1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gái kiến trúc thì sao nhỉ? anh em bào thảo luận nhé!

Chủ đề trong 'Kiến Trúc' bởi mask282, 13/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mask282

mask282 Thành viên mới

Con gái kiến trúc thì sao nhỉ? anh em bào thảo luận nhé!

Các bác ơi thảo luận về công trình nhiều mệt quá hay chúng ta quay sang thảo luận về con gái kiến trúc, bạn nào cố ảnh của cô kiến trúc sư nào hay hay thì post lên cho anh em chiêm ngưỡng mới không thì căng thẳng quá.
    Quan điểm của tôi thì thấy con gái kiến trúc chỉ đẹp ỏ mặt bên thôi còn mặt tiền thì hiếm khi thấy có "tác phẩm" nào đáng giá, các bác thấy thế nào?
    mask!

Mask!282
  2. hot_heart

hot_heart Thành viên mới

Lớp tôi ngày trước có vài em khá xinh, bây giờ không biết lưu lạc phương nào rồi. Nhưng nhìn chung con gái kiến trúc có bố cục hình khối thiếu tỷ lệ, vật liệu xây dựng loại 2, không biết nội thất bên trong thế nào ?, chú nào biết nói nghe cái coi !
    New Architecture
  3. Halley

Halley Thành viên rất tích cực

Qua khảo sát địa chất thì thấy nền đất sét loại 2 . Vậy nên cô nào cũng đóng cọc tre trước khi cho làm móng !
    Thèng nào đung đen' mình koi nhu đi đut' doài còn rì ...

4. passport0501

passport0501 Thành viên mới

Náo quá, mấy chú nói xấu con gái kiến trúc, chắc là ở trường cũng từng yêu thầm em nào mà bị đá đít đúng không? Con gái ngành kỹ thuật ít nên số gái đẹp đương nhiên là ít rồi, nhưng vì thế số gái xấu cũng ít nốt. Mà xấu đến mấy thì mấy chú cũng tranh nhau hết rồi còn đâu. Thương quá mấy chú học kiến trúc, chỉ bọn con gái ngành khác nó mê chứ trong ngành biết tỏng rồi còn gì, vừa nghèo đói lại hay ba hoa.
  5. circle

circle Thành viên mới

Lâu không lên chơi, hôm nay ghé thăm mà lại thấy bọn con trai nói xấu con gái kiến trúc thế à? Láo quá.
    Con gái kiến trúc không những xinh đẹp mà còn thông minh và tài năng. Vì vậy bọn con trai học kiến trúc có muốn cũng chẳng làm gì được thế nên mới nói tung tung cho đỡ tức chứ gì?
    Nói thẳng ra là con trai kiến trúc có ba hoa ở đâu thì gặp con gái kiến trúc cũng mất điện hết, thế nên các chú thấy thế mà hậm hực. Đáng thương cho các chú đã không chịu cố gắng rèn giũa bản thân để cho con gái nó nể, lại lên đây nói xấu con gái kiến trúc khiến chúng tôi càng coi thường hơn. Thôi về nhà mà học tập cho thành tài đi các em ạ!
    BIỂN XANH VÀ SÓNG TRẮNG BẠC ĐẦU
  6. hot_heart

hot_heart Thành viên mới

He he, xin lỗi vì đã mạo phạm. Nhưng tôi nói thật đấy, con gái kiến trúc thì rất nhiều cô thông minh và cá tính thật, nhưng còn cái vụ xinh thì ... lại xin lỗi . Chỉ trừ một số trường hợp cá biệt lắm thôi. Không biết ở đây có cô nào như vậy không nhỉ ?
    New Architecture
    Được hot_heart sửa chữa / chuyển vào 16:46 ngày 14/09/2003
  7. mask282

mask282 Thành viên mới

Quan điểm của tôi đúng là con gái kiến trúc thì phải đóng cọc tre trước mới có thể làm móng được vì nếu không đóng cọc tre thì chẳng mấy mà ngôi nhà tình ái sẽ sập ngay lập tức, đúng không,
    Hơn nữa nếu mình không đóng cọc tre thôi thì lập tức có thằng khác nó đóng cọc bê tông ngay khi ấy thì thôi rồi còn gì, có mà cả bó tre cúng không lại nổi đúng không các bác.
    Phải nói rằng bác Halley nói đúng quá, bác này tìm được hình tượng hay quá cơ, đúng là chuyên môn cao.
    Hot_heart có công trình vườn lan khá đẹp đã post lên rồi, bây giờ có cái ảnh nào của mấy cô kiến trúc mà có cái mặt tiền đẹp thì post lên cho anh em xem tý được không
    Em Circle ơi , bon anh đây là đang bàn chuyện nghiệp vụ quan trọng đó nhe, em đủ bản lĩnh thì cứ post ảnh của em và vài cô bạn kiến trúc lên mạng đi để anh em kiến trúc còn thẩm định chứ, Tặng em 1 bông hồng để tỏ lòng ngưỡng mộ
    Các bạn ơi nhớ post ảnh lên để anh em còn tham gia đóng góp ý kiến nhé,
    Chờ ảnh của hot_heart đây
    MASK
    Mask!282
  8. hot_heart

hot_heart Thành viên mới

He he... Tôi cũng có ảnh của vài em, mặt tiền cũng khá, nhưng nội thất bên trong thì xuống cấp te tua rồi, nên cũng chẳng muốn post lên làm gì. Thông cảm nhé mask282 ! Để mai mốt săn lùng được công trình đẹp rồi sẽ post lên sau nhé !
    New Architecture
  9. Halley

Halley Thành viên rất tích cực

ặi zỏằi ! BĂc mask282@ ặĂi ! Chỏng qua là 'Ê qua thỏằc tỏ trỏÊi nghiỏằ?m mà thôi. Mà cĂc bĂc 'ỏằulà dÂn Kiỏn tỏằ Rúc 'ỏƠy chỏằâ ! Sap em không thỏƠy bên Box ĐH KT HN nhỏằf ?
    No Game ! No Girl !
  10. mask282

mask282 Thành viên mới

Gui Halley va H-H
    BAc H-H thi toan kham pha noi thất thôi ghe quá cơ thàm nào bác này vẽ tay khá đẹp,
    Bác Halley thì toàn thực tế đóng cọc tre, các bác nay giọi thật đấy
    Toi cũng la dân kiến tờ trúc nhưng là ''cố'' sinh vien ròi nên không vào mang trung kt, truóc kia toi học kiến trúc Xây Dụng co, nhung cung là con kiến cả thôi ma, tôi thây 2 bác này trẻ ma nói chuyen hợp quá,
    vuivuivuivuivuivu
    Mask!282