1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Con gái lớn , không mặc đồ lót có sao không ?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi girlxinhkhinhacong, 15/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fabio_bello_it

fabio_bello_it Thành viên mới

Đọc bài các bác viết mà em thấy buồn cười quá! Nhất là cái bác gì mà có avatar mặc áo may-ô ấy>>bác ý sành sỏi trong chuyện cởi đồ các em quá. Em lúc đấy là em cứ vội như anh bộ đội, chẳng chú ý gì hết, bác đây lại còn liệt kê ra được với từng loại quần, loại áo mới gọi là!
    Thú thực là con gái để "thả rong" ở trên thì em thấy nhiều, mùa hè đi ra ngoài đường bắt gặp nhìu lém (chắc chị em ta nóng hay sao ấy, mùa đông thì90% không mặc, mà mùa đông mặc hay không mặc thì anh em ta cũng đâu có biết). Chứ "thả rong" ở dưới thì chưa thấy bao giờ. Mà em cũng thấy kỳ kỳ nếu ai lại đi thả rong ở dưới, vừa vô duyên vừa mất vệ sinh.
  2. sonhai2705

sonhai2705 Thành viên mới

theo ý kiến của mình con gái kg mặc phần trên thì được chứ còn phần dưới thì nên mặc, vì dù gì phần trên có gì còn khoe " hàng" được chứ phần dưới đố ai dám khoe đó,đúng kg nè.........he......he......
  3. saigon_thu7

saigon_thu7 Thành viên mới

Chị em mà cứ tháo bớt fụ tùng như xe máy thì chả trách VN tai nạn giao thông cao vãi hàng hehehe. Nhưng mà thú thật nhìn cũng thích nhưng mà ai có fọc đẹp thì hãy chơi , nếu ko ra đường có ngày bị CA bắt vì tội làm mất mỹ quan đô thị đó hehehe.
  4. losmerengues2711

losmerengues2711 Thành viên mới

Hahah chết cười nhưng mà chí ní lắm ... Khi đó gãy răng rắc và bữa party ngoài thực đơn chính còn có thêm dưa chuột đá , xúc xích nóng nữa để chị em thưởng thức =)
    Mà sao Mj lại thấu chuyện gối chăn thế , thế mà cứ kêu em phải giữ này kia .... Khủng khiếp thật ....
    Mà công nhận là phần trên sometime bỏ thôi , chứ phần dưới ( trừ lúc inbed 1 mình 1 phòng , hoặc cùng người yêu ) còn đâu không nên bỏ ra , không thì chỗ đó không được bảo vệ , dễ nhiễm khuẩn lắm ... Nhất là khí hậu độ ẩm cao như Việt Nam , và đôi khi chị em rất dễ wet , khi đó sẽ bẩn chỗ chị em ngồi hoặc là váy juýp
  5. Mjnicklov3

Mjnicklov3 Thành viên mới

Crazymouse bác làm trò hay là bác bị một cái bệnh mà người ta gọi là hội chứng con bò .Cái mà em nói không phải là lạc đề mà là mở rộng chủ đề,bác Ndungtuan cũng góp í cách rửa đít còn gì ,cái gì liên quan có ích mà ko vi phạm nội quy em nghĩ có thể nói qua được. Còn bác nói có ai nhờ em chỉ đâu thì em cũng hỏi bác là em có nhờ bác khóc thuê cho em đâu mà bác khóc . Hehe còn chuyện xấu hổ thì em miêu tả tỉ mỉ em mí xấu hổ chứ không thì có wái gì mà xấu hổ .
    winters
    Trời sao kinh nghiệm thế, mà này tôi hay thấy chú rêu rao khắp topic GDGT này là còn zin và muốn giữ gìn đến cưới (cùng hội với em đá đây mà), mà sao lại biết nhiều đến thế này nhỉ
    meomeo-manowarPS bác MJ, này bác, cho cái ID fát đê, iem học hỏi kinh nghiệm, ko chồng sắp cưới của iem nó chê, khì khì
    fabio_bello_it
    Đọc bài các bác viết mà em thấy buồn cười quá! Nhất là cái bác gì mà có avatar mặc áo may-ô ấy>>bác ý sành sỏi trong chuyện cởi đồ các em quá
    losmerengues2711
    Mà sao Mj lại thấu chuyện gối chăn thế , thế mà cứ kêu em phải giữ này kia .... Khủng khiếp thật
    Hehe , tính em nó quậy nên viết bài nhìu khi cố tình viết chuối cho nó wấy , anyway cảm ơn các bác đã có nhời , tại các bác không viết chứ kinh nghiệm thì e còn phải học hỏi các bác nhìu ...Còn vụ cởi đồ thì vì em được tập thoát y vũ mí bọn dancer nhìu nên em bít ,em cởi đồ cũng khiêu gợi lém , hi vọng có 1 ngày được biểu diễn cho các bác , đặc bịt là các bác nữ.
  6. nhatquoc

