫn của Điện Biên Phủ mà không nơi nào có được
    để mấy hôm nữa hotty post ảnh lên, anh sunflowerboy sẽ thấy điều anh nghe nói là chưa đúng
    Được tamhoncuada_spt sửa chữa / chuyển vào 12:45 ngày 16/08/2004
  4. blessthechild

blessthechild Thành viên rất tích cực

Em Đá chuyển lên ĐB sống luôn đi thì bọn anh mới tin là gái ĐB đúng như em nói là sinh nhé, híc
  5. trunghus

trunghus Thành viên mới

Anh bạn Sunflowerboy đã nhầm to rồi đấy , mình là dân Điện Biên chính hiệu đây , đã từng đi nhiều nơi và mình có thể khẳng định với bạn con gái Điện Biên không những rất xinh về mặt hình thức mà còn có một tâm hồn rất dịu dàng , đằm thắm ...
  6. dienbiencity

dienbiencity Thành viên mới

Ông nào phát biểu liều vậy hả
    chưa bit Điên Biên ở đâu ma` ăn nói lung tung
    phải diễn đàn của tui, tui cho ông baned mãi mãi
    sinhviendienbien.uni.cc
  7. leanhthaiha

leanhthaiha Thành viên mới

Ôi ôi ! Em xin các bác. Em ng` DB đây , tiếc là em sap xa DB rồi , con gái DB xinh lãm mà ! Hic ! Mà xinh hay ko thì còn tuỳ vào mắt của các bác ấy ....
  8. thebyrd

thebyrd Thành viên mới

Hiiiiiiiii ! Con gái ĐB xinh hay 0 còn tuỳ vào mắt từng người , nhưng tui thấy 1 người có cá tính hơi mạnh và 0 hiền dụi lắm đâu
    PS : À hotty ảnh em đâu rồi nhỉ
  9. hotty

hotty Thành viên mới

lâu lắm rồi vì bận quá (và cả vì buổi trưa cơ quan cắt không cho online )nên không vào box dc nhưng dúng như lời hứa nha, tui post ảnh của tui cho moi ng xem con gái ĐB như thế nào nha.
    P/S anh BÉO ah , không cần phải nói ý tứ ng ta vậy đâu nha, cứ nói thẳng là tui dữ cho rùi

10. hotty

hotty Thành viên mới

thế nhá. đúng như ý rồi nhá, cấm chê bai đấy
    Được hotty sửa chữa / chuyển vào 13:31 ngày 25/08/2004