1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gái Lạng Sơn như thế nào?

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi giangvan, 08/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Che chở không có nghĩa là có thể làm chồng! Vì phụ nữ sinh ra đã có một và chỉ một thiên chức mà người đàn ông không thể có. Và con gái Lạng Sơn thì thừa biết mình là phái yếu mà.. không yếu, thế mới là riêng Lang Sơn chứ nhỉ?
    Đừng nghĩ là đàn ông mà không cần che chở. Đừng nghĩ là đàn ông mà là mạnh mẽ. Đừng nghĩ là đàn ông mà... tinh vi nhé! He he
  2. giangvan

giangvan Thành viên quen thuộc

Tui đâu có tinh vi gì đâu... tôi cỉ muốn nói con gái hãy mãi mãi là con gái, vây thôi. Là người ai chăng muốn đươc yêu thương
  3. giangvan

giangvan Thành viên quen thuộc

Tui đâu có tinh vi gì đâu... tôi cỉ muốn nói con gái hãy mãi mãi là con gái, vây thôi. Là người ai chăng muốn đươc yêu thương
  4. congaixulang

congaixulang Thành viên mới

Con gái Lạng Sơn ah xinh rất nhiều mà xấu thì cũng nhiều các bạn ah, nhưng mà ai có thiện chí làm rể Lạng Sơn cũng được thui , tụi tui rất hiếu khách đấy nhưng mà con gái Lạng Sơn cũng hơi đanh đá đấy tại ở hoa đẹp thì phải có nhiều gái thui mà công nhận không các bạn nếu mà ai muốn biết thêm về con gái Lạng Sơn thì lần sau tui sẽ dưới thiệu một vài người bạn gái Lạng Sơn của tui vào giao lưu cho các bạn hiểu rõ hơn nhé
    Được congaixulang sửa chữa / chuyển vào 15:38 ngày 15/05/2004
  5. congaixulang

Con gái Lạng Sơn ah xinh rất nhiều mà xấu thì cũng nhiều các bạn ah, nhưng mà ai có thiện chí làm rể Lạng Sơn cũng được thui , tụi tui rất hiếu khách đấy nhưng mà con gái Lạng Sơn cũng hơi đanh đá đấy tại ở hoa đẹp thì phải có nhiều gái thui mà công nhận không các bạn nếu mà ai muốn biết thêm về con gái Lạng Sơn thì lần sau tui sẽ dưới thiệu một vài người bạn gái Lạng Sơn của tui vào giao lưu cho các bạn hiểu rõ hơn nhé
    Được congaixulang sửa chữa / chuyển vào 15:38 ngày 15/05/2004
  6. congaixulang

đừng nói quá như thế chứ chẳng ai trê con gái liề lĩnh cả như thế tốt thôi bạn nghi là cưới con gái lạng sơn vè làm chồng mà không hay ah mình nghĩ đến lúc đấy thì bạn muốn cưới một cô nang bản lĩnh như con gái lạng sơn tụi tôi không được đó hãy nên nghi trước khi nói ra đừng để khi nói ra rồi mà muốn rút lai không được đâu đấy
    Được shoneti sửa chữa / chuyển vào 19:33 ngày 16/05/2004
  7. congaixulang

đừng nói quá như thế chứ chẳng ai trê con gái liề lĩnh cả như thế tốt thôi bạn nghi là cưới con gái lạng sơn vè làm chồng mà không hay ah mình nghĩ đến lúc đấy thì bạn muốn cưới một cô nang bản lĩnh như con gái lạng sơn tụi tôi không được đó hãy nên nghi trước khi nói ra đừng để khi nói ra rồi mà muốn rút lai không được đâu đấy
    Được shoneti sửa chữa / chuyển vào 19:33 ngày 16/05/2004
  8. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

9. anhdangyeu_ls241

anhdangyeu_ls241 Thành viên mới

10. shoneti

shoneti Thành viên mới

Shoneti cũng thích thế này.. thực ra con gái mà quá mạnh mẽ, quá tài ba thường vớ phải ông chồng ĐỤT... không thì ít ra cũng là đụt so với vợ... thực sự con gái nên làm vợ đi.. có làm vua làm tướng ở đâu nhưng khi về nhà vẫn phải là vợ chứ.. tuy nhiên khổ cái là đàn ông bây giờ được mấy người....