nhatquoc Thành viên mới

À, giờ anh hỉu nghề của chú. Thâm tâm anh cũng thấy chú biết nhiều nhưng chắc còn "em thẹn" nên thỉnh thoảng mới lộ ra cho anh em...Cứ tự nhiên đê. Chú là thợ nhẩy, à quên, đan xờ, phải không? Hồi trước cứ lúc nào cô đơn thèm chị em là anh lại trách mình không biết tí chát chát xình
    Làm cái nghề của chú công nhận thần kinh phải cứng như gân!, nhở?
  7. Mjnicklov3

Mjnicklov3 Thành viên mới

hehe , em là SV Học viện hành chính QG, còn chuyện tản mạn mí mí cô cậu dancer là vì trước thích tập nhảy lém , đặc bịt là nhảy michael hehe , còn mí dancer ở mí vũ trường bi h , cả trai cả gái chả qua được cái người đẹp , chứ cũng hầu hết chỉ bít uốn mí éo vài đường thôi , nhìn ***y chứ chưa có tí gì là nghệ thuật cả.
  8. Small_Wolf

Small_Wolf Thành viên mới

Hứa hứa ! Hôm bữa đi trên đường vào buổi tối ( tầm 7h30 ) trên đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa ( 1 trong những con đường đông xe nhất )..ngay chỗ trạm xe buýt gần ngã tư NKKN - Minh Khai......đang ngon lành đi thì.....
    Phải kể lại từ đầu....chiều hôm đó, có chạy qua đoạn đó...thói quen hay nhìn lung tung ( ngắm gái ạh ) nhìn vào trạm xe buýt thấy 1 em đang ngồi, mặt buồn, ôm vali ( như mới bị đuổi ra khỏi nhà )...làm mình xúc động nếu ko bận đi công chuyện thì cũng đã vào hỏi thăm rồi......
    Tiếp theo....
    Tối khi đang chở 1 em sau lưng ( bạn của nhỏ em ) chạy qua đoạn đó nhìn vào thì thấy cái em hồi chiều đang nuy 100% đứng nhảy múa ....người đi đường khi đó thì đông....vì sau lưng có em đang ngồi nên đành phải quay đi, làm như ko thấy, tiếp tục câu chuyện dang dở...nếu không chắc có tai nạn vì lo
    nhìn quá
    Bà con nghĩ sao khi thấy con gái nuy 100% giữa đường ??? Tất nhiên ko kể tới những người bị bệnh tâm thần ! EM kia chắc do buồn chán gì đấy...( tiếc thật, nếu buổi chiều mình ráng ít phút hỏi han thì có khi em ko nghĩ quẩn như thế đâu !! )
  9. sweet-briar

sweet-briar Thành viên rất tích cực

Giời ơi, trên đời này lại còn cái thể loại buồn chán thì phải cởi đồ, naked nhảy múa cho thiên hạ xem để giải toả tâm lý buồn chán cơ à sau khi cởi xong thì vui phải biết ấy nhờ
    Bác sĩ Tuấn nói đúng quá, thong hay slip gì thì gì thì cũng phải mặc cho sạch sẽ, vệ sinh, ngày thay 2 lần, đảm bảo vệ sinh tuyệt đối ạ. Bra thì không nên mặc quá 12h/ngày, dễ gây ung thư vú (đọc báo báo nói vậy còn vì sao em không biết) Em thấy phụ nữ Đức, nó sợ triệt để hay sao mà cứ tự nhiên phơi phới, đông cũng như hè, áo trắng trong cũng như áo đen xì, già cũng như trẻ, đẹp cũng như xấu
  10. delibab

delibab Thành viên quen thuộc

Chắc là chị em muốn nói đồ lót trên ? ( chứ đồ lót dưới chắc là nhiều khi tè cả quần đấy )
    Nói chung nên mặc , không mặc nó sệ thì chít . Gái tây ít mặc là vì nó đã to sẵn , chứ tớ nghĩ của chị em Việt không nở nang lắm đâu .
    Mà hình như 1 số chị còn xài cả xốp độn thì phải