1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

con gái KT+con trai BK.Vậy con gái Nhân văn +???

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi oh_myfriends, 02/12/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. oh_myfriends

oh_myfriends Thành viên mới

Kidman có lí luận cũng đáng giá lắm nhưng tuỳ người nha huynh!Song nhìn chung cũng có thể chấp nhận được...bị cái con trai có tiêu chuẩn với NV thì hơi bị "hiếm" nhỉ?Vì BK là trường toàn những ngành khô khan mà!
  2. giahy11

giahy11 Thành viên mới

tại sao lại có con gái y dược nằm đây nữa nhỉ,hay đây chính là bản thân của Kiman,lấy KN từ bản thân ra phai kô?hehehe,còn iu bé HD hả?hehehe,nói anh anh giúp đõ cho hehehe
  3. stardust_scorpions

stardust_scorpions Thành viên mới

dạ vâng, cám ơn anh, lâu rùi không gặp, chắc anh phẻ chứ hẻ ?
    to boo: nhào vô đâu ? cố lên là sao ?
    mà sao toàn thấy nhắc tới con giai BK không buồn ghia, đi đâu cũng BK, chẹp, chẳng lẽ thi lại vào BK ?
  4. pingpong198

pingpong198 Thành viên mới

hì, vì đây là 4rum của BK nên ko nhắc mấy đến mấy bô lão í thì nhắc ai bi giờ ?
  5. lekhanhhuy

lekhanhhuy Thành viên mới

Sao toàn thấy con trai BK nhận xét về con gái trường khác ko vậy? Con các nữ đồng môn của chúng ta thì sao, mọi người cho ý kiến đi
  6. changtraithanthien

changtraithanthien Thành viên mới

Ờ ...thì con gái BK siêng học,học giỏi ,ờ ,có điều...ờ... con gái BK ít giai nhân quá
  7. zanchuacobo

zanchuacobo Thành viên mới

sao hổng nghe ai nhắc tới con gái KHTN zậy ??? hic hic
  8. Bamboo84

Bamboo84 Thành viên quen thuộc

trời...sao ở đây giống nơi marketing con gái các trường thía này.....hic...mấy anh BK có giá wá...em nào cũng muốn cưa dzìa...làm củi hết!!!
  9. mechatronics_HCM

mechatronics_HCM Thành viên mới

Có một ý kiến như thế này.Đối với con trai BK thì không thể nói chung chung như thế được mà phải tuỳ theo từng khoa mới chính xác.Cơ khí sẽ khác với xây dựng và cũng sẽ khác CNTT....v..v.Các bác có nghĩ thế không?Còn riêng tớ thì tớ lại thích con gái bên sư phạm hơn nhưng lại chẳng có duyên với ai cả.
    Còn con gái kinh tế thì có lẽ chỉ thích hợp với con trai kinh tế hay tương tự như thế,và cũng phù hợp với con trai BK nhưng là bên xây dựng.Hông biết suy nghĩ như vậy có đúng không nữa
    Lâu ngày hông post bài tự nhiên hôm nay lại có hứng thú nên viết ít chữ,hy vọng không bị "te tua" như những làn trước
  10. giahy11

giahy11 Thành viên mới

hehehe,chứ chẳng phải chú lúc nào cũng chở 1 cô sư phạm xinh xinh đó là gì,sao lại ko có duyên nhỉ,hihi.(làm mình phải ghen tị,hihihi)
    Suy nghĩ của chú cũng gần giống với suy nghĩ của tui,hihi,con gái KT lanh lợi,chỉ có con trai XD,với con trai Cơ Khí,thì mới có đủ khả năng và bản lãnh để khống chế,còn con trai Hoá,con trai CNTT thì quá hiền...con trai CNTT thì chỉ thích hợp với con gái CNTT hoặc con gái sư phạm
    Mà sao kỳ thiệt nha,trong đầu mình lúc nào cũng nghĩ là mình sẽ thích một cô gái sư phạm,vì con gái sư phạm hiền hiền thích hợp với mình hơn,nhưng toàn bị mấy cô KT hoặc cũng làm cái gì đó liên quan đến KT hớp hồn ko hà,>>ko hiểu nỗi