1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gái lớn , không mặc đồ lót có sao không ?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi girlxinhkhinhacong, 15/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. leromeo13

leromeo13 Thành viên mới Đang bị khóa

ặ thỏ à? Tỏằ> mỏằ-i lỏĐn tiỏn hành thặỏằng kỏt hỏằÊp 'ỏằc sĂch bĂo, xem phim, nghe nhỏĂc, thỏằ?nh thoỏÊng cỏÊ chatting & post bài lên ttvn nỏằa nên khoỏÊng thỏằi gian ỏƠy câng ko nhỏằ, tỏằ> ko biỏt 'ỏng ỏƠy lỏĂi ... nhanh 'ỏn thỏ
    Ah, thỏ còn sau này, lúc... thơ sao? Câng mỏãc à? Có phỏÊi tên lỏằưa 'Âu mà xuyên thỏằĐng quỏĐn ra 'c
  2. xinh_nhat_mang

xinh_nhat_mang Thành viên mới

Chỏằ"ng vỏằ nhà ngay,cỏằâ ngỏằ"i 'ỏƠy mà soi mói xỏằ?a xói thỏ hỏÊ. Tỏằ'i nay bỏt ra fòng khĂch ngỏằĐ bÂy giỏằ.
    Nỏu mà trong lúc vỏằ? sinh mà làm mỏƠy chuyỏằ?n 'ỏƠy nhặ 'ỏằc sĂch bĂo ... thơ dỏằ. bỏằ< bỏằ?nh 'ặỏằng tiêu hoĂ lỏm 'ỏƠy.
    Quay lỏĂi chỏằĐ 'ỏằ chưnh mỏằi ngặỏằi ko hiỏằfu suy nghâ gơ nỏằa. Hỏằi 1 cÂu vô cạng chuỏằ'i và lỏằ' bỏằ<ch, chuyỏằ?n mỏãc hay ko mỏãc là tuỏằ mỏằ-i ngặỏằi. Nhặng cĂc bỏĂn có thỏƠy ưch lỏằÊi cỏằĐa viỏằ?c mỏãc ko mà lỏĂi có nhỏằng ngặỏằi ko mỏãc nhỏằ???? Nhiỏằu khi mỏãc còn tfng thêm 'ặỏằÊc sỏằ' 'o vòng 1 'ỏƠy
  3. Mjnicklov3

Mjnicklov3 Thành viên mới

hehe , mặc đồ lót thì em ko để ý , nhưng cởi đồ lót thì em để ý đấy , em xin góp í là các bác cởi nhẹ nhàng để tránh tổn thương xước xát , hoặc rách , 1 số áo lót cởi đằng sau móc khá cứng, các anh cũng nên tập cách cởi để khéo, khẽ kẹp trùng móc và nhấc ra , nếu kéo lệch rất khó ra , tránh làm đau làm hỏng của chị em trong lúc vội như chú bộ đội ,áo lót cài trước cũng rất đa dạng , loại khuy kẹp bác trai nên dùng ngón tay cái và ngón trỏ bóp nhẹ nút , sau đó luồn ngón út đẻ giật ra ,loại cài vai rất ít gặp nhưng nếu gặp thì nên cởi 1 bên thôi rồi luồn qua vai xuống tay để cởi cho nó có phần nghệ thuật , Quần lót của chị em , đối với quần lọt khe , các bác nên luồn ngón đeo nhẫn vào khe quần rồi kết hợp với 2 tay cởi ra , quần lọt khe rất dễ bị dính vào ,.,,, vì lúc í chị em rất uớt át. Còn quần bình thường các bác nên cởi nhẹ và khi xuống đến bắp đùi hãy hơi nhẹ lột quần ngược như khi cởi tất để tạo cảm giác buồn buồn thích thú... Nếu chị em tự cởi , khi cởi quần lót ở tư thế đứng vui lòng trùng gối xuống nên cong mong và không nên dùng cả bàn tay để cởi , dùng 2 ngón tay là đủ cho thêm phần mỏng manh và nhẹ nhàng , khi cởi đồ trên , nếu muốn tăng thêm sự hấp dẫn hãy khẽ đánh vai và uỡn ngực về phía trước , mắt thoáng nhìn vào nút cởi chớp chớp , XIn chúc các bác vui.thân ái.
  4. Mjnicklov3

