1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gái hơn tuổi ,liệu nó có khôn hơn mình ko nhẩy?

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi rooney008, 16/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rooney008

rooney008 Thành viên tích cực

Con gái hơn tuổi ,liệu nó có khôn hơn mình ko nhẩy?

Nói già thì cũng ko hẳn,chỉ là hơn em 1 tuổi,nhưng mà em đi học sớm nên ngang cơ.Vì ngoại hình em cao lớn phổng phao nên thầy u cho đi học sớm,bạn bè cũng ít đứa biết em kém tuổi.Có điều em chỉ ngại cái gái này thuộc hàng VIP nên nhiều anh săn đuổi,với lại sợ nó khôn hơn mình>>>>ko khéo bị dắt mũi,các anh chị đừng chê em non kém,vì em cũng chỉ mới 18 thôi,còn non kém thật,hic.Chơi thì em rất vô tư,nói chuyện em cũng tự tin,hành xử thì em thận trọng nên cũng chưa làm j` quá mức(với lại mới quen nhau hơn 1 tuần), dưng mà nhiều khi lo lo ko bít trong đầu nó đang nghĩ cái j`.
    Các bác giúp em vượt qua nhé,cần thông tin j` thì các bác cứ gọi em 1 tiếng.
  2. nokia668123

nokia668123 Thành viên mới

VIP ở đây mang nghĩa gì? Da trắng chân dài hay nhà mặt phố bố làm to? Hay là thế nào? Cơ mà sao chú phải sợ em ý "nhớn" hơn nhỉ? Nếu đủ bản lĩnh thì tiếp tục chiến đấu đến cùng chứ sợ gì? Gái mà ko có người theo đuổi mới là đáng lo chú ạ ,có người theo đuổi là chuyện thường.Tóm lại là chú phải chuẩn bị bản lĩnh,học thức,$ và một vài thứ khác để tiếp tục chiến đấu
  3. makjovi

makjovi Thành viên rất tích cực

Gái bằng tuổi còn khôn hơn mình nữa là hơn tuổi.
    "GHÉT NHẤT GÁI ĐÚ, SỢ NHẤT GÁI GIÀ"
  4. rooney008

bố nó làm j` thì em ko biết nhưng nó là cháu nội của VIP,là con nuôi của VIP.Về học thức hay bản lĩnh thì em ko ngại,nhưng mà $ thì mấy cái đuôi kia nó nhiều hơn em là chắc.Em cũng đọ qua tập "thợ săn" của aza rồi,nhưng mà hình như nó phù hợp với kiểu "anh,em" hơn,với lại từ giai đoạn làm quen đến giai đoạn tỏ tình bác ý ko nói nhiều,nên bi h em ko biết phỉa tiến triển thế nào cho nó thuận lợi.
  5. nokia668123

nokia668123 Thành viên mới

Đôi khi hơn nhau về tiền cũng chưa làm nên trò trống gì đâu bạn ạ,con gái khó nói lắm vì có phải cô nào cũng ham tiền đâu.Điều quan trọng là đồng chí phải trường kỳ kháng chiến,chứng tỏ mình chẳng thua gì mấy ông nhiều xiền kia chứ
  6. rooney008

