1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

con gái KT+con trai BK.Vậy con gái Nhân văn +???

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi oh_myfriends, 02/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pingpong198

pingpong198 Thành viên mới

hehe..cả 2 anh nói đều thật chí lí....Chả nhẽ bi giờ vote cho mỗi anh 5 sao
    Được pingpong198 sửa chữa / chuyển vào 08:21 ngày 04/01/2005
  2. giahy11

giahy11 Thành viên mới

<BLOCKQUOTE id=quote><font size=1 face="Arial" id=quote>Trích từ:
    Suy nghĩ của chú cũng gần giống với suy nghĩ của tui,hihi,con gái KT lanh lợi,chỉ có con trai XD,với con trai Cơ Khí,thì mới có đủ khả năng và bản lãnh để khống chế,còn con trai Hoá,con trai CNTT thì quá hiền...con trai CNTT thì chỉ thích hợp với con gái CNTT hoặc con gái sư phạm
    Mà sao kỳ thiệt nha,trong đầu mình lúc nào cũng nghĩ là mình sẽ thích một cô gái sư phạm,vì con gái sư phạm hiền hiền thích hợp với mình hơn,nhưng toàn bị mấy cô KT hoặc cũng làm cái gì đó liên quan đến KT hớp hồn ko hà,>>ko hiểu nỗi
    [/QUOTE]
    hehe..cả 2 anh nói đều thật chí lí....Chả nhẽ bi giờ vote cho mỗi anh 5 sao
    Được pingpong198 sửa chữa / chuyển vào 08:21 ngày 04/01/2005
    [/QUOTE]
    Nếu nhớ không lầm thì cô bé pingpong này có ít nhất là 1 anh bạn đang học xây dựng,mà hình như cũng có tình ý với anh này lắm,hehehe,bởi vậy nghe 2 anh nói chí lý quá phải không.
  3. hm520

hm520 Thành viên mới

pingpong198, mi có học BK đâu mà vô đây wậy phá wá dzậy?!?! Mà cái anh giahy nói đúng roài, con nhỏ này với anh chàng BKXD ý không phải là có tình ý đâu mà đã thành từ hồi cấp 3 roài. Chả wa tại nó đổi ý thi KT thoai, ko thì BK đã có thêm 1 cặp đẹp đôi rùi.
  4. giahy11

giahy11 Thành viên mới

công nhận anh cũng tài tình qua ha,hihihi,đoán gì là trúng nấy,thía có phải em là chàng trai XD đó ko?
  5. mechatronics_HCM

mechatronics_HCM Thành viên mới

"Chở" thì liên quan gì đến duyên hả ku?Còn cái giề mà con trai CNTT hiền vậy?Ku lấy câu đó ở đâu ra vậy....xạo
  6. giahy11

giahy11 Thành viên mới

Phải có duyên mới chở được chứ ku,như tui nè muốn chở lắm chứ mà hổng có duyên,biết làm sao đây hihihi
  7. mechatronics_HCM

mechatronics_HCM Thành viên mới

Muốn chở her àh?Vậy để anh giúp ku nha.Nhưng trước hết thì ku phải tỏ lòng thành với anh đi đã.Dạo này anh muốn ăn "chùa" quá
  8. giahy11

giahy11 Thành viên mới

vấn đề ở đây là có duyên hay ko,hihi,chứ đâu phải là muốn chở hay không đâu,tui muốn chở một cách tình cờ kìa(vậy mới gọi là có duyên chứ)hihihi,còn chuyện giúp tui chở thì đâu còn gọi là duyên nữa phải ko nè,hihihi.Túm lại là tui đâu có duyên như chú,hihi,sộ phận là dzậy hihihi
  9. pingpong198

pingpong198 Thành viên mới

hê, ai mà nắm hết thông tin về mình để lật tẩy dzậy trùi? Mà anh giahy lần này chắc đoán nhầm gòi, tên này ko thể nào là chàng trai XD của pp được Người ta ko bao giờ lang thang trên mí cái 4rum hít, bận rộn wé mà Bởi dzậy nhóc pp mới dám vô đây wậy chứ!!!
  10. giahy11

giahy11 Thành viên mới

bé pp đang nói móc tụi anh phải hông,nói tụi anh học BK mà chẳng ra gì,bạn pp thì bù đầu bù cổ còn mấy anh trong đây thì rãnh rỗi lang bang phải không?