Mjnicklov3 Thành viên mới

Ps /1 số loại quần lót có ren , hơi cứng khi cởi rất dễ làm đau , các bác trai lên lót tay vào rồi cởi song song cho chị em cảm thấy êm ái ,với loại quần lót buộc thắt nút bên hông , loại này rất nhiều bác không bít cởi hoặc cởi vụng , loại này bác chỉ cần cầm 1dây kéo là nó sẽ tuột ra , tuy nhiên khi kéo bác hãy giữ chiếc quần cho khỏi rơi , khi tuột dây xong dùng chính tay các bác bóc nó ra khỏi thân thể chị em mí là nghệ thuật.
    mùa đông chị em hay mặc quần liền tất , loại này rất đàn hồi ,nếu bác lột ngược 1 phát sẽ ra nguyên hình dạng 1 chiếc quần nhìn rất thô bỉ , hãy cởi từ từ kéo đến đau kẹp tay đến đó như xếp nan quạt , các bác sẽ thấy trước quần tất trở nên nhỏ gọn mà lại có thể từ từ thưởng thức bắp đùi cũng như hương vị của sự chờ đợi ..
    Hihi , viết xong đọc lại thấy xấu hổ wá...
  5. Crazymouse

Crazymouse Thành viên mới

Biết xấu hổ mà miêu tả chi tiết và tỉ mỉ thế?Khâm phục.Mà có ai nhờ chú chỉ đâu chứ.Lạc đề rồi chú em ah!
  6. Crazymouse

Crazymouse Thành viên mới

Khi nào ỏƠy thơ cỏằYi ra,nhặng 'ỏƠy là chuyỏằ?n sau này,0 tưnh tỏằ>i.BĂc vỏằ nhà 'i,'ỏằông 'i rong nỏằa,vỏằÊ bĂc 'ang kiỏm kơa.
  7. winters

winters Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Trời sao kinh nghiệm thế, mà này tôi hay thấy chú rêu rao khắp topic GDGT này là còn zin và muốn giữ gìn đến cưới (cùng hội với em đá đây mà), mà sao lại biết nhiều đến thế này nhỉ. Còn tôi mặc dù đã X, không hẳn nhiều ma cũng không phải ít, nhưng cũng không để ý duoc như thế. Dù sao cũng cảm ơn chú về những kinh nghiệ này
  8. nhatquoc

nhatquoc Thành viên mới

Trên thì được chứ dưới nếu chị em nào đủ điện nước, lại bản tính ướt át thì khi ôm hay nghĩ đến bạn trai chắc phải wet. Lúc đó nếu không mặc under-eo nhìn sẽ loang lổ, thấy khó coi, nhất là ở nơi phải lịch sự.
    Túm lại là tuỳ hoàn cảnh mới nên bỏ phụ tùng, nhưng chỉ nên phía trên. Ví dụ tổ chức party cả hội mà chị em nào có đồi núi trữ tình lại không mặc thì chắc cả phòng nóng rực, anh em đi lại cứ vướng vướng, có khi va chạm mạnh gãy răng rắc....
  9. meomeo-manowar

meomeo-manowar Thành viên quen thuộc

oạch oạch, mình là female mà cũng chả để ý mấy cái cú khoai này, ke ke, send link cho pồ, hông biết hắn biết chưa, chậc, sắp về ở cùng nhà nhau đến nơi rồi, chuẩn bị từ trước là vừa ...
    PS bác MJ, này bác, cho cái ID fát đê, iem học hỏi kinh nghiệm, ko chồng sắp cưới của iem nó chê, khì khì
    Mong năm mới ... để ... chúng mình cưới .....!
  10. ndungtuan

ndungtuan Thành viên rất tích cực

Một trong những nguyên nhân gây nhiễm trùng tiểu ở trẻ nữ là do bà mẹ không có kinh nghiệm rửa hậu môn cho con lúc vừa đại tiện xong. Bà mẹ ngồi trước mặt, xối nước và rửa theo hướng từ sau ra trước ==&gt; vi trùng từ hậu môn chạy sang đường tiểu ==&gt; động tác đúng phải là từ trước ra sau.
    Thân ái
    Được ndungtuan sửa chữa / chuyển vào 10:10 ngày 17/01/2005