Để em kể cho các bác nghe chuyện em với nó đi chơi lần gần đây nhất(thực ra thì củng mới có 3 lần thôi,hic).SN con bạn em(kiêm bà mai mối em với nó)thằng anh con bạn của con bạn em là thằng đang tán đối tượng của em,nó mời cả bọn vào vũ trường,chắc mục đích khoe $ với X,X ghé tai em bảo"ghê ko,mới từ nước ngoài về đấy"em cười thầm trong bụng nghĩ bộ dạng thế này chắc từ Thái về,bác kia thấy em đi cùng nó chắc nổi cơn ghen,thấy mẹt em hiền hiền tưởng em là gà,rót rượu chúc liên tục,mồm thì dô dô nhưng mà bác ấy nhấp môi chứ ko uống,em biết tỏng.Con tiếp viên thì cứ rót rượu đều đều nên cốc của bác ngày càng đầy,còn em hớp được hớp nào là nhổ toẹt vào cốc nước lọc,chờ cốc của bác tương đối rồi buông 1 câu"cốc đại ca còn nhiều nhỉ?"bác ngượng với em nên uống lấy lệ mấy hớp,em thì vẫn diển trò cũ,chờ 1 lúc nữa cốc bác lại đầy em chủ động"hôm nay vui quá,em mời anh,hết luôn anh nhé!"Có X ngồi đấy bác ko hết ko được>>>rượu ngon hiệu quả cao,bác bắt đầu mất bình tĩnh nên hễ X nói j` là bác lại cú đỉn"nói chuyện với người iu em đấy,nói với anh làm j`", xong rồi bác cứ chạy ra chạy vào.X cũng ko phải tay vừa,nháy mấy con tiếp viên lại thì thầm rồi quay sang khoe em"thằng cha này tán tớ,tớ bảo mấy con tv cho nó say mèm đi",lúc này em thấy chột dạ bởi ko bít là nó muốn chơi ác bác(giống em)hay là muốn thử bác nữa,vì lúc ra về X còn "chê" bác này uống khôn,mãi ko say(thực ra cứ sắp uống là bác lại chạy mất tăm ,say sao được),lúc về X cứ kể chuyện bác tưởng em là người yêu X(thực ra nói cũng nhiều vì X có uống tương đối),con bạn em buông 1 câu"in the future đấy"thấy X "u''''hmm"(ko biết là ứ hay ừ nữa),về nhà nó cứ lo em ko đi được(lạ cái là em đã giới thiệu là sv XD rồi mà nó vẫn ko đánh giá được khả năng của em),về đến nhà thì X nhắn tin,buôn được vài tin thì em đi ngủ,sáng mai X lại nhắn tin hỏi thăm,gọi điện,làm cho em có cảm giác X như mẹ mình ý.
    Nghe con bạn em bảo con gái thường thích nấu cháo SMS ,nhưng em với X nhắn qua nhắn lại dăm ba tin là good night!(Thường là em chúc trước,vì buôn kiểu này ít cảm xúc em ko thích)Dưng mà đến lớp nghe thằng bạn thân bảo"díp cả mắt mà bé kia ko cho tao ngủ"em lại chột dạ,thế là thế nào hả các bác??????
  7. vnremote

vnremote Thành viên tích cực

Hàng VIP là gì? Con gái ở độ tuổi 16-25 hơn tuổi thường không hơn đàn ông có cùng tuổi; bởi vì ở độ tuổi ấy, con gái ko những có suy nghĩ sâu sắc hơn mà còn có nhiều lợi thế lắm, he he!
  8. mimixinhdep

mimixinhdep Thành viên rất tích cực

Kém tuổi còn khôn hơn nữa là bằng tuổi, chú em cứ ngây thơ
    Nhưng mà làm chị tò mò quá, bé kia chắc cũng xinh đẹp hoành tráng hả? Con cháu VIP nào thế, thổ lộ tí đc hông Có khi chị lại biết nó í chứ
  9. nhoc1985

nhoc1985 Thành viên mới

Vàng vàng: bác cho em hỏi khí không phải: trường kì kháng chiến là ntn và phải làm gì? Dai quá thì ai mà chịu đc!
    Còn chứng tỏ là mình ko thua gì mấy thằng nhiều xiền thì chứng tỏ ntn? Tiêu xiền ác Niệt hơn chúng Ló hả bác
    @ Chủ topic: vui tính! cực kì í !
  10. Gibbon

Gibbon Guest

Ở tầm tuổi từ 18-25 thì đa phần nữ bằng tuổi sẽ khôn hơn. Còn sau 25, tức là sau khi học xong ra đời được vài năm rồi mà còn để nữ khôn hơn thì chít.
    Nói thì nói thế thôi chứ tớ cũng nể vợ tớ lắm.