1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gái Lạng Sơn như thế nào?

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi giangvan, 08/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. shoneti

shoneti Thành viên mới

Người gì gì là cái gì gì hả bác... nói rõ xem nào...mà lưu ý bác là em không phải con gái Lạng Sơn đâu... chỉ là con gái trong Box Lạng Sơn thôi... hê hê
  2. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

vậy là chúng ta tha hồ mà cụng RMS rồi, khỏi bị phân tán bởi mấy girl, nhưng tửu không... thì hết thuốc rồi
  3. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

vậy là chúng ta tha hồ mà cụng RMS rồi, khỏi bị phân tán bởi mấy girl, nhưng tửu không... thì hết thuốc rồi
  4. ruouMauSon

ruouMauSon Thành viên quen thuộc

Tình hình hiện nay do box Lạng Sơn mới được thành lập rất ít người biết về box .Sau 1 thời gian nữa chắc chắn sẽ nhiều con gái LS đến box LS ,bảo đảm lúc ấy các bạn sẽ biết được con gái LS như thế nào,các bạn ráng đợi nha.
  5. ruouMauSon

ruouMauSon Thành viên quen thuộc

Tình hình hiện nay do box Lạng Sơn mới được thành lập rất ít người biết về box .Sau 1 thời gian nữa chắc chắn sẽ nhiều con gái LS đến box LS ,bảo đảm lúc ấy các bạn sẽ biết được con gái LS như thế nào,các bạn ráng đợi nha.
  6. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Tôi là con gái Lang Sơn đây này. Không xinh, không xấu, không ác, không hiền,nhưng có thể uống rượu với mấy Pác.. hehe.. Nhưng có lẽ hom giao lưu với box Hà Giang tui đang ở trường làm học bạ cho học sin. Khổ quá, ai làm giúp để tôi đi uống rượu bây giờ nhỉ?
  7. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Tôi là con gái Lang Sơn đây này. Không xinh, không xấu, không ác, không hiền,nhưng có thể uống rượu với mấy Pác.. hehe.. Nhưng có lẽ hom giao lưu với box Hà Giang tui đang ở trường làm học bạ cho học sin. Khổ quá, ai làm giúp để tôi đi uống rượu bây giờ nhỉ?
  8. laxanhcodon

laxanhcodon Thành viên mới

mình cũng muốn xem con gái lạng sơn xinh như thế nào mà có hợp cạ với mình về chất cay cay không
  9. laxanhcodon

laxanhcodon Thành viên mới

mình cũng muốn xem con gái lạng sơn xinh như thế nào mà có hợp cạ với mình về chất cay cay không
  10. gianghg

gianghg Thành viên mới

cứ từ từ rồi chú sẽ biết con gái lạng sơn như thế nào, mà chú được bao nhiêu xu dấm? girl LS